Divi - en to tl translation catalogue (4027 entries)

en: %1$s %2$s Layout
tl: Layout Ng %1$s %2$s

en: %1$s Alternating Background Color
tl: %1$s Alternating Kulay ng Background

en: %1$s Archive Page
tl: Page ng Archive ng %1$s

en: %1$s Attributes
tl: Mga Attribute ng %1$s

en: %1$s Background Color
tl: %1$s Kulay ng Background

en: %1$s Border Color
tl: %1$s Kulay ng Border

en: %1$s Border Width
tl: %1$s Border Lapad

en: %1$s Categories
tl: Mga Kategorya ng %1$s

en: %1$s Comment Count
tl: Bilang ng Komento ng %1$s

en: %1$s Excerpt
tl: Sipi ng %1$s

en: %1$s Focus Background Color
tl: Kulay ng Background ng Background ng %1$s

en: %1$s Focus Text Color
tl: Kulay ng Text Teksto ng %1$s

en: %1$s Icon Color
tl: %1$s Kulay ng Icon

en: %1$s Icon Placement
tl: %1$s Placement Icon

en: %1$s Letter Spacing
tl: %1$s Agwat sa Titik

en: %1$s Line Height
tl: %1$s Taas ng Linya

en: %1$s Modified Date
tl: Petsa ng Pagbabago ng %1$s

en: %1$s Name
tl: Pangalan ng %1$s

en: %1$s Publish Date
tl: Petsa ng Pag-publish ng %1$s

en: %1$s Relationship
tl: %1$s Relasyon

en: %1$s Tags
tl: Mga Tag ng %1$s

en: %1$s Text Color
tl: %1$s Kulay ng Font

en: %1$s Text Size
tl: %1$s ang Sukat ng Teksto

en: %1$s Title
tl: Pamagat ng %1$s

en: %1$s in Specific %2$s
tl: %1$s sa Tiyak na %2$s

en: %1$s review for %2$s | %1$s reviews for %2$s
tl[0]: %1$s review para sa %2$s
tl[1]: %1$s na review para sa %2$s

en: %1$s with Specific %2$s
tl: %1$s na may Tiyak na %2$s

en: %1$s/Archive Title
tl: Pamagat ng %1$s/Archive

en: %1$s: The value may not be greater than %2$d characters.
tl: %1$s: Hindi maaaring mas mahaba ang value sa %2$d character.

en: %1$s: The value must be at least %2$d characters.
tl: %1$s: Dapat ay hindi bababa sa %2$d character ang value.

en: %1s %2s Alignment
tl: %1s %2s Pagkaka-align

en: %2$s estimated time remaining: %1$dmin
tl: Tinatayang natitirang oras ng %2$s: %1$dmin

en: %d image From Unsplash
tl: %d Larawan Mula sa Unsplash

en: %d selected
tl: Napili ang %d

en: %s Admin Label
tl: Admin Label Ng %s

en: %s Alignment
tl: %s Pagkaka-align

en: %s Animation Delay
tl: Delay ng Animation ng %s

en: %s Animation Direction
tl: Direksyon ng Animation ng %s

en: %s Animation Duration
tl: Tagal ng Animation ng %s

en: %s Animation Intensity
tl: Tindi ng Animation ng %s

en: %s Animation Repeat
tl: Pag-uulit ng Animation ng %s

en: %s Animation Speed Curve
tl: Speed Curve ng Animation ng %s

en: %s Animation Starting Opacity
tl: Panimulang Opacity ng Animation ng %s

en: %s Animation Style
tl: Estilo ng Animation ng %s

en: %s Background
tl: Background Ng %s

en: %s Background Color
tl: Kulay ng Background ng %s

en: %s Background Image
tl: %s Larawan Ng Background

en: %s Background Image Blend
tl: %s Blend Ng Larawan Ng Background

en: %s Background Image Position
tl: Posisyon ng Background Image ng %s

en: %s Background Image Repeat
tl: Pag-uulit ng Background Image ng %s

en: %s Background Image Size
tl: Sukat ng Background Image ng %s

en: %s Background Video Height
tl: %s Taas Ng Background Video

en: %s Background Video Width
tl: %s Lapad Ng Background Video

en: %s Border Color
tl: %s Kulay Ng Border

en: %s Border Radius
tl: %s Radius Ng Border

en: %s Border Style
tl: %s Estilo Ng Border

en: %s Border Styles
tl: %s Mga Estilo Ng Border

en: %s Border Weight
tl: Kapal Ng Border Na %s

en: %s Border Width
tl: %s Lapad Ng Border

en: %s Bottom Sticky Limit
tl: Bottom Sticky Limit ng %s

en: %s Box Shadow
tl: Box Shadow ng %s

en: %s Box Shadow Blur Strength
tl: %s Lakas Ng Blur Ng Box Shadow

en: %s Box Shadow Horizontal Position
tl: %s Pahalang Na Posisyon Ng Box Shadow

en: %s Box Shadow Position
tl: %s Posisyon Ng Box Shadow

en: %s Box Shadow Spread Strength
tl: %s Lakas Ng Spread Ng Box Shadow

en: %s Box Shadow Vertical Position
tl: %s Patayong Posisyon Ng Box Shadow

en: %s Breakpoint
tl: Breakpoint ng %s

en: %s Brightness
tl: %s Liwanag

en: %s Button
tl: Button ng %s

en: %s CSS Class
tl: CSS Class Ng %s

en: %s CSS ID
tl: CSS ID Ng %s

en: %s Color
tl: Kulay Ng %s

en: %s Conditions
tl: Mga Kondisyon ng %s

en: %s Custom CSS
tl: Custom CSS ng %s

en: %s Default Preset
tl: Default Preset ng %s

en: %s Disable on
tl: %s I-disable Sa

en: %s Element Label
tl: Label ng Elementong %s

en: %s Font Size
tl: Laki Ng Font Na %s

en: %s Font Style
tl: %s Estilo ng Font

en: %s Font Weight
tl: %s Bigat ng Font

en: %s Gradient Direction
tl: Direksyon ng Gradient ng %s

en: %s Gradient Length
tl: Haba ng Gradient ng %s

en: %s Gradient Position
tl: Posisyon ng Gradient ng %s

en: %s Gradient Stops
tl: Mga Gradient Stop ng %s

en: %s Gradient Type
tl: Uri ng Gradient ng %s

en: %s Heading Level
tl: %s Level ng Heading

en: %s Height
tl: %s Taas

en: %s Horizontal Offset
tl: %s Pahalang Na Offset

en: %s Horizontal Overflow
tl: %s Pahalang Na Overflow

en: %s ID & Classes
tl: ID at Mga Class ng %s

en: %s Icon Color
tl: %s Kulay Ng Icon

en: %s Icon Placement
tl: %s Paglalagay Ng Icon

en: %s Image Height
tl: Taas ng Larawan ng %s

en: %s Image Horizontal Offset
tl: Pahalang na Offset ng Larawan ng %s

en: %s Image Vertical Offset
tl: Patayong Offset ng Larawan ng %s

en: %s Image Width
tl: Lapad ng Larawan ng %s

en: %s Interactions
tl: Mga Interaksiyon ng %s

en: %s Item Indent
tl: Indentasyon Ng Item Na %s

en: %s Line Color
tl: %s Kulay ng Linya

en: %s Line Height
tl: %s Taas ng Linya

en: %s Line Style
tl: %s Estilo ng Linya

en: %s Link
tl: Link Ng %s

en: %s Link Target
tl: Target ng Link ng %s

en: %s Link URL
tl: Link ng %s URL

en: %s Margin
tl: Margin ng %s

en: %s Mask Aspect Ratio
tl: %s Aspect Ratio Ng Mask

en: %s Mask Blend Mode
tl: %s Blend Mode Ng Mask

en: %s Mask Color
tl: %s Kulay Ng Mask

en: %s Mask Height
tl: %s Taas Ng Mask

en: %s Mask Horizontal Offset
tl: %s Pahalang Na Offset Ng Mask

en: %s Mask Position
tl: %s Posisyon Ng Mask

en: %s Mask Size
tl: %s Laki Ng Mask

en: %s Mask Transform
tl: %s Transform Ng Mask

en: %s Mask Vertical Offset
tl: %s Patayong Offset Ng Mask

en: %s Mask Width
tl: %s Lapad Ng Mask

en: %s Max Height
tl: %s Max Taas

en: %s Max Width
tl: %s Max Lapad

en: %s Min Height
tl: %s Min Taas

en: %s Module
tl: Module ng %s

en: %s Motion Effect Trigger
tl: %s Trigger Ng Motion Effect

en: %s Name
tl: Pangalan ng %s

en: %s Not Supported
tl: Hindi Sinusuportahan ang %s

en: %s Offset From Surrounding Sticky Elements
tl: Offset Mula sa Mga Nakapaligid na Sticky Element ng %s

en: %s Offset Origin
tl: %s Pinagmulan Ng Offset

en: %s Padding
tl: Padding ng %s

en: %s Parallax Method
tl: %s Paraan Ng Parallax

en: %s Pattern Blend Mode
tl: %s Blend Mode Ng Pattern

en: %s Pattern Color
tl: %s Kulay Ng Pattern

en: %s Pattern Height
tl: %s Taas Ng Pattern

en: %s Pattern Horizontal Offset
tl: %s Pahalang Na Offset Ng Pattern

en: %s Pattern Repeat
tl: %s Pag-uulit Ng Pattern

en: %s Pattern Repeat Origin
tl: %s Pinagmulan Ng Pag-uulit Ng Pattern

en: %s Pattern Size
tl: %s Laki Ng Pattern

en: %s Pattern Transform
tl: %s Transform Ng Pattern

en: %s Pattern Vertical Offset
tl: %s Patayong Offset Ng Pattern

en: %s Pattern Width
tl: %s Lapad Ng Pattern

en: %s Placeholder Text
tl: Placeholder Text ng %s

en: %s Position
tl: Posisyon ng %s

en: %s Preset 1
tl: Preset 1 ng %s

en: %s Presets
tl: %s Preset

en: %s Relationship
tl: Ugnayan ng %s

en: %s Repeat Gradient
tl: Ulitin ang Gradient ng %s

en: %s Scroll Effects
tl: Mga Scroll Effect ng %s

en: %s Scroll Transform Effects
tl: %s Mga Scroll Transform Effect

en: %s Settings
tl: Mga Setting ng %s

en: %s Shadow Color
tl: %s Kulay Ng Shadow

en: %s Size
tl: Laki ng %s

en: %s State
tl: State ng %s

en: %s Sticky Bottom Offset
tl: Sticky Bottom Offset ng %s

en: %s Sticky Position
tl: Sticky Position ng %s

en: %s Sticky Top Offset
tl: Sticky Top Offset ng %s

en: %s Style
tl: %s Estilo

en: %s Style Position
tl: %s Posisyon ng Style

en: %s Style Type
tl: %s Uri ng Style

en: %s Text
tl: Text Ng %s

en: %s Text Alignment
tl: %s Alignment ng Text

en: %s Text Color
tl: %s Kulay ng Text

en: %s Text Shadow
tl: Text Shadow ng %s

en: %s Text Shadow Blur Strength
tl: Lakas ng Blur ng Text Shadow ng %s

en: %s Text Shadow Color
tl: Kulay ng Text Shadow ng %s

en: %s Text Shadow Horizontal Length
tl: Pahalang na Haba ng Text Shadow ng %s

en: %s Text Shadow Vertical Length
tl: Patayong Haba ng Text Shadow ng %s

en: %s Text Size
tl: %s Laki ng Text

en: %s Toggle Gradient
tl: I-toggle ang Gradient ng %s

en: %s Toggle Mask
tl: %s I-toggle Ang Mask

en: %s Toggle Pattern
tl: %s I-toggle Ang Pattern

en: %s Top Sticky Limit
tl: Top Sticky Limit ng %s

en: %s Transforms
tl: Mga Transform ng %s

en: %s Transition
tl: Transition ng %s

en: %s Transition Default and Sticky Styles
tl: I-transition ang Default at Sticky na Mga Style ng %s

en: %s Transition Delay
tl: Transition Delay ng %s

en: %s Transition Duration
tl: Transition Duration ng %s

en: %s Transition Speed Curve
tl: Transition Speed Curve ng %s

en: %s Use Parallax Effect
tl: %s Gamitin Ang Parallax Effect

en: %s Vertical Offset
tl: %s Patayong Offset

en: %s Vertical Overflow
tl: %s Patayong Overflow

en: %s Visibility
tl: Visibility ng %s

en: %s Weight
tl: %s Timbang

en: %s Width
tl: %s Lapad

en: %s Z Index
tl: Z Index ng %s

en: %s are given a border to separate them from normal text. Pick a color to use for that border.
tl: Binibigyan ng border ang %s para maihiwalay ang mga ito sa normal na teksto. Pumili ng kulay na gagamitin para sa border na iyon.

en: %s are given a border to separate them from normal text. You can increase or decrease the size of that border using this setting.
tl: Binibigyan ng border ang %s para maihiwalay ang mga ito sa normal na teksto. Maaari mong taasan o bawasan ang kapal ng border na iyon gamit ang setting na ito.

en: %s by %s
tl: %s ni %s

en: %s quantity
tl: Dami ng %s

en: %s result
tl: %s resulta

en: %s: The field is required.
tl: %s: Kailangan ang field na ito.

en: %s: The selected value is invalid.
tl: %s: Invalid ang napiling value.

en: %s: The selected value is not exist.
tl: %s: Hindi umiiral ang napiling value.

en: %s: The value may only contain letters and numbers.
tl: %s: Mga letra at numero lang ang maaaring lamanin ng value.

en: %s: The value may only contain letters.
tl: %s: Mga letra lang ang maaaring lamanin ng value.

en: %s: The value may only contain numbers.
tl: %s: Mga numero lang ang maaaring lamanin ng value.

en: %s: The value must be a valid email address.
tl: %s: Dapat ay valid na email address ang value.

en: &laquo; Older Entries
tl: &laquo; Mas Lumang Mga Entry

en: (Copy)
tl: (Kopya)

en: (estimated for %s)
tl: (tinatayang para sa %s)

en: + Select Category, Tags, ...
tl: + Pumili ng Kategorya, Tag, ...

en: + Select posts
tl: + Pumili ng mga post

en: , Reset after
tl: , I-reset pagkatapos

en: 0 Comments
tl: 0 Komento

en: 0 comments
tl: 0 komento

en: 0 items
tl: 0 aytem

en: 1 Comment
tl: 1 Komento

en: 1 comment
tl: 1 komento

en: 2 Column
tl: 2 Hanay

en: 2 Columns
tl: 2 Column

en: 3 Columns
tl: 3 Column

en: 3D Diamonds
tl: Mga 3D na diamante

en: 4 Columns
tl: 4 Column

en: 404 Error Page
tl: Pahina Ng Error 404

en: 404 error pages do not have editable page settings.
tl: Walang nae-edit na mga setting ng pahina ang mga 404 error page.

en: 5 Columns
tl: 5 Column

en: 6 Aug, 1999 (j M, Y)
tl: 6 Ago, 1999 (j M, Y)

en: 6 Columns
tl: 6 Column

en: <p class="description">Select a menu that should be used in the module. <a href="%s" target="_blank">Click here to create new menu</a>.</p>
tl: <p class="description">Pumili ng menu na gagamitin sa module. <a href="%s" target="_blank">Mag-click dito para gumawa ng bagong menu</a>.</p>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
tl: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mas Lumang Mga Komento

en: <strong>Woo Billing Address Module</strong> and <strong>Woo Shipping Address Module</strong> must be added to this page to allow users to submit orders.
tl: Dapat idagdag sa pahinang ito ang <strong>Woo Billing Address Module</strong> at <strong>Woo Shipping Address Module</strong> para makapag-submit ng mga order ang mga user.

en: <strong>Woo Billing Address Module</strong> must be added to this page to allow users to submit orders.
tl: Dapat idagdag sa pahinang ito ang <strong>Woo Billing Address Module</strong> para makapag-submit ng mga order ang mga user.

en: A Module
tl: Isang Module

en: A Post Content module is required in order to add unique content within the Theme Builder template. Once a Post Content module has been added to the template, you will be able to add unique post content within that area for each post using the template.
tl: Kailangan ang isang module na Post Content upang makapaglagay ng natatanging content sa loob ng template ng Theme Builder. Kapag naidagdag na ang Post Content module sa template, makakapagdagdag ka ng natatanging post content sa loob ng bahaging iyon para sa bawat post gamit ang template.

en: A Row
tl: Isang Row

en: A Section
tl: Isang Section

en: A Specific URL Parameter
tl: Isang Tukoy na Parameter ng URL

en: A backup exists for the Theme Builder that is newer than the version you are currently viewing. This backup was captured during your previous editing session, but you never saved it. Would you like to restore this backup and continue editing where you left off?
tl: May backup para sa Theme Builder na mas bago kaysa sa bersyong kasalukuyan mong tinitingnan. Ang backup na ito ay na-capture noong nakaraang sesyon mo sa pag-edit, pero hindi mo ito na-save. Gusto mo bang i-restore ang backup na ito at ipagpatuloy ang pag-edit kung saan ka huling huminto?

en: A global color can't equal itself
tl: Hindi puwedeng tumukoy ang isang global color sa sarili nito

en: A name to associate with the account when displayed in the account select field.
tl: Isang pangalan na iuugnay sa account kapag ipinakita sa field na piliin ang account.

en: A valid URL should start with a #
tl: Ang valid na URL ay dapat magsimula sa #

en: ACF Groups
tl: Mga ACF Group

en: AI Quick Action
tl: Mabilis Na Aksyon Ng AI

en: Above
tl: Sa Itaas

en: Above Title
tl: Sa Ibabaw ng Pamagat

en: Absolute
tl: Ganap

en: Accordion Item
tl: Item ng Accordion

en: Accordion Items
tl: Mga Item ng Accordion

en: Accordions
tl: Mga Kordyon

en: Account Link URL
tl: URL ng Link ng Account

en: Account Name
tl: Pangalan ng Account

en: Action
tl: Seksyon

en: Action Icons On Hover
tl: Mga Icon ng Aksyon Sa Hover

en: Actions
tl: Mga Aksyon

en: Activate Preset
tl: I-activate ang Preset

en: Active Groups
tl: Mga Aktibong Grupo

en: Active Link Color
tl: Aktibong Kulay ng Link

en: Active Menu Link
tl: Aktibong Link ng Menu

en: Active Portfolio Filter
tl: Aktibong Filter ng Portfolio

en: Active Tab
tl: Aktibong Tab

en: Active Tab Background Color
tl: Kulay ng Background ng Aktibong Tab

en: Active Tab Text
tl: Teksto ng Aktibong Tab

en: Active Tab Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Aktibong Tab

en: Actual Size
tl: Aktwal na Laki

en: Add
tl: idagdag

en: Add %s
tl: Magdagdag ng %s

en: Add API Key
tl: Magdagdag ng API Key

en: Add Attribute
tl: Magdagdag ng Attribute

en: Add Audio
tl: Magdagdag ng Audio

en: Add Background Color
tl: Kulay sa Background

en: Add Background Gradient
tl: Gradient sa Background

en: Add Background Image
tl: Larawan sa Background:

en: Add Background Mask
tl: Magdagdag ng Background Mask

en: Add Background Pattern
tl: Magdagdag ng Pattern ng Background

en: Add Background Video
tl: I-set bilang Video sa Background

en: Add Canvas
tl: Magdagdag ng Canvas

en: Add Checkbox
tl: Magdagdag ng Checkbox

en: Add Column
tl: Magdagdag ng Column

en: Add Condition
tl: Magdagdag ng Kundisyon

en: Add Cookie
tl: Magdagdag ng Cookie

en: Add Custom Body
tl: Magdagdag ng Custom na Pangunahing Nilalaman

en: Add Custom Footer
tl: Magdagdag ng Custom na Footer

en: Add Custom Header
tl: Magdagdag ng Custom na Header

en: Add Element
tl: Magdagdag ng Element

en: Add Element Above
tl: Magdagdag ng Element sa Itaas

en: Add Element Below
tl: Magdagdag ng Element sa Ibaba

en: Add Element Inside
tl: Magdagdag ng Element sa Loob

en: Add From Library
tl: Idagdag Mula sa Library

en: Add From Sets Library
tl: Idagdag Mula sa Library ng Sets

en: Add Fullwidth Section
tl: Magdagdag ng Fullwidth na Seksyon

en: Add Gallery Images
tl: Mga Larawan sa Gallery

en: Add Global Body
tl: Magdagdag ng Global na Pangunahing Nilalaman

en: Add Global Color
tl: Magdagdag ng Global Color

en: Add Global Font
tl: Magdagdag ng Global na Font

en: Add Global Footer
tl: Magdagdag ng Global na Footer

en: Add Global Header
tl: Magdagdag ng Global na Header

en: Add Global Image
tl: Magdagdag ng Global na Larawan

en: Add Global Link
tl: Magdagdag ng Global na Link

en: Add Global Number
tl: Magdagdag ng Global na Numero

en: Add Global Text
tl: Magdagdag ng Global na Text

en: Add Grid Offset Rule
tl: Magdagdag ng Panuntunan ng Grid Offset

en: Add Image
tl: Larawan

en: Add Interaction
tl: Magdagdag ng Interaksiyon

en: Add Layout
tl: Magdagdag ng Layout

en: Add Media
tl: Magdagdag ng Media

en: Add Meta Query
tl: Magdagdag ng Meta Query

en: Add Module
tl: Magdagdag ng Module

en: Add New
tl: Magdagdag Ng Bago

en: Add New %s
tl: Magdagdag ng Bago %s

en: Add New %s Or Row
tl: Magdagdag ng Bagong %s o Row

en: Add New Body Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template ng Pangunahing Nilalaman

en: Add New Footer Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template ng Footer

en: Add New Fullwidth Row
tl: Magdagdag ng Bagong Fullwidth na Row

en: Add New Global Canvas
tl: Magdagdag Ng Bagong Global Canvas

en: Add New Header Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template ng Header

en: Add New Item
tl: Magdagdag ng Bagong Item

en: Add New Module
tl: Magdagdag ng Bagong Module

en: Add New Module Or Row
tl: Magdagdag ng Bagong Module o Row

en: Add New Preset
tl: Magdagdag ng Bagong Preset

en: Add New Row
tl: Magdagdag ng Bagong Hilera

en: Add New Section
tl: Magdagdag ng Bagong Seksyon

en: Add New Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template

en: Add New Theme Builder
tl: Magdagdag ng Bagong Theme Builder

en: Add New Theme Builder Item
tl: Magdagdag ng Bagong Item ng Theme Builder

en: Add Page
tl: Magdagdag ng Page

en: Add Placeholder Content To New Modules
tl: Magdagdag ng Nilalaman ng Placeholder sa Mga Bagong Module

en: Add Preset
tl: Magdagdag ng Preset

en: Add Radio
tl: Magdagdag ng Radio Button

en: Add Regular Section
tl: Magdagdag ng Regular na Seksyon

en: Add Specialty Section
tl: Magdagdag ng Espesyal na Seksyon

en: Add To Category
tl: Idagdag sa Kategorya

en: Add To Tags
tl: Idagdag sa Mga Tag

en: Add Video
tl: Video

en: Add a review
tl: Magdagdag ng review

en: Add custom HTML after the element wrapper.
tl: Magdagdag ng custom na HTML pagkatapos ng wrapper ng element.

en: Add custom HTML before the element wrapper.
tl: Magdagdag ng custom na HTML bago ang wrapper ng element.

en: Add from Library
tl: Magdagdag Mula sa Library

en: Add to %1$s Library
tl: Idagdag sa Library ng %1$s

en: Add to Categories
tl: Idagdag Sa Mga Kategorya

en: Add to Library
tl: Idagdag sa Library

en: Add to Tags
tl: Idagdag Sa Mga Tag

en: Add two or more color stops to your gradient background. Each stop can be dragged to any position on the gradient bar. From each color stop to the next the color is interpolated into a smooth gradient.
tl: Magdagdag ng dalawa o higit pang color stop sa iyong gradient na background. Ang bawat paghinto ay maaaring i-drag sa anumang posisyon sa gradient bar. Mula sa bawat paghinto ng kulay hanggang sa susunod ang kulay ay isinasama sa isang makinis na gradient.

en: Add/Delete Item
tl: Magdagdag/Magtanggal ng Item

en: Added %s
tl: Nagdagdag ng %s

en: Added Column
tl: Nagdagdag ng Column

en: Added Flex Column
tl: Nagdagdag ng Flex Column

en: Added Flex Grid
tl: Nagdagdag ng Flex Grid

en: Added Group Preset
tl: Nagdagdag ng Group Preset

en: Added Module Preset
tl: Nagdagdag ng Module Preset

en: Added Row
tl: Nagdagdag ng Row

en: Added Specialty Section
tl: Nagdagdag ng Specialty Section

en: Added template
tl: Nadagdag na template

en: Additional Information
tl: Karagdagang Impormasyon

en: Additional information
tl: Karagdagang impormasyon

en: Adjust how sensitive the mirror movement is to mouse position
tl: Ayusin kung gaano kasensitibo ang mirror movement sa posisyon ng mouse

en: Adjust the background style of the button by customizing the background color, gradient, and image.
tl: Ayusin ang istilo ng background ng button sa pamamagitan ng pag-customize sa kulay ng background, gradient, at larawan.

en: Adjust the background style of this element by customizing the background color, gradient, image, video, pattern and mask.
tl: Ayusin ang istilo ng background ng elementong ito sa pamamagitan ng pag-customize ng kulay ng background, gradient, larawan, video, pattern at mask.

en: Adjust the height of the featured image.
tl: Ayusin ang taas ng itinatampok na larawan.

en: Adjust the horizontal spacing between child elements. This gap applies between columns in both flex and grid layouts.
tl: Ayusin ang pahalang na pagitan sa mga child element. Nalalapat ang agwat na ito sa pagitan ng mga column sa parehong flex at grid layout.

en: Adjust the max height of the featured image.
tl: Ayusin ang max na taas ng itinatampok na larawan.

en: Adjust the max width of the featured image.
tl: Ayusin ang max na lapad ng itinatampok na larawan.

en: Adjust the size of the carousel arrows.
tl: Ayusin ang laki ng mga arrow ng carousel.

en: Adjust the size of the dot navigation.
tl: Ayusin ang laki ng dot navigation.

en: Adjust the spacing between each column in this row.
tl: Iayos ang pag-aagwat sa pagitan ng bawat column sa row na ito.

en: Adjust the vertical spacing between child elements. This gap applies between rows in both flex and grid layouts.
tl: Ayusin ang patayong pagitan sa mga child element. Nalalapat ang agwat na ito sa pagitan ng mga row sa parehong flex at grid layout.

en: Adjust the width of the content within the blurb.
tl: Ayusin ang lapad ng nilalaman sa loob ng blurb.

en: Adjust the width of the featured image.
tl: Ayusin ang lapad ng itinatampok na larawan.

en: Adjusting the grayscale filter will allow you to change the color saturation of the map.
tl: Ang pagsasaayos ng grayscale filter ay magpapahintulot sa iyo na baguhin ang saturation ng kulay ng mapa.

en: Admin Label
tl: Pangalan ng Admin

en: Advanced Settings
tl: Mga Advanced na Setting

en: After
tl: Pagkatapos

en: After Every 10th Action
tl: Pagkatapos ng Bawat 10th Action

en: After Every 20th Action
tl: Pagkatapos ng Bawat 20th Action

en: After Every 30th Action
tl: Pagkatapos ng Bawat Pang-30 na Pagkilos

en: After Every 40th Action
tl: Pagkatapos ng Bawat Pang-40 na Aksyon

en: After Every Action
tl: Pagkatapos ng Bawat Pagkilos

en: After Image
tl: After na Larawan

en: After Label
tl: Label na After

en: After Number of Times
tl: Pagkatapos ng Bilang ng Beses

en: Alert
tl: Alerto

en: Align Columns
tl: I-align Ang Mga Column

en: Align Content
tl: I-align Ang Content

en: Align Items
tl: I-align Ang Mga Item

en: Align Self
tl: I-align ang Sarili

en: Align grid items within their cells horizontally. Controls how items are positioned along the inline (row) axis within their grid area, offering options like start, center, end, and stretch.
tl: I-align ang mga grid item sa loob ng kanilang mga cell nang pahalang. Kinokontrol kung paano ipinoposisyon ang mga item sa inline (row) axis sa loob ng kanilang grid area, na may mga opsyon tulad ng simula, gitna, dulo, at stretch.

en: Align image to the left, right or center.
tl: I-align ang larawan sa kaliwa, kanan o gitna.

en: Align the %1$s to the left, right, center or justify.
tl: I-align ang %1$s sa kaliwa, kanan, gitna o bigyang-katwiran.

en: Align the %s to the left, right, center or justify.
tl: I-align ang %s sa kaliwa, kanan, gitna o i-justify.

en: Align the module to the left, right or center.
tl: I-align ang module sa kaliwa, kanan o gitna.

en: Align this item within its grid cell horizontally.
tl: I-align ang item na ito sa loob ng grid cell nito nang pahalang.

en: Align this item within its grid cell vertically.
tl: I-align ang item na ito sa loob ng grid cell nito nang patayo.

en: Align to the left, right, center or justify.
tl: I-align sa kaliwa, kanan, gitna o i-justify.

en: Align you button to the left, right or center of the module.
tl: I-align ang button sa kaliwa, kanan, o gitna ng module.

en: Align your button to the left, right or center of the module.
tl: I-align ang iyong pindutan sa kaliwa, kanan o gitna ng module.

en: Alignment
tl: Kahanayan

en: All
tl: Lahat

en: All
tl: Lahat

en: All %1$s
tl: Lahat ng %1$s

en: All %1$s Pages
tl: Lahat ng Page ng %1$s

en: All Archive Pages
tl: Lahat ng Page ng Archive

en: All Attributes
tl: Lahat ng Attribute

en: All Author Pages
tl: Lahat ng Page ng Author

en: All Body Templates
tl: Lahat ng Template ng Pangunahing Nilalaman

en: All Borders
tl: Lahat Ng Border

en: All Categories
tl: Lahat ng Kategorya

en: All Containers
tl: Lahat ng Container

en: All Date Pages
tl: Lahat ng Page ng Petsa

en: All Day
tl: Buong araw

en: All Divi users can store up to %s items to their Divi Cloud for free. To save more items to your cloud and unlock unlimited storage, upgrade your Divi Cloud membership today. If you build Divi websites for a living, Divi Cloud is an awesome add-on and an amazing time saver. You are going to love it!
tl: Lahat ng Divi user ay puwedeng mag-imbak ng hanggang %s item sa kanilang Divi Cloud nang libre. Para makapagsave pa ng mas maraming item sa iyong cloud at ma-unlock ang walang limitasyong storage, i-upgrade ang iyong Divi Cloud membership ngayon. Kung ang paggawa ng mga Divi website ang ikinabubuhay mo, ang Divi Cloud ay isang napakagandang add-on at malaking tipid-oras. Magugustuhan mo ito!

en: All Elements
tl: Lahat ng Elemento

en: All Footer Templates
tl: Lahat ng Template ng Footer

en: All Header Templates
tl: Lahat ng Template ng Header

en: All Modified Fields
tl: Lahat ng Binagong Field

en: All Modules
tl: Lahat ng Mga Module

en: All Option Groups
tl: Lahat ng Option Group

en: All Presets
tl: Lahat ng Preset

en: All Templates
tl: Lahat ng Template

en: All Theme Builder Items
tl: Lahat ng Item ng Theme Builder

en: All Theme Builders
tl: Lahat ng Theme Builder

en: All Variables
tl: Lahat ng Variable

en: All available options selected
tl: Napili ang lahat ng available na opsyon

en: All content created in the Divi Builder will be lost. Previous content will be restored. Do you wish to proceed?
tl: Mawawala ang lahat ng content na ginawa sa Divi Builder. Ire-restore ang dating content. Gusto mo bang magpatuloy?

en: All of your current page content will be lost. Do you wish to proceed?
tl: Ang lahat ng nilalaman ng iyong kasalukuyang pahina ay mawawala. Nais mo bang magpatuloy?

en: All of your current role settings will be set to defaults. Do you wish to proceed?
tl: Ibabalik sa mga default ang lahat ng kasalukuyan mong setting ng role. Gusto mo bang magpatuloy?

en: All options selected. Type to add custom tags.
tl: Napili ang lahat ng opsyon. Mag-type para magdagdag ng mga custom na tag.

en: All values must have units
tl: Dapat may unit ang lahat ng value

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .MP4 version here.
tl: Ang lahat ng mga video ay dapat na mai-upload sa parehong .MP4 .WEBM format upang matiyak ang maximum na pagiging tugma sa lahat ng mga browser. Mag-upload ng .MP4 na bersyon dito.

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .WEBM version here.
tl: Ang lahat ng mga video ay dapat na mai-upload sa parehong .MP4 .WEBM format upang matiyak ang maximum na pagiging tugma sa lahat ng mga browser. Mag-upload ng .WEBM bersyon dito.

en: Allow video to be paused by other players when they begin playing
tl: Payagan ang ibang mga player na i-pause ang video kapag nakapagsimula na silang maglaro

en: Allow video to be paused while it is not in the visible area.
tl: Payagan ang ibang mga player na i-pause ang video kapag nakapagsimula na silang maglaro

en: Allowed Symbols
tl: Pinahihintulutang Mga Simbolo

en: Alphanumeric Only (A-Z, 0-9)
tl: Letra at Numero Lang (A-Z, 0-9)

en: Also Save All %d Modules as Individual Items
tl: I-save Din Ang Lahat Ng %d Module Bilang Mga Indibidwal Na Item

en: Also Save All %d Rows as Individual Items
tl: I-save Din Ang Lahat Ng %d Row Bilang Mga Indibidwal Na Item

en: Also Save All %d Sections as Individual Items
tl: I-save Din Ang Lahat Ng %d Seksyon Bilang Mga Indibidwal Na Item

en: An active link is the page currently being visited. You can pick a color to be applied to active links to differentiate them from other links.
tl: Ang isang aktibong link ay ang pahina na kasalukuyang binibisita. Maaari kang pumili ng kulay na ilalapat sa mga aktibong link upang iibahin ang mga ito mula sa iba pang mga link.

en: An error has occurred while saving the Global Presets settings. Various problems can cause a save to fail, such as a lack of server resources, firewall blockages or plugin conflicts or server misconfiguration. You can try saving again by clicking Try Again, or you can download a backup of your unsaved defaults by clicking Download Backup. A backup can be helpful when contacting our Support Team.
tl: May naganap na error habang sine-save ang mga setting ng Global Preset. Ang iba't ibang mga problema ay maaaring maging sanhi ng isang pag-save upang mabigo, tulad ng kakulangan ng mga mapagkukunan ng server, pagbara ng firewall o mga salungatan sa plugin o maling configuration ng server. Maaari mong subukang mag-save muli sa pamamagitan ng pag-click sa Subukang Muli, o maaari kang mag-download ng backup ng iyong mga hindi na-save na default sa pamamagitan ng pag-click sa I-download ang Backup. Maaaring makatulong ang backup kapag nakikipag-ugnayan sa aming Support Team.

en: An error has occurred while saving your page. Various problems can cause a save to fail, such as a lack of server resources, firewall blockages, plugin conflicts or server misconfiguration. You can try saving again by clicking Try Again, or you can download a backup of your unsaved page by clicking Download Backup. Backups can be restored using the portability system while next editing your page.
tl: Nagkaroon ng error habang sine-save ang iyong pahina. Ang bigong pag-save ay maaaring sanhi ng iba-ibang problema gaya ng kakulangan ng mga mapagkukunan ng server, mga pagharang ng firewall, mga conflict sa plugin o maling configuration ng server. Maaari kang sumubok na mag-save ulit sa pamamagitan ng pagki-click sa Subukang Muli, o maaari kang mag-download ng backup ng iyong hindi  na-save na pahina sa pamamagitan ng pagki-click sa Mag-download ng Backup. Maaaring ma-restore ang mga backup gamit ang portability system habang ine-edit ang iyong pahina.

en: An error occurred while processing the shortcode.
tl: Nagkaroon ng error habang pinoproseso ang shortcode.

en: An error occurred while uploading the font file. We detected that the 'fileinfo' PHP extension is not loaded in your server. Enabling the extension may help.
tl: May naganap na error habang ina-upload ang font file. Natukoy namin na hindi naka-load ang 'fileinfo' PHP extension sa iyong server. Maaaring makatulong ang pag-enable ng extension.

en: An introduction to the Fullwidth Menu module
tl: Isang panimula sa module ng Fullwidth Menu

en: An introduction to the Menu module
tl: Isang pagpapakilala sa module ng Menu

en: An unknown error occurred while uploading the font file. Please try again.
tl: May naganap na hindi kilalang error habang ina-upload ang font file. Pakisubukan muli.

en: And %1$s More
tl: At %1$s Pa

en: Animation Delay
tl: Animation

en: Animation Direction
tl: Direksyon ng Gradient

en: Animation Duration
tl: Animation

en: Animation Intensity
tl: Animation

en: Animation Repeat
tl: Animation

en: Animation Speed
tl: Bilis ng Animation

en: Animation Speed Curve
tl: Animation

en: Animation Style
tl: Animation

en: Annually
tl: Taun-taon

en: Any
tl: Alinman

en: Any %1$s Link
tl: Anumang %1$s Link

en: Any URL Parameter
tl: Anumang URL Parameter

en: App View
tl: View ng App

en: Append Above
tl: Idagdag Sa Itaas

en: Append Below
tl: Idagdag Sa Ibaba

en: Append To Main Canvas
tl: Idagdag Sa Pangunahing Canvas

en: Apply
tl: Ilapat

en: Apply "Sticky Offset" to the nearest Sticky Element above or below this element.
tl: Ilapat ang "Sticky Offset" sa pinakamalapit na Sticky Element sa itaas o ibaba ng elementong ito.

en: Apply Changes
tl: Ilapat ang Mga Pagbabago

en: Apply Motion Effects To Child Elements
tl: Ilapat ang Mga Epekto ng Paggalaw Sa Mga Elemento ng Bata

en: Apply Structure Template
tl: Ilapat ang Structure Template

en: Apply a vertical or horizontal slant to the element, stretching it in either direction.
tl: Mag-apply ng patayo o pahalang na pagkahilig sa elemento, na ini-stretch ito sa alinmang direksyon.

en: Apply coupon
tl: Ilapat ang coupon

en: Apply “Sticky Offset” to the nearest Sticky Element above or below this element
tl: Ilapat ang "Sticky Offset" sa pinakamalapit na Sticky Element sa itaas o ibaba ng elementong ito

en: Applying the grayscale filter will change the map colors to black and white.
tl: Ang paglalapat ng grayscale filter ay magbabago sa mga kulay ng mapa sa itim at puti.

en: Archive Pages
tl: Mga Page ng Archive

en: Are You Sure?
tl: Sigurado ka ba?

en: Are you sure you want to delete the preset "%s"? This action cannot be undone.
tl: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang preset na "%s"? Hindi na puwedeng bawiin ang aksyong ito.

en: Are you sure you want to move "%s" to the trash?
tl: Sigurado ka bang gusto mong ilipat sa basurahan ang "%s"?

en: Are you sure?
tl: Sigurado ka ba?

en: Arrow
tl: Mga Arrow

en: Arrow 2
tl: Mga Arrow

en: Arrow 3
tl: Mga Arrow

en: Arrow Color
tl: Kulay ng Arrow

en: Arrow Position
tl: Posisyon ng Arrow

en: Arrow Size
tl: Laki ng Arrow

en: Arrows
tl: Mga Arrow

en: Artist Name
tl: Pangalan ng Artist

en: Ascending
tl: Pataas

en: Ask me anything about building your page.
tl: Magtanong ng kahit ano tungkol sa pagbuo ng iyong pahina.

en: Assign As Default
tl: Itakda Bilang Default

en: Assign Preset as Default
tl: Italaga ang Preset bilang Default

en: Assign Presets
tl: Italaga ang mga Preset

en: Assign a unique CSS ID to the element which can be used to assign custom CSS styles from within your child theme or from within Divi's custom CSS inputs.
tl: Magtalaga ng isang natatanging ID ng CSS sa elemento na maaaring magamit upang magtalaga ng mga custom na estilo ng CSS mula sa loob ng tema ng iyong anak o mula sa loob ng mga custom na input ng CSS ng Divi.

en: Assign any number of CSS Classes to the element, separated by spaces, which can be used to assign custom CSS styles from within your child theme or from within Divi's custom CSS inputs.
tl: Magtalaga ng anumang bilang ng Mga Klase ng CSS sa elemento, na pinaghihiwalay ng mga puwang, na maaaring magamit upang magtalaga ng mga custom na estilo ng CSS mula sa loob ng tema ng iyong anak o mula sa loob ng mga pasadyang input ng CSS ng Divi.

en: Assigned layout to template
tl: Na-assign ang layout sa template

en: Asymmetric
tl: Walang simetrya

en: Attribute
tl: Attributo

en: Attribute Body
tl: Katawan ng Katangian

en: Attribute Name
tl: Pangalan Ng Attribute

en: Attribute Row
tl: Row ng Katangian

en: Attribute Text
tl: Text Ng Attribute

en: Attribute Title
tl: Pamagat ng Katangian

en: Attribute Type To Extend
tl: Uri ng Attribute na Ie-extend

en: Attribute Value
tl: Halaga Ng Attribute

en: Attribute name is required.
tl: Kailangan ang pangalan ng attribute.

en: Attributes
tl: Mga Attribute

en: Audio Content
tl: Nilalaman ng Audio

en: Audio Cover Art
tl: Larawan sa tabi ng Audio

en: Audio Meta
tl: Meta ng Audio

[ctx: Audio Module meta information]
en: by %1$s
tl: ni %1$s

en: Audio Title
tl: Titulo ng Audio

en: Audios
tl: Mga Audio

en: Aug 6, 1999 (M j, Y)
tl: Ago 6, 1999 (M j, Y)

en: August 06, 1999 (F d, Y)
tl: Agosto 06, 1999 (F d, Y)

en: Authentication Required
tl: Kailangan ng Authentication

en: Author Archive Page
tl: Pahina ng Archive ng Author

en: Author Bio
tl: Bio ng Author

en: Author Page Link
tl: Link ng Pahina ng Author

en: Author Profile Picture
tl: Larawan sa Profile ng Author

en: Author Text
tl: Text ng May-akda

en: Author Website
tl: Website ng Author

en: Author details can be modified from the user profile page.
tl: Maaaring baguhin ang mga detalye ng author mula sa pahina ng user profile.

en: Auto Height Rows
tl: Mga Row Na Auto Ang Taas

en: Auto Width Columns
tl: Mga Column Na Auto Ang Lapad

en: Automatic Animation
tl: Awtomatikong Animation

en: Automatic Animation Speed (in ms)
tl: Awtomatikong Bilis ng Animation (sa mileseconds)

en: Automatic Carousel Rotation
tl: Awtomatikong Pag-ikot ng Carousel

en: Automatic Carousel Rotation Speed (in ms)
tl: Awtomatikong Bilis ng Pag-ikot ng Carousel (sa mileseconds)

en: Automatic Rotation
tl: Awtomatikong Pag-ikot

en: Automatic Rotation Speed
tl: Bilis ng Awtomatikong Pag-ikot

en: Available on backorder
tl: Available sa backorder

en: Average
tl: Katamtaman

en: Back To Preset Manager
tl: Bumalik sa Preset Manager

en: Back to parent
tl: Bumalik sa magulang

en: Background Color
tl: Kulay sa Background

en: Background Gradient
tl: Gradient sa Background

en: Background Image
tl: Larawan sa Background:

en: Background Image Blend
tl: Pag-blend ng Larawan sa Background

en: Background Image Height
tl: Taas ng Larawan sa Background

en: Background Image Horizontal Offset
tl: Pahalang na Offset ng Background na Larawan

en: Background Image Position
tl: Posisyon Background Image

en: Background Image Repeat
tl: Pag-uulit ng Larawan sa Background

en: Background Image Size
tl: Size Background Image

en: Background Image Vertical Offset
tl: Vertical Offset ng Larawan sa Background

en: Background Image Width
tl: Lapad ng Larawan sa Background

en: Background Overlay Color
tl: Kulay ng Overlay ng Background

en: Background Pattern
tl: Pattern ng Background

en: Background Preview:
tl: Preview ng Background:

en: Background Settings
tl: Mga Setting ng Background

en: Background Video
tl: Video sa Background .MP4

en: Background Video Height
tl: Taas ng Video sa Background

en: Background Video MP4
tl: Video sa Background .MP4

en: Background Video Webm
tl: Video sa Background .WEBM

en: Background Video Width
tl: Lapad ng Video sa Background

en: Background images can be blended with the background color, merging the two and creating unique effects.
tl: Ang mga imahe sa background ay maaaring pinaghalo sa kulay ng background, pagsasama ng dalawang at paglikha ng mga natatanging mga epekto.

en: Backup Exists
tl: May Backup

en: Backward
tl: Paurong

en: Bar Background Color
tl: Kulay ng Background ng Bar

en: Bar Counters
tl: Mga Bar Counter

en: Based on
tl: Batay sa

en: Be the first to review &ldquo;%s&rdquo;
tl: Ikaw ang unang mag-review ng &ldquo;%s&rdquo;

en: Before
tl: Bago

en: Before Image
tl: Before na Larawan

en: Before Label
tl: Label na Before

en: Before you can download Premade Layouts from the Divi Library you must authenticate your Elegant Themes subscription.
tl: Bago ka makapag-download ng Mga Premade Layout mula sa Divi Library, kailangan mong i-authenticate ang iyong Elegant Themes subscription.

en: Before/After Image
tl: Larawang Before/After

en: Before/After Images
tl: Mga Larawang Before/After

en: Below
tl: Sa Ibaba

en: Below Title
tl: Sa Ilalim ng Pamagat

en: Best Selling Products
tl: Mga Produktong Pinakabinibili

en: Bio/Description
tl: Bio/Paglalarawan

en: Biography
tl: Talambuhay

en: Blades
tl: Mga talim

en: Blend Mode
tl: Nai-save Module

en: Block quotes are given a border to separate them from normal text. Pick a color to use for that border.
tl: Ang mga queue sa block ay binibigyan ng hangganan upang paghiwalayin ang mga ito mula sa normal na teksto. Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa hangganan na iyon.

en: Block quotes are given a border to separate them from normal text. You can increase or decrease the size of that border using this setting.
tl: Ang mga queue sa block ay binibigyan ng hangganan upang paghiwalayin ang mga ito mula sa normal na teksto. Maaari mong taasan o babaan ang sukat ng hangganan na gumagamit ng setting na ito.

en: Blockquote Border Color
tl: Kulay ng Focus Border

en: Blue
tl: Asul

en: Blur
tl: Blurb

en: Blur by this amount.
tl: Burahin ng halagang ito.

en: Blurb Content
tl: Nilalaman ng Blurb

en: Blurb Image
tl: Larawan ng Blurb

en: Blurb Title
tl: Pamagat ng Blurb

en: Body
tl: Pangunahing Text

en: Body Area
tl: Lugar ng Katawan

en: Body Link
tl: Link ng Katawan

en: Body Template
tl: Template ng Pangunahing Nilalaman

en: Body Templates
tl: Mga Template ng Pangunahing Nilalaman

en: Body Text
tl: Teksto ng Katawan

en: Body Text Color
tl: Kulay ng Pangunahing Text

en: Body: %s
tl: Pangunahing Teksto: %s

en: Bold
tl: Bold Text

en: Border Bottom
tl: Border Sa Ibaba

en: Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Border Left
tl: Border Sa Kaliwa

en: Border Radius
tl: Radius Ng Border

en: Border Right
tl: Border Sa Kanan

en: Border Style
tl: Estilo ng Border

en: Border Styles
tl: Estilo ng Border

en: Border Top
tl: Border Sa Itaas

en: Border Weight
tl: Kapal Ng Border

en: Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Borders support various different styles, each of which will change the shape of the border element.
tl: Sinusuportahan ng mga hangganan ang iba't ibang estilo, bawat isa ay magbabago sa hugis ng elemento ng hangganan.

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Bottom Border Color
tl: Kulay ng Buton at Border

en: Bottom Border Style
tl: Estilo ng Border

en: Bottom Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Bottom Left
tl: Bottom Kaliwa

en: Bottom Right
tl: Bottom right

en: Bottom To Top
tl: Ibaba, Paitaas

en: Bottom of Element
tl: Ibaba ng Element

en: Bounce
tl: Mga Pagtalbog

en: Box Shadow Horizontal Position
tl: Box Shadow Pahalang na Posisyon

en: Box Shadow Position
tl: Posisyon ng Pagsimula

en: Box Shadow Vertical Position
tl: Posisyon ng Pagsimula

en: Brand New
tl: Bago

en: Breakpoint Enter
tl: Pagpasok sa Breakpoint

en: Breakpoint Exit
tl: Paglabas sa Breakpoint

en: Breakpoints
tl: Mga Breakpoint

en: Brightness
tl: Liwanag

en: Build Custom Body
tl: Buuin ang Custom na Pangunahing Nilalaman

en: Build Custom Footer
tl: Buuin ang Custom na Footer

en: Build Custom Header
tl: Buuin ang Custom na Header

en: Build Global Body
tl: Buuin ang Global na Pangunahing Nilalaman

en: Build Global Footer
tl: Buuin ang Global na Footer

en: Build Global Header
tl: Buuin ang Global na Header

en: Build New Template
tl: Buuin ang Bagong Template

en: Build On The Front End
tl: Buuin Sa Front End

en: Build With AI
tl: Bumuo Gamit ang AI

en: Build your page from the ground up. Don't worry, you can access our premade layouts at any time.
tl: Buoin ang page mo mula umpisa. Huwag mag-alala, maa-access mo ang mga premade na layout namin anumang oras.

en: Builder Default Interaction Mode
tl: Default na Interaction Mode ng Builder

en: Builder Default View Mode
tl: Default View Mode ng Builder

en: Builder History
tl: History ng Builder

en: Builder Interface
tl: Interface ng Builder

en: Builder Interface Animations
tl: Mga Animation ng Interface ng Builder

en: Builder Keyboard Shortcuts
tl: Mga Keyboard Shortcut ng Builder

en: Builder Settings
tl: Mga Setting ng Builder

en: Bullet Color
tl: Kulay ng Dot

en: Button #1 Link URL
tl: Link URL ng Button #1

en: Button #2 Link URL
tl: Link URL ng Button #2

en: Button Alignment
tl: Pagkakahanay ng button

en: Button Icon
tl: Icon Ng Button

en: Button Icon Color
tl: Kulay Ng Icon Ng Button

en: Button Icon Placement
tl: Paglalagay Ng Icon Ng Button

en: Button One
tl: One Button

en: Button Text
tl: Teksto ng Button

en: Button Two
tl: Button Dalawang

en: Button and Border Color
tl: Kulay ng Buton at Border

en: Buttons
tl: Mga Pindutan

en: By adjusting the ending position of the gradient, you can control how quickly or slowly each color transitions, and where the transition begins.
tl: Sa pagsasaayos ng pangwakas na posisyon ng gradient, maaari mong kontrolin kung gaano kabilis o dahan-dahan ang bawat paglilipat ng kulay, at kung saan nagsisimula ang paglipat.

en: By adjusting the starting position of the gradient, you can control how quickly or slowly each color transitions, and where the transition begins.
tl: Sa pagsasaayos ng panimulang posisyon ng gradient, maaari mong kontrolin kung gaano kabilis o dahan-dahan ang bawat paglilipat ng kulay, at kung saan nagsisimula ang paglipat.

en: By default, animations will only play once. If you would like to loop your animation continuously you can choose the Loop option here.
tl: Bilang default, anim na beses lamang i-play ang mga animation. Kung nais mong i-loop ang iyong animation patuloy na maaari mong piliin ang opsyon Loop dito.

en: By default, button icons are displayed on hover. If you would like button icons to always be displayed, then you can enable this option.
tl: Bilang default, ang mga icon ng pindutan ay ipinapakita sa hover. Kung nais mo ang mga icon ng pindutan upang palaging ipapakita, maaari mong paganahin ang pagpipiliang ito.

en: By default, elements will extend the full width of their parent element. If you would like to set a custom static width, you can do so using this option.
tl: Sa pamamagitan ng default, ang mga elemento ay pahabain ang buong lapad ng kanilang elemento ng magulang. Kung nais mong magtakda ng isang pasadyang static na lapad, magagawa mo ito gamit ang pagpipiliang ito.

en: By default, your main canvas and all local canvases will be exported, along with any global canvases appended to your main canvas or targeted by your main canvas with interactivity.
tl: Bilang default, mae-export ang iyong pangunahing canvas at lahat ng lokal na canvas, kasama ang anumang global canvas na idinagdag sa iyong pangunahing canvas o tina-target ng iyong pangunahing canvas gamit ang interactivity.

en: By increasing the starting opacity, you can reduce or remove the fade effect that is applied to all animation styles.
tl: Sa pamamagitan ng pagtaas ng panimulang opacity, maaari mong bawasan o tanggalin ang fade effect na inilalapat sa lahat ng mga estilo ng animation.

en: CSS Class
tl: Klase ng CSS

en: CSS ID & Classes
tl: CSS ID at Mga Class

en: CSS Snippet
tl: Snippet ng CSS

en: CSS added here will target the following class: %s
tl: Ang CSS na idinagdag dito ay ita-target ang sumusunod na class: %s

en: CSS syntax error.
tl: Error sa syntax ng CSS.

en: Call To Actions
tl: Tumawag Upang Pagkilos

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Cancel Changes
tl: Kanselahin ang Mga Pagbabago

en: Cannot create a revision of a revision
tl: Hindi makakagawa ng revision ng isang revision

en: Cannot hook block to itself.
tl: Hindi ma-hook ang block sa sarili nito.

en: Canvas Grid View
tl: View ng Grid ng Canvas

en: Canvas ID is required.
tl: Kinakailangan ang Canvas ID.

en: Canvas Name
tl: Pangalan ng Canvas

en: Canvas Portals
tl: Mga Canvas Portal

en: Canvas Settings
tl: Mga Setting ng Canvas

en: Capitalize
tl: Gawing Title Case

en: Captcha Field
tl: Field ng Captcha

en: Captcha Text
tl: Text ng Captcha

en: Caption Text
tl: Teksto ng Caption

en: Carousel Active Slide
tl: Aktibong Slide ng Carousel

en: Carousel Arrows
tl: Mga Arrow ng Carousel

en: Carousel Container
tl: Lalagyan ng Carousel

en: Carousel Dots
tl: Mga Dot ng Carousel

en: Carousel Item
tl: Item ng Carousel

en: Carousel Item Title
tl: Pamagat ng Item ng Carousel

en: Carousel Item Title Text
tl: Text ng Pamagat ng Item ng Carousel

en: Carousel Settings
tl: Mga Setting ng Carousel

en: Carousel Slide
tl: Slide ng Carousel

en: Carousel Title
tl: Pamagat ng Carousel

en: Carousel Track
tl: Track ng Carousel

en: Cart Contents
tl: Mga Nilalaman ng Cart

en: Cart Quantity
tl: Dami ng Cart

en: Cart Quantity Text
tl: Teksto ng Dami ng Cart

en: Cart Totals Table
tl: Talahanayan ng Mga Kabuuan ng Cart

en: Cart Totals Table Cell
tl: Cell ng Talaan ng Mga Kabuuan ng Cart

en: Cart Totals Table Row
tl: Row ng Talaan ng Mga Kabuuan ng Cart

en: Cart totals
tl: Mga kabuuan ng cart

en: Categories
tl: Mga Kategorya

en: Categories Separator
tl: Separator ng Mga Kategorya

en: Category
tl: Kategorya

en: Category 1
tl: Kategorya 1

en: Category 2
tl: Kategorya 2

en: Category 3
tl: Kategorya 3

en: Category Description
tl: Paglalarawan ng Kategorya

en: Category Image
tl: Larawan ng Kategorya

en: Category Page
tl: Pahina ng Kategorya

en: Category Type
tl: Uri ng Kategorya

en: Center
tl: Gitna

en: Center Left
tl: Center Kaliwa

en: Center Right
tl: Center Kanan

en: Center the active slide and show partial slides on either side.
tl: I-center ang aktibong slide at magpakita ng bahagyang mga slide sa magkabilang gilid.

en: Centered
tl: Nakasentro

en: Centimeters (cm)
tl: sentimetro (cm)

en: Change API Key
tl: Baguhin ang API Key

en: Change Column Structure
tl: Baguhin ang Istraktura ng Haligi

en: Change Gutter Width
tl: Baguhin ang Lapad ng Gutter

en: Change the direction of the gradient by choosing a starting position within a 360 degree range.
tl: Baguhin ang direksyon ng gradient sa pamamagitan ng pagpili ng isang panimulang posisyon sa loob ng isang hanay na 360 degree.

en: Changed Column Structure
tl: Binago ang Structure ng Column

en: Changed Flex Column Structure
tl: Binago ang Structure ng Flex Column

en: Changes made to variables will affect all instances across your entire site. Do you wish to proceed?
tl: Makakaapekto ang mga pagbabagong ginawa sa mga variable sa lahat ng instance sa buong site mo. Gusto mo bang magpatuloy?

en: Chat
tl: Usap-usapan

en: Checkboxes
tl: Checkbox

en: Checkout Button
tl: Button ng Checkout

en: Chevrons
tl: Mga Chevron

en: Children
tl: Mga Child

en: Children of Specific %1$s
tl: Mga Anak ng Tiyak na %1$s

en: Choose Column
tl: Pumili Ng Column

en: Choose File
tl: Pumili ng File

en: Choose Files
tl: Piliin ang Mga File

en: Choose Font Files
tl: Pumili ng File

en: Choose Layout
tl: Pumili ng Layout

en: Choose Library
tl: Pumili ng Library

en: Choose a Background Image
tl: Pumili ng Larawan sa Background

en: Choose a Background Video MP4 File
tl: Pumili ng .MP4 na File ng Video sa Background

en: Choose a Background Video WEBM File
tl: Pumili ng .WEBM na File ng Video sa Background

en: Choose a Premade Layout
tl: Pumili ng Premade na Layout

en: Choose a color for the carousel arrows.
tl: Pumili ng kulay para sa mga arrow ng carousel.

en: Choose a color for the dot navigation.
tl: Pumili ng kulay para sa dot navigation.

en: Choose a color for the slider arrows inside the circle.
tl: Pumili ng kulay para sa mga arrow ng slider sa loob ng bilog.

en: Choose a color for the slider circle and line.
tl: Pumili ng kulay para sa bilog at linya ng slider.

en: Choose a custom field. Custom fields must be defined in your email provider account.
tl: Pumili ng custom field. Dapat nakadefine ang mga custom field sa account ng iyong email provider.

en: Choose a custom font to use for the %s. All Google web fonts are available, or you can upload your own custom font files.
tl: Pumili ng custom na font na gagamitin para sa %s. Available ang lahat ng Google web font, o maaari mong i-upload ang sarili mong custom na mga font file.

en: Choose a custom font to use for the button. All Google web fonts are available, or you can upload your own custom font files.
tl: Pumili ng isang pasadyang font na gagamitin para sa pindutan. Ang lahat ng mga web font ng Google ay magagamit, o maaari kang mag-upload ng iyong sariling mga pasadyang mga file ng font.

en: Choose a custom font to use for the text. All Google web fonts are available, or you can upload your own custom font files.
tl: Pumili ng custom na font na gagamitin para sa text. Available ang lahat ng Google web font, o maaari mong i-upload ang sarili mong custom na mga font file.

en: Choose a list. If you don't see any lists, click "Add" to add an account.
tl: Pumili ng AWeber na listahan. Kung wala kang nakikitang mga listahan, i-click ang "Idagdag" upang magdagdag ng AWeber account.

en: Choose a preset for the selected module
tl: Pumili ng preset para sa napiling module

en: Choose a service provider.
tl: Pumili ng service provider.

en: Choose a title of your login box.
tl: Pumili ng pamagat para sa iyong login box.

en: Choose an Image
tl: Pumili ng Larawan

en: Choose an account or click "Add" to add a new account.
tl: Pumili ng account o i-click ang "Magdagdag" para magdagdag ng bagong account.

en: Choose an icon for the left navigation arrow.
tl: Pumili ng icon para sa kaliwang arrow ng pag-navigate.

en: Choose an icon for the right navigation arrow.
tl: Pumili ng icon para sa kanang arrow ng pag-navigate.

en: Choose an icon for this list item.
tl: Pumili ng icon para sa item ng listahang ito.

en: Choose an icon for your link.
tl: Pumili ng icon para sa iyong link.

en: Choose an icon to display
tl: Pumili ng icon na ipapakita

en: Choose an icon to display for the scroll down button.
tl: Pumili ng icon na ipapakita para sa button ng scroll down.

en: Choose an icon to display with your blurb.
tl: Pumili ng icon na ipapakitang kasama ng blurb mo.

en: Choose an icon to display.
tl: Pumili ng icon na ipapakita.

en: Choose from hundreds of premade layouts, start from any of your saved layouts, or clone an existing page.
tl: Pumili mula sa daan-daang premade na layout, magsimula sa alinman sa iyong mga naka-save na layout, o i-clone ang isang umiiral nang page.

en: Choose how grid columns should be sized. Equal width columns create uniform columns, auto columns size to content, and manual gives you complete control with custom CSS grid syntax.
tl: Piliin kung paano dapat sukatin ang mga grid column. Gumagawa ang mga column na pantay ang lapad ng magkakaparehong column, ang mga auto column ay sumusukat batay sa content, at ang manu-mano ay nagbibigay sa iyo ng ganap na kontrol gamit ang custom na CSS grid syntax.

en: Choose how grid rows should be sized. Auto height adjusts to content, equal height creates uniform rows, minimum height sets a baseline, and fixed height maintains consistent row dimensions.
tl: Piliin kung paano dapat sukatin ang mga row ng grid. Inaangkop ng awtomatikong taas ang sukat sa nilalaman, lumilikha ang pantay na taas ng magkakaparehong row, nagtatakda ang minimum na taas ng baseline, at pinananatili ng fixed na taas ang pare-parehong dimensyon ng row.

en: Choose how many columns to display.
tl: Pumili kung ilang mga column ang ipapakita.

en: Choose how many posts you would like to display in the slider.
tl: Pumili kung gaano karami ang post na gusto mong ipakita sa slider.

en: Choose how many posts you would like to offset by
tl: Piliin kung ilang post ang gusto mong i-offset batay sa

en: Choose how many posts you would like to skip. These posts will not be shown in the feed.
tl: Piliin kung gaano karaming mga post ang nais mong laktawan. Ang mga post na ito ay hindi ipapakita sa feed.

en: Choose how many products you would like to skip. These products will not be shown in the feed.
tl: Piliin kung gaano karaming mga produkto ang gusto mong laktawan. Ang mga produktong ito ay hindi ipapakita sa feed.

en: Choose how many times the shape divider should repeat. Setting to 1x will remove all repetition.
tl: Piliin kung ilang beses na dapat ulitin ang divider ng hugis. Ang pagtatakda sa 1x ay mag-aalis ng lahat ng pag-uulit.

en: Choose how much posts you would like to display per page.
tl: Piliin kung gaano karaming post ang gusto mong ipakita sa bawat page.

en: Choose how the animation should play.
tl: Piliin kung paano dapat mag-play ang animation.

en: Choose how the dropdown menu should be aligned relative to the parent module.
tl: Piliin kung paano dapat i-align ang dropdown menu kaugnay ng parent module.

en: Choose how the dropdown should be positioned.
tl: Piliin kung paano dapat ipuwesto ang dropdown.

en: Choose how the target element responds to mouse movement
tl: Piliin kung paano tutugon ang target na elemento sa galaw ng mouse

en: Choose how to compare the meta value. Options include equals, not equals, greater than, less than, and other comparison operators for filtering posts.
tl: Piliin kung paano ihahambing ang meta value. Kasama sa mga opsyon ang katumbas, hindi katumbas, mas malaki kaysa, mas maliit kaysa, at iba pang comparison operator para sa pag-filter ng mga post.

en: Choose how to sort the posts in your loop. Select the field that will be used to determine the order of the displayed content.
tl: Piliin kung paano iaayos ang mga post sa iyong loop. Piliin ang field na gagamitin para matukoy ang pagkakasunod-sunod ng ipinapakitang content.

en: Choose how your products should be ordered.
tl: Piliin kung paano dapat isaayos ang iyong mga produkto.

en: Choose posts of which post type you would like to display.
tl: Piliin ang mga post kung aling mga uri ng post na nais mong ipakita.

en: Choose the CSS grid property to apply to the targeted items
tl: Piliin ang CSS grid property na ia-apply sa mga ita-target na item

en: Choose the Column Class for this module when inside a flex layout.
tl: Piliin ang Class ng Column para sa module na ito kapag nasa loob ng flex layout.

en: Choose the HTML5 element to use for the element wrapper.
tl: Piliin ang HTML5 element na gagamitin para sa wrapper ng element.

en: Choose the alignment of the dot navigation.
tl: Piliin ang pagkaka-align ng dot navigation.

en: Choose the direction to sort your posts. Descending shows the newest or highest values first, while ascending shows the oldest or lowest values first.
tl: Piliin ang direksiyon ng pag-aayos ng iyong mga post. Ipinapakita ng pababa ang pinakabago o pinakamataas na value muna, habang ipinapakita ng pataas ang pinakaluma o pinakamababang value muna.

en: Choose the font weights supported by your font. Select "All" if you don't know this information or if your font includes all weights.
tl: Piliin ang timbang ng font na suportado ng iyong font. Piliin ang "Lahat" kung hindi mo alam ang impormasyong ito o kung ang iyong font ay kasama ang lahat ng mga timbang.

en: Choose the images that you would like to appear in the image gallery.
tl: Piliin ang mga larawan na nais mong lumitaw sa gallery ng imahe.

en: Choose the layout style for this element. Flexbox enables advanced layout options with direction, alignment, and spacing controls.
tl: Piliin ang estilo ng layout para sa elementong ito. Pinapagana ng Flexbox ang mga advanced na opsyon sa layout na may mga kontrol para sa direksyon, pag-align, at espasyo.

en: Choose the playback direction of the animation.
tl: Piliin ang direksyon ng pag-playback ng animation.

en: Choose the point of origin for all transformations. This will affect around which point the object is rotated, moved and resized.
tl: Piliin ang origin point para sa lahat ng transformation. Maaapektuhan nito kung saang punto iikot, ililipat, at babaguhin ang laki ng object.

en: Choose the position of the carousel arrows.
tl: Piliin ang posisyon ng mga arrow ng carousel.

en: Choose the position of the dot navigation.
tl: Piliin ang posisyon ng dot navigation.

en: Choose the scope of where to look for matching fields.
tl: Piliin ang saklaw kung saan hahanapin ang mga tumutugmang field.

en: Choose the scope of where to look for target modules.
tl: Piliin ang saklaw kung saan hahanapin ang mga target na module.

en: Choose the social network
tl: Piliin ang social network

en: Choose the thumbnail size to use for the featured image.
tl: Piliin ang laki ng thumbnail na gagamitin para sa featured image.

en: Choose the type of content to query for your loop. Select Post Type to display things like blog posts and products, Terms to display things like categories and tags, Users to display lists of users, or Menu to loop through WordPress menu items.
tl: Piliin ang uri ng content na i-query para sa iyong loop. Piliin ang Uri ng Post para magpakita ng mga bagay gaya ng mga blog post at produkto, Mga Term para magpakita ng mga bagay gaya ng mga kategorya at tag, Mga User para magpakita ng mga listahan ng user, o Menu para i-loop ang mga item ng menu ng WordPress.

en: Choose the type of field
tl: Piliin ang klase ng field

en: Choose the width of each sidebar widget.
tl: Piliin ang lapad ng bawat sidebar widget.

en: Choose to have this element remain a fixed distance from the top or bottom edge of the browser window as the user scrolls
tl: Piliin na manatiling nakapirming distansya ang elementong ito mula sa itaas o ibabang gilid ng browser window habang nag-i-scroll ang user

en: Choose to have this element remain a fixed distance from the top or bottom edge of the browser window as the user scrolls.
tl: Piliin na panatilihin ang elementong ito sa nakapirming distansya mula sa itaas o ibabang gilid ng browser window habang nag-i-scroll ang user.

en: Choose what action should be performed
tl: Piliin kung anong aksyon ang dapat isagawa

en: Choose what data (if any) to include in the redirect URL as query arguments.
tl: Piliin kung anong data (kung mayroon man) upang isama sa redirect URL bilang query argumento.

en: Choose what happens when a site visitor has been successfully subscribed to your list.
tl: Piliin kung ano ang nangyayari kapag matagumpay na naka-subscribe ang isang bisita ng site sa iyong listahan.

en: Choose when the animation should be triggered.
tl: Piliin kung kailan dapat ma-trigger ang animation.

en: Choose when the dropdown should be displayed.
tl: Piliin kung kailan dapat ipakita ang dropdown.

en: Choose when this interaction should be triggered
tl: Piliin kung kailan dapat ma-trigger ang interaction na ito

en: Choose when to display this element based on a set of conditions. Multiple conditions can be added. Date & Time condition is based on your timezone settings in your <a href="%1$s" target="_blank" title="WordPress General Settings">WordPress General Settings</a>
tl: Piliin kung kailan ipapakita ang elementong ito batay sa isang hanay ng mga kundisyon. Maaaring magdagdag ng maraming kundisyon. Ang kundisyon ng Petsa at Oras ay batay sa iyong mga setting ng timezone sa iyong <a href="%1$s" target="_blank" title="Pangkalahatang Mga Setting ng WordPress">Pangkalahatang Mga Setting ng WordPress</a>

en: Choose where the button icon should be displayed within the button.
tl: Piliin kung saan dapat ipakita ang icon ng pindutan sa loob ng button.

en: Choose where the dropdown menu should be positioned relative to the parent module.
tl: Piliin kung saan dapat ipuwesto ang dropdown menu kaugnay ng parent module.

en: Choose where you would like the background image to be positioned within this element. You may want to position the background based on the the image's focus point.
tl: Piliin kung saan mo nais ang imahe ng background na ma-posisyon sa loob ng elementong ito. Baka gusto mong ilagay ang background batay sa focus point ng imahe.

en: Choose whether any or all of the rules should be fulfilled
tl: Piliin kung dapat bang isagawa ang alinman o lahat ng mga panuntunan

en: Choose whether or not the quote icon should be visible.
tl: Piliin kung dapat makita ang quote na icon o hindi.

en: Choose whether or not this toggle should start in an open or closed state.
tl: Piliin kung dapat magsimula ang pagpapalit (toggle) na ito sa isang bukas o nakasasarang kalagayan.

en: Choose whether the slider moves horizontally or vertically.
tl: Piliin kung gagalaw ang slider nang pahalang o patayo.

en: Choose whether to append this canvas above or below the main content on the front end.
tl: Piliin kung idaragdag ang canvas na ito sa itaas o ibaba ng pangunahing content sa front end.

en: Choose whether you would like the shadow to appear outside your module, lifting the module up from the page, or inside the module, setting the module downwards within the page.
tl: Piliin kung nais mong lumitaw ang anino sa labas ng iyong modyul, itinaas ang module mula sa pahina, o sa loob ng modyul, itatakda ang module pababa sa loob ng pahina.

en: Choose which breakpoint should trigger this interaction
tl: Piliin kung aling breakpoint ang dapat mag-trigger sa interaction na ito

en: Choose which categories you would like to include in the feed.
tl: Piliin kung aling mga kategorya ang gusto mong isama sa feed.

en: Choose which categories you would like to include in the slider.
tl: Piliin kung ang ang mga kategoryang gusto mong isama sa slider.

en: Choose which categories you would like to include.
tl: Piliin kung aling mga kategorya na nais mong isama.

en: Choose which element to extend attributes from.
tl: Piliin kung aling element ang pagmumulan ng mga attribute na ie-extend.

en: Choose which element to find and replace values from.
tl: Piliin kung aling element ang pagmumulan ng mga value na hahanapin at papalitan.

en: Choose which modified fields to extend from the source element.
tl: Piliin kung aling mga binagong field ang ie-extend mula sa source element.

en: Choose which module should receive the effect
tl: Piliin kung aling module ang dapat tumanggap ng effect

en: Choose which option group to extend from the source elements.
tl: Piliin kung aling option group ang ie-extend mula sa mga source element.

en: Choose which side of the page your sidebar will be on. This setting controls text orientation and border position.
tl: Piliin kung saang gilid ng page ilalagay ang sidebar. Kinokontrol ng setting na ito ang kaayusan ng border ng text at ang posisyon ng border.

en: Choose which type of products you would like to display.
tl: Piliin kung aling uri ng mga produkto ang gusto mong ipakita.

en: Choose which types of attributes to copy.
tl: Piliin kung aling mga uri ng attribute ang kokopyahin.

en: Choose which types of elements to extend to.
tl: Piliin kung aling mga uri ng element ang pag-e-extend-an.

en: Choose which types of elements to search within.
tl: Piliin kung aling mga uri ng element ang hahanapan.

en: Choose your desired portfolio layout style.
tl: Piliin ang gusto mong estilo ng layout ng portfolio.

en: Choosing "Cover" will force the image to fill the entire background area, clipping the image when necessary. Choosing "Fit" will ensure that the entire image is always visible, but can result in blank spaces around the image. When set to "Actual Size," the image will not be resized at all.
tl: Ang pagpili ng "Cover" ay pipilitin ang imahe na punan ang buong lugar ng background, clipping ang imahe kung kinakailangan. Ang pagpili ng "Pagkasyahin" ay tiyakin na ang buong imahe ay laging nakikita, ngunit maaaring magresulta sa mga blangko na puwang sa paligid ng imahe. Kapag naka-set sa "Aktwal na Sukat," ang imahe ay hindi magiging laki sa lahat.

en: Chromium Browsers (Chrome, Edge, etc)
tl: Mga Chromium Browser (Chrome, Edge, atbp)

en: Circle
tl: Bilog

en: Circle Background Color
tl: Kulay ng Background ng Circle

en: Circle Background Opacity
tl: Kalupkop ng Background ng Circle

en: Circle Color
tl: Kulay ng Bilog

en: Circle Counter
tl: Mga Circle Counter

en: Circle Counter Title
tl: Pamagat ng Circle Counter

en: Circle Counters
tl: Circle Counter

en: Circular
tl: Pabilog

en: Clear
tl: I-clear

en: Clear , Save to Library, Import, Export
tl: I-clear, I-save sa Library, I-import, I-export

en: Clear Layout
tl: I-clear ang Layout

en: Cleared Layout
tl: Ni-clear ang Layout

en: Click
tl: I-click

en: Click Here
tl: Mag-click Dito

en: Click here
tl: Mga Click

en: Click here to login
tl: Mag-click dito para mag-login

en: Clone
tl: I-clone

en: Cloned %s
tl: Kino-clone ang %s

en: Cloned Column
tl: Kino-clone ang Column

en: Close
tl: Isara

en: Close Active Tab
tl: Isara ang Aktibong Tab

en: Close All
tl: Isara Lahat

en: Close Edit Canvas Modal
tl: Isara ang Edit Canvas Modal

en: Close Extend Attributes Modal
tl: Isara ang Extend Attributes Modal

en: Close History Modal
tl: Isara ang History Modal

en: Close Modal
tl: Isara ang Modal

en: Close Page Settings Modal
tl: Isara ang Modal ng Mga Setting ng Pahina

en: Close Responsive & State Picker
tl: Isara ang Picker ng Responsive at State

en: Close Right Click Options
tl: Isara ang Mga Opsyon sa Right Click

en: Close Search
tl: Isara ang Paghahanap

en: Close Tab
tl: Isara ang Tab

en: Close Tab Group
tl: Isara ang Grupo ng Tab

en: Closed Icon
tl: Saradong Icon

en: Closed Title
tl: Sariling Pamagat

en: Closed Title Text
tl: Teksto ng Pamagat Kapag Sarado

en: Closed Title Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Ikalawang Pamagat

en: Closed Toggle Background Color
tl: Kulay ng Background ng Saradong Toggle

en: Clouds
tl: Mga Ulap

en: Clouds 2
tl: Mga Ulap 2

en: Code Snippet
tl: Snippet ng Code

en: Code With AI
tl: Code na may AI

en: Codes
tl: Mga code

en: Collapse
tl: Pagbagsak

en: Collapse All
tl: I-collapse Lahat

en: Collapse Empty Columns
tl: I-collapse Ang Mga Walang Laman Na Column

en: Collapse Table Gutters and Borders
tl: I-collapse ang Table Gutters at Borders

en: Collapse Table Gutters and Borders.
tl: I-collapse ang Table Gutters at Borders.

en: Color
tl: Kulay

en: Color Burn
tl: Pag-burn ng Kulay

en: Color Dodge
tl: Pag-dodge ng Kulay

en: Color Filters
tl: Mga Color Filter

en: Color Palette
tl: Palette ng Kulay

en: Color Palette Settings
tl: Mga Setting ng Color Palette

en: Colors
tl: Mga Kulay

en: Column %s Background Mask Color
tl: Column %s Kulay ng Mask sa Background

en: Column %s Background Mask Height
tl: Column %s Background Mask Taas

en: Column %s Background Mask Horizontal Offset
tl: Column %s Background Mask Pahalang na Offset

en: Column %s Background Mask Size
tl: Column %s Laki ng Background Mask

en: Column %s Background Mask Width
tl: Column %s Background Mask Lapad

en: Column %s Background Pattern Color
tl: Column %s Kulay ng Pattern ng Background

en: Column %s Background Pattern Height
tl: Column %s Background Pattern Taas

en: Column %s Background Pattern Repeat
tl: Column %s Background Pattern Ulitin

en: Column %s Background Pattern Size
tl: Column %s Laki ng Pattern ng Background

en: Column %s Background Pattern Transform
tl: Column %s Pagbabago ng Pattern ng Background

en: Column %s Background Pattern Width
tl: Column %s Lapad ng Pattern ng Background

en: Column 1 Before
tl: Bago ng Column 1

en: Column 1 Main Element
tl: Pangunahing Elemento ng Column 1

en: Column 2 Before
tl: Bago ng Column 2

en: Column 2 Main Element
tl: Pangunahing Elemento ng Column 2

en: Column 3 Before
tl: Bago ng Column 3

en: Column 3 Main Element
tl: Pangunahing Elemento ng Column 3

en: Column Class
tl: Class ng Column

en: Column End
tl: Wakas ng Column

en: Column Inner
tl: Inner Column

en: Column Label
tl: Label ng Column

en: Column Layout
tl: Layout ng Haligi

en: Column Link Target
tl: Target ng Link ng Haligi

en: Column Link URL
tl: URL ng Link ng Haligi

en: Column Minimum Width
tl: Minimum Na Lapad Ng Column

en: Column Reverse
tl: Baliktad Na Column

en: Column Span
tl: Saklaw ng Column

en: Column Start
tl: Simula ng Column

en: Column Width
tl: Lapad ng Column

en: Column Widths
tl: Mga Lapad Ng Column

en: Columns
tl: Mga Haligi

en: Comma-separated list of post types to get taxonomies for. If empty, returns taxonomies for all post types.
tl: Listahan ng post type na hiwalay ng kuwit para kunin ang mga taxonomy. Kapag walang laman, ibinabalik ang mga taxonomy para sa lahat ng post type.

en: Commands
tl: Mga Command

en: Comment
tl: Komento

en: Comment Avatar
tl: Avatas ng Komento

en: Comment Body
tl: Katawan ng Komento

en: Comment Content
tl: Nilalaman ng Komento

en: Comment Count
tl: Bilang ng Komento

en: Comment Count Text
tl: Teksto ng Bilang ng Komento

en: Comment Meta
tl: Meta ng Komento

en: Comment Text
tl: Teksto ng Komento

en: Comments
tl: Mga Komento

en: Comments Count
tl: Bilang ng mga Komento

en: Common
tl: Karaniwan

en: Company
tl: Kumpanya

en: Company Link Target
tl: Target ng Link ng Kumpanya

en: Company Text
tl: Text ng Kumpanya

en: Compare
tl: Ihambing

en: Compare: %s
tl: Ihambing: %s

en: Comparison operator.
tl: Operator ng paghahambing.

en: Complete your purchase using the pop-up to upgrade Divi Cloud.
tl: Kumpletuhin ang pagbili gamit ang pop-up para i-upgrade ang Divi Cloud.

en: Conditional Logic
tl: Lohikong Kondisyonal

en: Conditions
tl: Mga kundisyon

en: Configuration Error: Invalid data.
tl: Error sa Configuration: Invalid data.

en: Configuration Error: Invalid provider.
tl: Error sa Configuration: Invalid provider.

en: Configuration Error: No list has been selected for this form.
tl: Error sa Configuration: Walang listahang napili para sa form na ito.

en: Configure import options for your layout.
tl: I-configure ang mga opsyon sa import para sa iyong layout.

en: Confirm
tl: Kompirmahin

en: Conical
tl: Konikal

en: Contact Button
tl: Button ng Contact

en: Contact Form
tl: Form sa Pakikipag-ugnayan

en: Contact Forms
tl: Mga Contact Form

en: Contact Title
tl: Pamagat ng Contact

en: Contacting your host and asking them to increase the following PHP variables may help: memory_limit, max_execution_time, upload_max_filesize, post_max_size, max_input_time, max_input_vars. In addition, auditing your firewall error log (such as ModSecurity) may reveal false positives that are preventing saves from completing.
tl: Maaaring makatulong ang pagtawag sa iyong host at pagsasabi sa kanila na dagdagan ang mga sumusunod na PHP variable: memory_limit, max_execution_time, upload_max_filesize, post_max_size, max_input_time, max_input_vars. At, kapag in-audit ang error log ng iyong firewall (gaya ng ModSecurity) maaaring maipakita ang mga false positive na humahadlang sa kumpletong pag-save.

en: Container
tl: Lalagyan

en: Contains
tl: Naglalaman

en: Contains (LIKE)
tl: Naglalaman (LIKE)

en: Content
tl: Nilalaman

en: Content Area
tl: Lugar ng Nilalaman

en: Content Area Background Color
tl: Kulay ng Background ng Area ng Nilalaman

en: Content Attributes
tl: Mga Attribute ng Nilalaman

en: Content Display
tl: Display ng Mga Nilalaman

en: Content Length
tl: Haba ng Nilalaman

en: Content Max Width
tl: Nilalaman ng Max Width

en: Content Settings
tl: Mga Setting ng Nilalaman

en: Content Width
tl: Content

en: Content cannot be empty.
tl: Hindi puwedeng walang laman ang nilalaman.

en: Content conversion encountered a fatal error.
tl: Nagkaroon ng fatal error sa pag-convert ng nilalaman.

en: Content conversion failed: %s
tl: Nabigo ang pag-convert ng nilalaman: %s

en: Content entered here will appear below the subheading text.
tl: lalabas sa ilalim ng subheading text and content na inilagay rito.

en: Content migration encountered a fatal error.
tl: Nagkaroon ng fatal error sa pag-migrate ng nilalaman.

en: Content migration failed: %s
tl: Nabigo ang pag-migrate ng nilalaman: %s

en: Continue
tl: Magpatuloy

en: Continue Automatic Slide on Hover
tl: Magpatuloy Automatic Slide sa hover

en: Continue Editing
tl: Magpatuloy sa Pag-edit

en: Contrast
tl: Mga Kontrol

en: Control how child elements are aligned. For flex layouts, this aligns items along the cross axis. For grid layouts, this aligns items within their cells vertically.
tl: Kontrolin kung paano ina-align ang mga child element. Para sa flex layout, ina-align nito ang mga item sa cross axis. Para sa grid layout, ina-align nito ang mga item sa loob ng kanilang mga cell nang patayo.

en: Control how child elements are distributed along the main axis. For flex layouts, this distributes items along the main axis. For grid layouts, this aligns the entire grid within its container horizontally.
tl: Kontrolin kung paano ipinapamahagi ang mga child element sa kahabaan ng pangunahing axis. Para sa mga flex layout, ipinapamahagi nito ang mga item sa kahabaan ng pangunahing axis. Para sa mga grid layout, ina-align nito ang buong grid sa loob ng container nito nang pahalang.

en: Control how content is aligned along the cross axis. For flex layouts, this aligns wrapped lines when there is extra space. For grid layouts, this aligns the entire grid within its container vertically.
tl: Kontrolin kung paano ina-align ang content sa cross axis. Para sa flex layout, ina-align nito ang mga naka-wrap na linya kapag may ekstra na espasyo. Para sa grid layout, ina-align nito ang buong grid sa loob ng container nito nang patayo.

en: Control how grid items fill empty spaces in the grid. Dense packing attempts to fill gaps with smaller items, while sparse maintains the natural document order.
tl: Kontrolin kung paano pinupunan ng mga grid item ang mga bakanteng espasyo sa grid. Sinusubukan ng dense packing na punan ang mga puwang gamit ang mas maliliit na item, habang pinananatili ng sparse ang natural na pagkakasunod-sunod ng dokumento.

en: Control how many projects are displayed. Leave blank or use 0 to not limit the amount.
tl: Kontrolin kung gaano karaming proyekto ang ipapakita. Iwanang blangko o gamitin ang 0 upang hindi malimitahan ang dami.

en: Control how this element behaves within a flexbox container. Choose "Shrink to Fit" to allow the element to shrink when space is limited, "Grow to Fill" to expand and fill available space, or "Custom" for manual control.
tl: Kontrolin kung paano kumikilos ang elementong ito sa loob ng flexbox container. Piliin ang "Shrink to Fit" para payagan ang elementong lumiit kapag limitado ang espasyo, "Grow to Fill" para lumaki at punuin ang available na espasyo, o "Custom" para sa manu-manong kontrol.

en: Control the auto-placement algorithm for grid items. Choose row to fill rows first, or column to fill columns first. This determines how items automatically flow when not explicitly positioned.
tl: Kontrolin ang auto-placement algorithm para sa mga grid item. Piliin ang row para punuin muna ang mga row, o column para punuin muna ang mga column. Tinutukoy nito kung paano awtomatikong dumadaloy ang mga item kapag hindi tahasang nakaposisyon.

en: Control the direction in which child elements are arranged. Choose row for horizontal layout, column for vertical layout, or their reverse variants.
tl: Kontrolin ang direksyong pag-aayos ng mga child element. Piliin ang row para sa pahalang na layout, column para sa patayong layout, o ang mga baligtad na variant nito.

en: Control the playback speed of the animation.
tl: Kontrolin ang bilis ng pag-playback ng animation.

en: Control the size of the icon by increasing or decreasing the font size
tl: Kontrolin ang laki ng icon sa pamamagitan ng pagtaas o pagbaba ng laki ng font

en: Control the size of the icon by increasing or decreasing the font size.
tl: Kontrolin ang laki ng icon sa pamamagitan ng pagtaas o pagpapababa ng laki ng font.

en: Control the stacking order of this canvas. Canvases with higher z-index values will appear above canvases with lower z-index values.
tl: Kontrolin ang stacking order ng canvas na ito. Ang mga canvas na may mas mataas na z-index value ay lalabas sa ibabaw ng mga canvas na may mas mababang z-index value.

en: Control whether child elements should wrap to new lines when they exceed the container width. No wrap keeps items on a single line, wrap allows items to move to new lines, and wrap reverse wraps in reverse order.
tl: Kontrolin kung dapat mag-wrap ang mga child element sa mga bagong linya kapag lumampas sila sa lapad ng container. Pinapanatili ng walang wrap ang mga item sa iisang linya, pinapayagan ng wrap na lumipat ang mga item sa mga bagong linya, at ang baliktad na wrap ay nagwa-wrap sa baliktad na pagkakasunod-sunod.

en: Controls
tl: Mga Kontrol

en: Controls the CSS rendering order. Higher numbers are printed last and take precedence.
tl: Kinokontrol ang pagkakasunod-sunod ng pag-render ng CSS. Ang mas mataas na mga numero ay inilalagay sa dulo at inuuna.

en: Controls the display of the apartment (address_2) field in checkout.
tl: Kinokontrol ang pagpapakita ng field ng apartment (address_2) sa checkout.

en: Controls the display of the company field in checkout.
tl: Kinokontrol ang pagpapakita ng field ng kumpanya sa checkout.

en: Controls the display of the phone field in checkout.
tl: Kinokontrol ang pagpapakita ng field ng telepono sa checkout.

en: Conversion Failed
tl: Nabigo ang Conversion

en: Conversion completed. Item moved to the Rows library.
tl: Nakumpleto ang conversion. Inilipat ang item sa library ng Rows.

en: Conversion completed. Item moved to the Sections library.
tl: Nakumpleto ang conversion. Inilipat ang item sa library ng Mga Seksyon.

en: Convert Module To Row
tl: I-convert ang Module sa Row

en: Convert Module To Section
tl: I-convert ang Module sa Seksyon

en: Convert Row To Section
tl: I-convert ang Row To Section

en: Convert Selected Modules To Group
tl: I-convert ang Mga Napiling Module sa Grupo

en: Convert To Global
tl: I-convert sa Global

en: Cookie Does Not Exist
tl: Hindi Umiiral ang Cookie

en: Cookie Exists
tl: Umiiral ang Cookie

en: Cookie Name
tl: Pangalan ng Cookie

en: Cookie Value
tl: Halaga ng Cookie

en: Cookie Value Does Not Equal
tl: Hindi Katumbas ang Halaga ng Cookie

en: Cookie Value Equals
tl: Katumbas ng Cookie Value

en: Copied %s
tl: Kinopya ang %s

en: Copied Modules
tl: Kinopya ang Mga Module

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Copy %1$s
tl: Kopyahin ang %1$s

en: Copy %1$s Attributes
tl: Kopyahin ang Mga Attribute ng %1$s

en: Copy All Attributes
tl: Kopyahin ang Lahat ng Attribute

en: Copy Attributes
tl: Kopyahin ang Mga Attribute

en: Copy Children
tl: Kopyahin Ang Mga Child

en: Copy From Template
tl: Kopyahin Mula sa Template

en: Copy Item Styles
tl: Kopyahin ang Mga Estilo ng Item

en: Copy Module
tl: Kopyahin ang Module

en: Copy Module Style
tl: Kopyahin ang Estilo ng Module

en: Copy Parent
tl: Kopyahin Ang Parent

en: Copy-Paste Module
tl: Kopyahin-Idikit ang Module

en: Corner Paint
tl: Pintura sa Sulok

en: Count
tl: Bilang

en: Countdown Timer
tl: Timer para sa Countdown

en: Counter Amount
tl: Numero ng Counter

en: Counter Container
tl: Lalagyan ng Counter

en: Counter Title
tl: Pamagat ng Counter

en: Coupon Form
tl: Form ng Kupon

en: Cover
tl: Pabalat

en: Create New Category
tl: Gumawa ng Bagong Kategorya

en: Create New Category/Categories
tl: Lumikha ng Bagong Kategorya/Mga Kategorya

en: Create New Tag
tl: Gumawa ng Bagong Tag

en: Create New Tag(s)
tl: Lumikha ng (mga) Bagong Tag

en: Create Template
tl: Gumawa ng Template

en: Create Your Page
tl: Gawin ang Page Mo

en: Create rules to target and style specific child grid items using nth-child selectors. Define custom positioning, spanning, and layout properties for individual grid items to create complex, asymmetrical grid layouts.
tl: Gumawa ng mga panuntunan para i-target at i-style ang mga partikular na child grid item gamit ang nth-child selector. Tukuyin ang custom na pagpoposisyon, pag-span, at mga property ng layout para sa indibidwal na grid item para makagawa ng masalimuot, hindi simetrikong grid layout.

en: Created Group
tl: Gumawa ng Grupo

en: Creating Preview Link...
tl: Ginagawa ang Link ng Preview...

en: Crosses
tl: Mga krus

en: Cubes
tl: Mga cube

en: Currency & Frequency
tl: Currency at Frequency

en: Currency & Frequency Text
tl: Text ng Currency at Frequency

en: Current %1$s Link
tl: Kasalukuyang Link ng %1$s

en: Current Category
tl: Kasalukuyang Kategorya

en: Current Date
tl: Kasalukuyang Petsa

en: Current Element
tl: Kasalukuyang Elemento

en: Current Element & Children
tl: Kasalukuyang Elemento at mga Anak

en: Current Element & Descendants
tl: Kasalukuyang Elemento at mga Descendant

en: Current page
tl: Kasalukuyang page

en: Current page URL for deriving current_page loop context in Visual Builder.
tl: URL ng kasalukuyang pahina para kunin ang current_page loop context sa Visual Builder.

en: Current page main loop type from settings context for current_page query resolution.
tl: Uri ng pangunahing loop ng kasalukuyang pahina mula sa settings context para sa current_page query resolution.

en: Current page number.
tl: Kasalukuyang numero ng page.

en: Current:
tl: Kasalukuyan:

en: Curve
tl: Kurba

en: Custom Body
tl: Custom na Pangunahing Nilalaman

en: Custom CSS
tl: Custom na CSS

en: Custom CSS Settings
tl: Mga Setting ng Custom na CSS

en: Custom Condition
tl: Custom na Kondisyon

en: Custom Date Format
tl: Custom na Format ng Petsa

en: Custom Field Value
tl: Custom na Field Value

en: Custom Fields
tl: Mga Custom Field

en: Custom Footer
tl: Custom na Footer

en: Custom Header
tl: Custom na Header

en: Custom Link Text
tl: Custom na Teksto ng Link

en: Custom Order (WooCommerce)
tl: Custom na Ayos (WooCommerce)

en: Custom Size
tl: Custom na Sukat

en: Custom Taxonomy Name
tl: Custom na Pangalan ng Taxonomy

en: Custom field name
tl: Pangalan ng custom field

en: Custom field value
tl: Halaga ng custom field

en: Custom nth-child Rule
tl: Custom na Panuntunan ng nth-child

en: Customize Builder Settings Toolbar
tl: I-customize ang Toolbar ng Mga Setting ng Builder

en: Customize Settings Toolbar
tl: I-customize ang Settings Toolbar

en: Cut
tl: I-cut

en: Cut %1$s
tl: I-cut ang %1$s

en: Cut Children
tl: I-cut Ang Mga Child

en: Cut Module
tl: I-cut ang Module

en: Cut Parent
tl: I-cut Ang Parent

en: D
tl: Araw

en: Daily
tl: Araw-araw

en: Dark
tl: Madilim

en: Dark Text Color
tl: Matingkad na Kulay ng Teksto

en: Darken
tl: Paitimin

en: Dashed
tl: Dashed na border

en: Date
tl: Petsa

en: Date & Time
tl: Petsa at Oras

en: Date Archive
tl: Archive ng Petsa

en: Date Format
tl: Format ng Petsa

en: Date archive pages do not have editable page settings.
tl: Walang nae-edit na mga setting ng pahina ang mga date archive page.

en: Date: new to old
tl: Petsa: mula sa bago hanggang sa luma

en: Date: old to new
tl: Petsa: mula sa luma hanggang sa bago

en: Day(s)
tl: Araw

en: Day: %s
tl: Araw: %s

en: Days
tl: Mga araw

en: Decrease
tl: Bawasan

en: Decrease Font Size
tl: Liitan ang Font

en: Decrease Module Bottom Padding
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Module

en: Decrease Module Bottom Padding by 10px
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Module ng 10px

en: Decrease Module Left Padding
tl: Bawasan ang Left Padding ng Module

en: Decrease Module Left Padding by 10px
tl: Bawasan ang Left Padding ng Module ng 10px

en: Decrease Module Padding
tl: Bawasan ang Module Padding

en: Decrease Module Padding By 10px
tl: Bawasan ang Module Padding Sa pamamagitan ng 10px

en: Decrease Module Right Padding
tl: Bawasan ang Right Padding ng Module

en: Decrease Module Right Padding by 10px
tl: Bawasan ang Right Padding ng Module ng 10px

en: Decrease Module Top Padding
tl: Bawasan ang Top Padding ng Module

en: Decrease Module Top Padding by 10px
tl: Bawasan ang Top Padding ng Module ng 10px

en: Decrease Row Bottom Padding
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Row

en: Decrease Row Bottom Padding by 10px
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Row ng 10px

en: Decrease Row Left Padding
tl: Bawasan ang Left Padding ng Row

en: Decrease Row Left Padding by 10px
tl: Bawasan ang Left Padding ng Row ng 10px

en: Decrease Row Padding
tl: Bawasan ang Padding ng Row

en: Decrease Row Padding By 10px
tl: Bawasan ang Padding ng Row ng 10px

en: Decrease Row Right Padding
tl: Bawasan ang Right Padding ng Row

en: Decrease Row Right Padding by 10px
tl: Bawasan ang Right Padding ng Row ng 10px

en: Decrease Row Top Padding
tl: Bawasan ang Top Padding ng Row

en: Decrease Row Top Padding by 10px
tl: Bawasan ang Top Padding ng Row ng 10px

en: Decrease Section Bottom Padding
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Seksyon

en: Decrease Section Bottom Padding by 10px
tl: Bawasan ang Bottom Padding ng Seksyon ng 10px

en: Decrease Section Left Padding
tl: Bawasan ang Left Padding ng Seksyon

en: Decrease Section Left Padding by 10px
tl: Bawasan ang Left Padding ng Seksyon ng 10px

en: Decrease Section Padding
tl: Bawasan ang Padding ng Seksyon

en: Decrease Section Padding By 10px
tl: Bawasan ang Padding ng Seksyon ng 10px

en: Decrease Section Right Padding
tl: Bawasan ang Right Padding ng Seksyon

en: Decrease Section Right Padding by 10px
tl: Bawasan ang Right Padding ng Seksyon ng 10px

en: Decrease Section Top Padding
tl: Bawasan ang Top Padding ng Seksyon

en: Decrease Section Top Padding by 10px
tl: Bawasan ang Top Padding ng Seksyon ng 10px

en: Decrease the opacity of the unfilled space of the circle to make the color fade into the background.
tl: Bawasan ang opacity ng walang laman space ng bilog upang gawin ang kulay fade sa background.

en: Default (Menu ordering + name)
tl: Default (Pag-order ng menu + pangalan)

en: Default Interaction Mode
tl: Default na Interaction Mode

en: Default Preset
tl: Default na Preset

en: Default Sorting
tl: Default na Pagsasaayos

en: Default Website Template
tl: Default na Template ng Website

en: Define a number for the circle counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.). <strong>Note: You can use only natural numbers from 0 to 100</strong>
tl: Tukuyin ang isang numero para sa counter ng bilog. (Huwag isama ang percentage sign, gamitin ang opsyon sa ibaba.). <strong>Tandaan: Magagamit mo lamang ang mga natural na numero mula 0 hanggang 100</strong>

en: Define a number for the counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.)
tl: Tumukoy ng numero para sa counter. (uwag isama ang simbolo ng porsiyento, gamitin ang opsyon sa ibaba.)

en: Define a percentage for this bar.
tl: Tumukoy ng porsiyento para sa bar na ito.

en: Define a sub title for the table if desired.
tl: Lagyan ng sub title ang lista kung gusto mo

en: Define a title for the pricing table.
tl: Lagyan ng pamagat ang lista ng presyo.

en: Define a title for your contact form.
tl: Lagyan ng pangalan ang iyong form sa pakikipag-ugnayan.

en: Define a title.
tl: Maglagay ng pamagat.

en: Define an album name.
tl: Maglagay ng pangalan ng album.

en: Define an artist name.
tl: Maglagay ng pangalan ng artist.

en: Define custom text for the next link. You can use the %title% variable to include the post title. Leave blank for default.
tl: Magtakda ng custom na text para sa susunod na link. Maaari mong gamitin ang variable na %title% para isama ang pamagat ng post. Iwanang blangko para sa default.

en: Define custom text for the next link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
tl: Tukuyin ang custom text para sa susunod na link. Maaari mong gamitin ang <strong>%title</strong> na variable upang isama ang titulo ng post. Iwanang walang laman para sa default.

en: Define custom text for the previous link. You can use the %title% variable to include the post title. Leave blank for default.
tl: Magtakda ng custom na text para sa nakaraang link. Maaari mong gamitin ang variable na %title% para isama ang pamagat ng post. Iwanang blangko para sa default.

en: Define custom text for the previous link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
tl: Tukuyin ang custom text para sa nakaraang link. Maaari mong gamitin ang <strong>%title</strong> na variable upang isama ang titulo ng post. Iwanang walang laman para sa default.

en: Define how bright the colors should be.
tl: Tukuyin ang pamagat ng iyong slide.

en: Define how distinct bright and dark areas should be.
tl: Tukuyin kung paano dapat maging maliwanag at madilim na mga lugar.

en: Define how intense the color saturation should be.
tl: Tukuyin ang pamagat ng iyong slide.

en: Define how much this element should grow relative to other flex items when there is extra space available. A higher value means the element will take up more of the available space compared to other items. Set to 0 to prevent growing.
tl: Tukuyin kung gaano dapat lumaki ang elementong ito kumpara sa iba pang flex item kapag may sobrang espasyo. Ang mas mataas na value ay nangangahulugang mas kukuha ang elemento ng mas maraming available na espasyo kumpara sa iba pang item. Itakda sa 0 para pigilan ang paglaki.

en: Define how much this element should shrink relative to other flex items when there is insufficient space. A higher value means the element will shrink more compared to other items. Set to 0 to prevent shrinking.
tl: Tukuyin kung gaano dapat lumiit ang elementong ito kumpara sa iba pang flex item kapag kulang ang espasyo. Ang mas mataas na value ay nangangahulugang mas liliit ang elemento kumpara sa iba pang item. Itakda sa 0 para pigilan ang pagliit.

en: Define how transparent or opaque this should be.
tl: Tukuyin kung gaano ito katumbas o maliwanag.

en: Define the animation settings that will be applied as the user scrolls. The animation begins when the element enters the browser viewport and ends when it leaves the viewport
tl: Tukuyin ang mga setting ng animation na ilalapat habang nag-i-scroll ang user. Nagsisimula ang animation kapag pumasok ang elemento sa viewport ng browser at nagtatapos kapag lumabas ito sa viewport

en: Define the audio file for use in the module. To remove an audio file from the module, simply delete the URL from the settings field.
tl: Tukuyin ang audio file na gagamitin sa modyul na ito. Upang makapag-alis ng audio file sa modyul, i-delete lang ang URL mula sa field ng mga setting.

en: Define the column template using CSS grid-template-columns syntax. Use values like "1fr 2fr 1fr" for proportional columns, "200px auto 100px" for mixed units, or "repeat(3, 1fr)" for repeated patterns.
tl: Tukuyin ang template ng column gamit ang sintaks na CSS grid-template-columns. Gumamit ng mga value tulad ng "1fr 2fr 1fr" para sa proporsyonal na mga column, "200px auto 100px" para sa halo-halong unit, o "repeat(3, 1fr)" para sa mga inuulit na pattern.

en: Define the length of automatically generated excerpts. Leave blank for default ( 270 )
tl: Tukiyin ang haba ng mga awtomatik na nai-generate na mga excerpt. Iwanang walang laman para sa default ( 270 )

en: Define the length you want your gradient to span in a unit of your choice. If the length of the gradient is at any time less than the size of the container, the last color stop in the gradient will fill the remaining space.
tl: Tukuyin ang haba na gusto mong saklawin ng gradient gamit ang unit na pinili mo. Kapag mas maikli ang haba ng gradient kaysa sa laki ng lalagyan, pupunuin ng huling color stop sa gradient ang natitirang espasyo.

en: Define the method, used for the parallax effect.
tl: Tukuyin ang paraan na gagamitin para sa effect na parallax.

en: Define the number of images that should be displayed per page.
tl: Tukuyin ang bilang ng mga larawang dapat ipakita sa bawat page.

en: Define the number of products that should be displayed per page.
tl: Tukuyin ang bilang ng mga proyektong dapat ipakita sa bawat page.

en: Define the number of projects that should be displayed per page.
tl: Tukuyin ang bilang ng mga proyektong dapat ipakita sa bawat page.

en: Define the row template using CSS grid-template-rows syntax. Use values like "auto 200px auto" for mixed sizing, "repeat(3, 1fr)" for equal proportions, or specific measurements for precise control.
tl: Tukuyin ang template ng row gamit ang sintaks na CSS grid-template-rows. Gumamit ng mga value tulad ng "auto 200px auto" para sa halo-halong sukat, "repeat(3, 1fr)" para sa pantay na proporsyon, o mga tiyak na sukat para sa mas eksaktong kontrol.

en: Define the size for implicit columns that are automatically created when grid items are placed outside the explicitly defined grid. This controls the width of overflow columns.
tl: Tukuyin ang laki para sa mga implicit na column na awtomatikong nalilikha kapag ang mga grid item ay inilalagay sa labas ng hayagang tinukoy na grid. Kinokontrol nito ang lapad ng mga overflow na column.

en: Define the size for implicit rows that are automatically created when grid items are placed outside the explicitly defined grid. This controls the height of overflow rows.
tl: Tukuyin ang laki para sa mga implicit na row na awtomatikong nalilikha kapag ang mga grid item ay inilalagay sa labas ng hayagang tinukoy na grid. Kinokontrol nito ang taas ng mga overflow na row.

en: Define the text for the slide button
tl: Tukuyin ang text para sa slide na button

en: Define the text of the form submit button.
tl: Tukuyin ang text ng button na isumite para sa form.

en: Define the text which will be displayed on the login button.
tl: Tukuyin ang tekstong ipapakita sa button sa pag-login.

en: Define the title text for your slide.
tl: Tukuyin ang pamagat ng iyong slide.

en: Define the unique ID of this field. You should use only English characters without special characters and spaces.
tl: Tukuyin ang unique na ID ng field na ito. Dapat ay mga Karakter na English na walang spesyal na mga karakter at space.

en: Define the units of your gradient stop positions.
tl: Tukuyin ang mga unit ng iyong mga gradient stop na posisyon.

en: Define the vertical offset distance from the bottom edge of the browser window
tl: Tukuyin ang patayong offset na distansya mula sa ibabang gilid ng browser window

en: Define the vertical offset distance from the bottom edge of the browser window.
tl: Tukuyin ang patayong distansya ng offset mula sa ibabang gilid ng browser window.

en: Define the vertical offset distance from the top edge of the browser window
tl: Tukuyin ang patayong offset na distansya mula sa tuktok na gilid ng window ng browser

en: Define the vertical offset distance from the top edge of the browser window.
tl: Tukuyin ang patayong distansya ng offset mula sa itaas na gilid ng browser window.

en: Define whether or not the field should be visible.
tl: Tukuyin kung makikita o hindi ang field.

en: Define whether the field should be required or optional
tl: Tukuyin kung ang field ba ay kinakailangan o opsyonal lamang

en: Delay before the effect is executed
tl: Delay bago isagawa ang effect

en: Delete
tl: I-delete

en: Delete %1$s
tl: Tanggalin ang %1$s

en: Delete %s
tl: Tanggalin ang %s

en: Delete Canvas
tl: Tanggalin ang Canvas

en: Delete Global Color
tl: Tanggalin ang Global Color

en: Delete Global Layout
tl: Tanggalin ang Global Layout

en: Delete Gradient
tl: Tanggalin ang Gradient

en: Delete Grid Offset Rule
tl: Tanggalin ang Panuntunan ng Grid Offset

en: Delete Item
tl: Tanggalin ang Item

en: Delete Module
tl: Tanggalin ang Module

en: Delete Preset
tl: Tanggalin ang Preset

en: Delete Template
tl: Tanggalin ang Template

en: Deleted template
tl: Tinanggal na template

en: Descending
tl: Pababa

en: Description
tl: Paglalarawan

en: Description Type
tl: Uri ng paglalarawan

en: Design
tl: Disenyo

en: Design Attributes
tl: Mga Attribute ng Disenyo

en: Design Settings
tl: Mga Setting ng Disenyo

en: Design Settings and Advanced Module Settings
tl: Mga Setting ng Disenyo at Mga Setting ng Advanced na Module

en: Desktop View
tl: View sa Desktop

en: Detach From Global
tl: Humiwalay sa Global

en: Detach From Variable
tl: Ihiwalay Mula sa Variable

en: Diagonal
tl: dayagonal

en: Diagonal Bars 2
tl: Diagonal Bar 2

en: Diagonal Lines
tl: Mga Diagonal na Linya

en: Diagonal Pills
tl: Diagonal na tabletas

en: Diagonal Stripes 2
tl: Diagonal na mga guhit 2

en: Diamonds
tl: Mga diamante

en: Difference
tl: Pagkakaiba

en: Direction
tl: Direksyon

en: Disable Builder
tl: I-disable ang Builder

en: Disable Global
tl: Idisable ang Global

en: Disable Item
tl: I-disable ang Item

en: Disable Preset
tl: Huwag paganahin ang Preset

en: Disable Template
tl: I-disable ang Template

en: Disable on
tl: Idisable sa

en: Disable this option if you want to ignore manually defined excerpts and always generate it automatically.
tl: I-disable ang opsyon na ito kapag nais mong tanggalin ang manwal na tinukoy na  mga excerpt at laging awtomatik itong i-generate.

en: Disabled Button
tl: Pindutan na Hindi Pinagana

en: Disabled On
tl: Naka-disable Sa

en: Disabled template
tl: Na-disable na template

en: Disabling bullets will remove the bullet points that appear next to each list item within the pricing table's feature area.
tl: Ang hindi pagpapagana ng mga bullet ay aalisin ang mga bullet point na lilitaw sa tabi ng bawat item sa listahan sa loob ng tampok na lugar ng talahanayan ng talahanayan.

en: Disabling the author avatar will remove the profile picture from the module.
tl: Ang hindi pagpapagana ng avatar ng may-akda ay aalisin ang larawan ng profile mula sa module.

en: Disabling the border separator will remove the solid line that appears to the left or right of sidebar widgets.
tl: Ang hindi pagpapagana ng hiwalay na hangganan ay aalisin ang solidong linya na lumilitaw sa kaliwa o kanan ng mga widget sa sidebar.

en: Disabling the comment count will remove the number of comments from the top of the module.
tl: Ang hindi pagpapagana ng bilang ng komento ay aalisin ang bilang ng mga komento mula sa tuktok ng module.

en: Disabling the reply button will prevent visitors from creating threaded comments.
tl: Ang hindi pagpapagana ng pindutan ng tugon ay maiiwasan ang mga bisita sa paglikha ng mga sinulid na mga komento.

en: Discard & Exit
tl: I-discard at Lumabas

en: Discard All Changes
tl: Itapon ang Lahat ng Mga Pagbabago

en: Display Again After
tl: Ipakita Muli Pagkalipas ng

en: Display Conditions
tl: Mga Kundisyon sa Pagpapakita

en: Display Only If
tl: Ipakita Lamang Kung

en: Display Only If Author
tl: Ipakita Lamang Kung May-akda

en: Display Only If Browser
tl: Ipakita Lamang Kung Browser

en: Display Only If Category Page
tl: Ipakita Lamang Kung Pahina ng Kategorya

en: Display Only If Current Date
tl: Ipakita Lamang Kung Kasalukuyang Petsa

en: Display Only If Logged In Status
tl: Ipakita Lamang Kung Status ng Pag-login

en: Display Only If Operating System
tl: Ipakita Lamang Kung Operating System

en: Display Only If Post Category
tl: Ipakita Lamang Kung Kategorya ng Post

en: Display Only If Post Tag
tl: Ipakita Lamang Kung Post Tag

en: Display Only If Post Type
tl: Ipakita Lamang Kung Uri ng Post

en: Display Only If Tag Page
tl: Ipakita Lamang Kung Pahina ng Tag

en: Display Only If User
tl: Ipakita Lang Kung Gumagamit

en: Display Only If User Role
tl: Ipakita Lang Kung Tungkulin ng User

en: Display Only If User's Cart
tl: Ipakita Lamang Kung ang Cart ng Gumagamit

en: Display Only on
tl: Ipakita Lamang Sa

en: Display Only on Date Archives
tl: Ipakita Lamang sa Mga Archive ng Petsa

en: Display Order
tl: Pagkakasunod-sunod Ng Display

en: Display a message.
tl: Ipakita ang Captcha

en: Display dot navigation for the carousel.
tl: Ipakita ang dot navigation para sa carousel.

en: Display if all conditions are true
tl: Ipakita kung totoo ang lahat ng kundisyon

en: Display if any condition is true
tl: Ipakita kung ang anumang kundisyon ay totoo

en: Display navigation arrows on the carousel.
tl: Ipakita ang mga arrow sa pag-navigate sa carousel.

en: Display posts for the current page. Useful on archive and index pages.
tl: Ipakita ang mga post para sa kasalukuyang pahina. Kapaki-pakinabang sa mga pahina ng archive at index.

en: Divi Builder Helper
tl: Tulong sa Divi Builder

en: Divi Builder Layout
tl: Layout ng Divi Builder

en: Divi Builder Layouts
tl: Mga Layout ng Divi Builder

en: Divi Documentation
tl: Dokumentasyon ng Divi

en: Divi Icons
tl: Mga Icon Divi

en: Divi Library
tl: Library ng Divi

en: Divi Role Editor Settings
tl: Mga Setting ng Divi Role Editor

en: Divi Theme Builder Set
tl: Set ng Divi Theme Builder

en: Divi Theme Builder Template
tl: Template ng Divi Theme Builder

en: Divi Theme Builder Templates
tl: Mga Template ng Divi Theme Builder

en: Divider Arrangement
tl: Taas ng Linya ng Divider

en: Divider Color
tl: Kulay ng Border

en: Divider Flip
tl: Divider

en: Divider Height
tl: Taas ng Linya ng Divider

en: Divider Style
tl: Estilo ng Divider

en: Divider Weight
tl: Taas ng Linya ng Divider

en: Dividers
tl: Divider

en: Dividers can be placed either above or below section content. If placed above section content, then modules and rows within the section will be hidden behind the divider when they overlap.
tl: Maaaring mailagay ang mga dibidendo alinman sa itaas o sa ibaba ang nilalaman ng seksyon. Kung nakalagay sa ibabaw ng nilalaman ng seksyon, ang mga module at mga hilera sa loob ng seksyon ay maitatago sa likod ng divider kapag nagsasapawan sila.

en: Division require one value to be unitless
tl: Ang division ay nangangailangan ng isang value na walang unit

en: Do Not Stick
tl: Huwag Dumikit

en: Does Not Contain
tl: Hindi Naglalaman

en: Does Not Contain (NOT LIKE)
tl: Hindi Naglalaman (NOT LIKE)

en: Does Not Have a Specific Product
tl: Walang Partikular na Produkto

en: Does not Contain
tl: Hindi Naglalaman

en: Does not Equal
tl: Ay hindi katumbas ng

en: Does not Exist
tl: Hindi Umiiral

en: Don't Append
tl: Huwag Idagdag

en: Don't Restore
tl: Huwag I-restore

en: Don't display on
tl: Huwag ipakita sa

en: Don't display on posts authored by
tl: Huwag ipakita sa mga post na akda ni

en: Don't display on search results for
tl: Huwag ipakita sa mga resulta ng paghahanap para sa

en: Don't display to
tl: Huwag ipakita sa

en: Don't display to users who have
tl: Huwag ipakita sa mga user na mayroon

en: Don't display to users who have visited
tl: Huwag ipakita sa mga user na bumisita

en: Dot Alignment
tl: Pagkaka-align ng Dot

en: Dot Color
tl: Kulay ng Dot

en: Dot Position
tl: Posisyon ng Dot

en: Dot Size
tl: Laki ng Dot

en: Dotted
tl: Dotted na border

en: Double
tl: Double na border

en: Down
tl: Pababa

en: Download Backup
tl: Mga-download ng Backup

en: Download Backup Before Importing
tl: I-download ang Backup Bago Mag-import

en: Downwards
tl: Pababa

en: Drag to resize
tl: I-drag para baguhin ang laki

en: Dragged module
tl: Na-drag na module

en: Dropdown Alignment
tl: Pagkaka-align ng Dropdown

en: Dropdown Direction
tl: Direksyon ng Dropdown

en: Dropdown Menu
tl: Mga Link ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Active Link Color
tl: Kulay ng Pag-Dropdown ng Aktibong Link ng Kulay

en: Dropdown Menu Animation
tl: Animation ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Background Color
tl: Kulay ng Background ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Container
tl: Lalagyan ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Direction
tl: Direksyon ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Line Color
tl: Kulay ng Linya ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Links
tl: Mga Link ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Text Color
tl: Kulay ng Text ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menus
tl: Mga Dropdown Menus

en: Dropdown Offset
tl: Offset ng Dropdown

en: Dropdown Position
tl: Posisyon ng Dropdown

en: Dropdowns
tl: Mga Dropdown

en: Duplicate
tl: Kopyahin

en: Duplicate %1$s
tl: I-duplicate ang %1$s

en: Duplicate %s
tl: I-duplicate ang %s

en: Duplicate Canvas
tl: I-duplicate ang Canvas

en: Duplicate Grid Offset Rule
tl: I-duplicate ang Panuntunan ng Grid Offset

en: Duplicate Item
tl: I-duplicate ang Item

en: Duplicate Module
tl: Dobleng Module

en: Duplicate Preset
tl: Duplicate na Preset

en: Duplicate Template
tl: I-duplicate ang Template

en: Duplicate property "%s" found.
tl: May nahanap na duplicate na property na "%s".

en: Duplicated layout
tl: Na-duplicate na layout

en: Duplicated template
tl: Na-duplicate na template

en: Dynamic Content
tl: Dynamic na Nilalaman

en: Dynamic Content Custom Fields
tl: Mga Custom Field ng Dynamic Content

en: Dynamic Posts
tl: Mga Dynamic Post

en: Ease
tl: Dali

en: Ease-In
tl: Dali-In

en: Edit
tl: I-edit

en: Edit %1$s Layout
tl: I-edit ang Layout ng %1$s

en: Edit %s
tl: I-edit ang %s

en: Edit Attribute
tl: I-edit Ang Attribute

en: Edit Body Template
tl: I-edit ang Template ng Pangunahing Nilalaman

en: Edit Borders
tl: I-edit ang Mga Border

en: Edit Buttons
tl: I-edit ang Mga Button

en: Edit Canvas
tl: I-edit ang Canvas

en: Edit Canvas Settings
tl: I-edit ang Mga Setting ng Canvas

en: Edit Colors
tl: I-edit ang Mga Kulay

en: Edit Configuration
tl: I-edit ang Configuration

en: Edit Content
tl: I-edit ang Nilalaman

en: Edit Element Above
tl: I-edit ang Elemento sa Itaas

en: Edit Element Below
tl: I-edit ang Elemento sa Ibaba

en: Edit First Child Element
tl: I-edit ang Unang Child na Elemento

en: Edit Fonts
tl: I-edit ang Mga Font

en: Edit Footer Template
tl: I-edit ang Template ng Footer

en: Edit Global Canvas
tl: I-edit Ang Global Canvas

en: Edit Global Color
tl: I-edit ang Global Color

en: Edit Global Items
tl: I-edit ang Mga Global Item

en: Edit Grid Offset Rule
tl: I-edit ang Panuntunan ng Grid Offset

en: Edit Header Template
tl: I-edit ang Template ng Header

en: Edit Image With AI
tl: I-edit ang Larawan Gamit ang AI

en: Edit Interaction
tl: I-edit ang Interaction

en: Edit Item
tl: I-edit ang Item

en: Edit Layout
tl: I-edit ang Layout

en: Edit Page
tl: I-edit ang Pahina

en: Edit Parent Element
tl: I-edit ang Parent na Elemento

en: Edit Post
tl: I-edit ang Post

en: Edit Preset
tl: I-edit ang Preset

en: Edit Profile
tl: I-edit ang Profile

en: Edit Responsive Values
tl: I-edit ang Mga Responsive Value

[ctx: Edit Set using Theme Builder]
en: Edit Set
tl: I-edit ang Set

en: Edit Snippet
tl: I-edit ang Snippet

en: Edit Template
tl: I-edit ang Template

en: Edit Template Layout
tl: I-edit ang Layout ng Template

[ctx: Edit Template using Theme Builder]
en: Edit Template
tl: I-edit ang Template

en: Edit Theme Builder
tl: I-edit ang Theme Builder

en: Edit Theme Builder Item
tl: I-edit ang Item ng Theme Builder

en: Edit With Divi
tl: I-edit Gamit Ang Divi

en: Edit With Theme Builder
tl: I-edit Gamit ang Theme Builder

en: Edit with the Divi Builder
tl: I-edit gamit ang Divi Builder

en: Edited %s
tl: In-edit ang %s

en: Edited %s Child Modules
tl: In-edit ang Mga Child Module ng %s

en: Edited Local Attributes
tl: In-edit ang Mga Lokal na Attribute

en: Editing: %s
tl: Ini-edit: %s

en: Effect Action
tl: Aksyon ng Effect

en: Effects
tl: Mga Effect

en: Elegant Themes Support
tl: Suporta ng Elegant Themes

en: Element
tl: Elemento

en: Element Label
tl: Label ng Elemento

en: Element Type
tl: Uri Ng Element

en: Elements
tl: Mga Elemento

en: Email Field
tl: Field ng Email

en: Email Fullwidth
tl: Ganap na Lapad ng Page

en: Email Optin
tl: Optin Email

en: Email Provider Account Setup Documentation
tl: Pag-set up ng Account Provider ng Email Documentation

en: Enable
tl: Paganahin

en: Enable %s
tl: Paganahin ang %s

en: Enable Admin Bar
tl: I-enable Ang Admin Bar

en: Enable Condition
tl: Paganahin ang Kundisyon

en: Enable Raw HTML
tl: I-enable ang Raw HTML

en: Enable Redirect URL
tl: I-enable ang Redirect URL

en: Enable Template
tl: I-enable ang Template

en: Enable Title
tl: I-enable ang Pamagat

en: Enable loop functionality to dynamically display looping content from the database based on your query settings.
tl: I-enable ang loop functionality para dynamic na magpakita ng umuulit na content mula sa database batay sa iyong mga setting ng query.

en: Enable or disable pagination for this feed.
tl: I-enable o i-disable ang pagpapakita ng numero ng page para sa feed na ito.

en: Enable this to make the animation loop infinitely.
tl: Paganahin ito para mag-loop ang animation nang walang hanggan.

en: Enabled animated transitions between default and sticky styles when the element becomes "stuck".
tl: I-enable ang mga animated transition sa pagitan ng default at sticky na mga style kapag ang element ay naging "stuck".

en: Enabled animated transitions between default and sticky styles when the element becomes “stuck”
tl: Pinagana ang mga animated na paglipat sa pagitan ng mga default at malagkit na istilo kapag ang elemento ay naging "natigil"

en: Enabled template
tl: Na-enable na template

en: Enabling conditional logic makes this field only visible when any or all of the rules below are fulfilled<br><strong>Note:</strong> Only fields with an unique and non-empty field ID can be used
tl: Kapag in-enable ang lohikong kondisyonal, gagawin nitong visible ang field na ito tangi lamang kapag naisagawa ang alinman o lahat ng mga panuntunan sa ibaba<br><strong>Paalala:</strong> Ang mga field lang na may natatangi at lamang field ID ang maaaring gamitin

en: Enabling this option will add borders to input fields when focused.
tl: Ang pagpapagana ng pagpipiliang ito ay magdagdag ng mga hangganan sa mga patlang ng pag-input kapag nakatuon.

en: Enabling this will extend the input field to 100% of the width of the module.
tl: Ang pagpapaandar na ito ay pahabain ang input field sa 100% ng lapad ng module.

en: Enabling this will make the carousel cycle through all slides automatically.
tl: Kapag pinagana ito, awtomatikong iikot ang carousel sa lahat ng slide.

en: End
tl: Dulo

en: End Position
tl: Posisyon ng Pagtatapos

en: Ending
tl: Pagtatapos

en: Ending %s
tl: Pagtatapos %s

en: Ending Blur
tl: Pagtatapos ng Blur

en: Ending Offset
tl: Pagtatapos ng Offset

en: Ending Opacity
tl: Pagtatapos ng Opacity

en: Ending Rotation
tl: Pagtatapos ng Pag-ikot

en: Enhance
tl: Pagandahin

en: Enter Custom Attribute
tl: Ilagay ang Custom na Attribute

en: Enter Custom Meta Key
tl: Ilagay ang Custom na Meta Key

en: Enter Preview Mode
tl: Pumasok sa Preview Mode

en: Enter a name for your %s.
tl: Maglagay ng pangalan para sa iyong %s.

en: Enter a name for your canvas.
tl: Maglagay ng pangalan para sa iyong canvas.

en: Enter a name for your exported file.
tl: Maglagay ng pangalan para sa iyong na-export na file.

en: Enter an address for the map center point, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
tl: Maglagay ng address para sa punto sa sentro ng mapa at mage-geocode ang address at ipapakita sa mapa sa ibaba.

en: Enter an address for this map pin, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
tl: Maglagay ng address para sa pin ng mapang ito at mage-geocode ang address at ipapakita sa mapa sa ibaba.

en: Enter custom nth-child pattern (e.g., 3n+1, 4n-1, 2n+3)
tl: Ilagay ang custom na nth-child pattern (hal., 3n+1, 4n-1, 2n+3)

en: Enter meta key
tl: Ilagay ang meta key

en: Enter meta value
tl: Ilagay ang meta value

en: Enter the HTML attribute name (e.g., class, id, data-state, aria-expanded)
tl: Ilagay ang pangalan ng HTML attribute (hal., class, id, data-state, aria-expanded)

en: Enter the URL for the Button.
tl: I-enter ang URL para sa Button.

en: Enter the attribute value to toggle/add/remove
tl: Ilagay ang value ng attribute na i-toggle/idagdag/alisin

en: Enter the cookie name (e.g., user_preference, theme_mode, cart_items)
tl: Ilagay ang pangalan ng cookie (hal., user_preference, theme_mode, cart_items)

en: Enter the cookie value to toggle/add/remove
tl: Ilagay ang value ng cookie na i-toggle/idagdag/alisin

en: Enter the custom field name (meta key) you want to query. This is the key stored in the post_meta table that identifies your custom field.
tl: Ilagay ang pangalan ng custom field (meta key) na gusto mong i-query. Ito ang key na naka-store sa post_meta table na kumikilala sa custom field mo.

en: Enter the custom field value you want to match against. This is the value stored in the post_meta table that you want to filter posts by.
tl: Ilagay ang value ng custom field na gusto mong itugma. Ito ang value na naka-store sa post_meta table na gagamitin mo para i-filter ang mga post.

en: Enter the new value that will replace the found value.
tl: Ilagay ang bagong value na ipapalit sa nahanap na value.

en: Enter the numeric value for the grid property (e.g., column span: 1)
tl: Ilagay ang numeric value para sa grid property (hal., column span: 1)

en: Enter the text for the Button.
tl: I-enter ang text para sa Button.

en: Enter the text for this list item.
tl: Ilagay ang teksto para sa item ng listahang ito.

en: Enter the value you want to find and replace.
tl: Ilagay ang value na gusto mong hanapin at palitan.

en: Enter your address to view shipping options.
tl: Ilagay ang iyong address para makita ang mga opsyon sa shipping.

en: Enter your page title here.
tl: Ilagay ang pamagat ng iyong page dito.

en: Entire Page
tl: Buong Pahina

en: Equal Columns
tl: Magkakapantay na mga Column

en: Equal Fixed Width Columns
tl: Mga Column Na Pantay Ang Fixed Na Lapad

en: Equal Height Rows
tl: Mga Row Na Pantay Ang Taas

en: Equal Minimum Width Columns
tl: Mga Column Na Pantay Ang Minimum Na Lapad

en: Equal Width Columns
tl: Mga Column Na Pantay Ang Lapad

en: Equalize Column Heights
tl: Pantay-pantayin ang mga Taas ng Column

en: Equalizing columns heights will force all columns to assume the height of the tallest column in the row. All columns will have the same height, keeping their appearance uniform
tl: Ang pag-equalize ng taas ng mga column ay pipilitin ang lahat ng column na sundin ang taas ng pinakamataas na column sa row. Magkakapareho ang taas ng lahat ng column, kaya magiging pare-pareho ang kanilang itsura

en: Equals
tl: katumbas

en: Equals (=)
tl: Katumbas (=)

en: Error when rendering Shortcode module with shortcode name %1$s and shortcode content %2$s
tl: Error sa pag-render ng Shortcode module na may shortcode name na %1$s at shortcode content na %2$s

en: Even Items
tl: Pantay na Mga Item

en: Events
tl: Mga Event

en: Every Eighth Item
tl: Bawat Ikawalong Item

en: Every Fifth Item
tl: Bawat Ikalimang Item

en: Every Fourth Item
tl: Bawat Ikaapat na Item

en: Every Ninth Item
tl: Bawat Ikasiyam na Item

en: Every Other
tl: Bawat Iba

en: Every Seventh Item
tl: Bawat Ikapitong Item

en: Every Sixth Item
tl: Bawat Ikaanim na Item

en: Every Tenth Item
tl: Bawat Ikasampung Item

en: Every Third Item
tl: Bawat Ikatlong Item

en: Exceptions
tl: Mga Eksepsyon

en: Excerpt
tl: Sipi

en: Exclude Categories
tl: Huwag Isama ang Mga Kategorya

en: Exclude Current %s
tl: Ibukod ang Kasalukuyang %s

en: Exclude Current Post
tl: Ibukod Ang Kasalukuyang Post

en: Exclude From
tl: I-exclude Mula sa

en: Exclude From: %1$s
tl: I-exclude Mula sa: %1$s

en: Exclude Pages
tl: Huwag Isama ang Mga Pahina

en: Exclude Posts
tl: Huwag Isama ang Mga Post

en: Exclude Posts With Specific Terms
tl: Ibukod ang Mga Post na may Mga Tiyak na Term

en: Exclude Specific Posts
tl: Ibukod ang Mga Tiyak na Post

en: Excluded Item
tl: Hindi Isinamang Item

en: Excluded Item Text
tl: Text ng Ibubukod na Item

en: Excluded Search Queries
tl: Ibinukod ang Mga Query sa Paghahanap

en: Exclusion
tl: Pagbubukod

en: Execute Selected Option
tl: Isagawa ang Napiling Opsyon

en: Execute Selected Responsive State Picker Option
tl: Isagawa ang Napiling Opsyon ng Picker ng Responsive State

en: Exist
tl: Umiiral

en: Existing Page Layout
tl: Umiiral na Layout ng Page

en: Existing Post Layout
tl: Umiiral na Layout ng Post

en: Exit
tl: Lumabas

en: Exit Builder
tl: Lumabas sa Builder

en: Exit Dropdown
tl: Dropdown ng Paglabas

en: Exit Preview
tl: Lumabas sa Preview

en: Exit Preview Mode
tl: Lumabas sa Preview Mode

en: Exit To Dashboard
tl: Lumabas Papunta sa Dashboard

en: Exit To Editor
tl: Lumabas Papunta sa Editor

en: Exit To Front End
tl: Lumabas Papunta Sa Front End

en: Exit To WordPress Dashboard
tl: Lumabas Papunta Sa WordPress Dashboard

en: Exit To WordPress Editor
tl: Lumabas Papunta Sa WordPress Editor

en: Exit Visual Builder
tl: Lumabas sa Visual Builder

en: Exit to Backend
tl: Lumabas Papunta sa Backend

en: Exit to Backend Builder
tl: Lumabas Papunta sa Backend Builder

en: Expand
tl: Palawakin

en: Expand All
tl: I-expand Lahat

en: Expand And Fill
tl: Palawakin At Punan

en: Expand Modal
tl: Palawakin ang Modal

en: Export
tl: I-export

en: Export & Import
tl: I-export at I-import

en: Export Canvas
tl: I-export ang Canvas

en: Export File Name
tl: I-eksport ang Pangalan ng File

en: Export Layout
tl: I-export ang Layout

en: Export Options
tl: Mga Pagpipilian sa I-export

en: Export Presets
tl: I-export ang mga Preset

en: Export Templates
tl: I-export ang Mga Template

en: Export Variables
tl: I-export ang mga Variable

en: Extend %1$s Attributes
tl: I-extend ang Mga Attribute ng %1$s

en: Extend %1$s Content Attributes
tl: I-extend ang Mga Attribute ng Nilalaman ng %1$s

en: Extend %1$s Design Attributes
tl: I-extend ang Mga Attribute ng Disenyo ng %1$s

en: Extend %1$s Preset
tl: I-extend ang Preset ng %1$s

en: Extend %1$s Presets
tl: I-extend ang Mga Preset ng %1$s

en: Extend %1$s Style Attributes
tl: I-extend ang Mga Attribute ng Estilo ng %1$s

en: Extend All %1$s Attributes
tl: I-extend ang Lahat ng Attribute ng %1$s

en: Extend Attributes
tl: I-extend ang Mga Attribute

en: Extend From Element
tl: I-extend Mula Sa Element

en: Extend Select Content Attributes
tl: I-extend ang Mga Piniling Attribute ng Nilalaman

en: Extend Select Design Attributes
tl: I-extend ang Mga Piniling Attribute ng Disenyo

en: Extend Select Presets
tl: I-extend ang Mga Piniling Preset

en: Extend Select Style Attributes
tl: I-extend ang Mga Piniling Attribute ng Estilo

en: Extend To Element Type
tl: I-extend Papunta Sa Uri ng Element

en: Extend To Location
tl: I-extend Papunta Sa Lokasyon

en: Extended Attributes
tl: Mga Pinalawak na Attribute

en: External Article
tl: Panlabas na Artikulo

en: External Link
tl: Panlabas na Link

en: Facebook Profile Url
tl: URL ng Profile sa Facebook

en: Fade In
tl: Mag-fade In

en: Fading In and Out
tl: Lumalabas at Lumalabas

en: Fading in & Out
tl: Pag-fade In At Fade Out

en: Failed to create post.
tl: Hindi nagawa ang post.

en: Failed to create your layout. Please try again later.
tl: Hindi nagawa ang layout mo. Pakisubukang muli mamaya.

en: Failed to delete global canvas.
tl: Nabigong tanggalin ang global canvas.

en: Failed to duplicate post.
tl: Hindi na-duplicate ang post.

en: Failed to duplicate your layout. Please try again later.
tl: Hindi na-duplicate ang layout mo. Pakisubukang muli mamaya.

en: Failed to load the Theme Builder.
tl: Hindi ma-load ang Theme Builder.

en: Failed to load your existing items. Please try again later.
tl: Hindi ma-load ang mga umiiral mong item. Pakisubukang muli mamaya.

en: Failed to move post to trash.
tl: Hindi nailipat ang post sa basurahan.

en: Failed to update breakpoints.
tl: Nabigong i-update ang mga breakpoint.

en: Featured Background Color
tl: Kulay ng Itinatampok na Background

en: Featured Body Text Color
tl: Kulay ng Tekstong Itinatampok na Katawan

en: Featured Bullet Color
tl: Itinatampok na Kulay ng Bullet

en: Featured Currency & Frequency Text Color
tl: Kulay ng Text ng Featured Currency at Frequency

en: Featured Excluded Item Color
tl: Itinatampok na Kulay ng Itinalagang Item

en: Featured Header Background Color
tl: Kulay ng Background ng Itinatampok na Header

en: Featured Image Alt Text
tl: Alt Text ng Featured Image

en: Featured Image Height
tl: Itinatampok na Taas ng Imahe

en: Featured Image Max Height
tl: Itinatampok na Imahe Max Taas

en: Featured Image Max Width
tl: Itinatampok na Imahe Max Width

en: Featured Image Overlay
tl: Tampok na Image Overlay

en: Featured Image Placement
tl: Paglalagay ng Tampok na Larawan

en: Featured Image Title Text
tl: Title Text ng Featured Image

en: Featured Image Width
tl: Itinatampok na Lapad ng Larawan

en: Featured Price Text Color
tl: Kulay ng Kulay ng Itinatampok na Presyo

en: Featured Pricing Area Background Color
tl: Itinatampok ang Kulay ng Background na Lugar ng Pagpipilian

en: Featured Products
tl: Mga Tinatampok na Produkto

en: Featured Subtitle Text Color
tl: Itinatampok ang Kulay ng Teksto ng Mga Kulay

en: Featured Table
tl: Tampok na Talahanayan

en: Featured Title Text Color
tl: Mga Tampok na Kulay ng Tekstong Pamagat

en: Featured pricing tables have a drop shadow that helps them stand out from the rest. This shadow can be disabled if you wish.
tl: Ang mga itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo ay may isang drop shadow na tumutulong sa kanila na tumayo mula sa iba. Maaaring hindi paganahin ang anino na ito kung nais mo.

en: Featuring a table will make it stand out from the rest.
tl: Kapag tinampok ang lista, mapapansin ito nang husto.

en: Fetch
tl: Kunin

en: Field Does Not Exist (NOT EXISTS)
tl: Hindi Umiiral ang Field (NOT EXISTS)

en: Field Exists (EXISTS)
tl: Umiiral ang Field (EXISTS)

en: Field ID
tl: ID ng Field

en: Field Information
tl: Impormasyon ng Field

en: Field Labels
tl: Mga Label ng Field

en: Field Name
tl: Pangalan ng Field

en: Field Options
tl: Mga Opsyon ng Field

en: Field to order results by (directly passed to the WordPress query)
tl: Field na pag-oorderan ng mga resulta (direktang ipinapasa sa query ng WordPress)

en: Fields
tl: Mga Field

en: Fields Label Position
tl: Posisyon ng Label ng Mga Field

en: Fields Placeholder
tl: Placeholder ng mga Field

en: Fields Width
tl: Lapad ng Field

en: Filter Color
tl: Kulay ng Filter

en: Filter Criteria Text
tl: Text ng Pamantayan ng Filter

en: Filter Global Color
tl: I-filter Ang Global Color

en: Filter posts based on post meta values. Use this to create complex queries that match posts with specific custom field data, such as showing only posts with a particular meta value.
tl: I-filter ang mga post batay sa mga value ng post meta. Gamitin ito para gumawa ng mga kumplikadong query na tumutugma sa mga post na may partikular na data ng custom field, gaya ng pagpapakita lang ng mga post na may tiyak na meta value.

en: Filter the loop to exclude posts that have the specific taxonomy terms you specify. Use this to remove content with particular categories, tags, or other taxonomies from your results.
tl: I-filter ang loop upang ibukod ang mga post na may mga tiyak na taxonomy term na tinukoy mo. Gamitin ito upang alisin ang nilalamang may partikular na mga kategorya, tag, o iba pang taxonomy mula sa iyong mga resulta.

en: Filter the loop to only include posts that have the specific taxonomy terms you specify. Use this to narrow down your results to content with particular categories, tags, or other taxonomies.
tl: I-filter ang loop upang isama lamang ang mga post na may mga tiyak na taxonomy term na tinukoy mo. Gamitin ito upang paliitin ang mga resulta sa nilalamang may partikular na mga kategorya, tag, o iba pang taxonomy.

en: Filterable Portfolio
tl: Nafi-filter na Portfolio

en: Filterable Portfolios
tl: I-filter na Mga Port

en: Filters
tl: Filter

en: Find
tl: Hanapin

en: Find & Replace
tl: Hanapin & Palitan

en: Find And Replace
tl: Hanapin At Palitan

en: Find And Replace Complete
tl: Tapos Na ang Hanapin At Palitan

en: Find And Replace In Element Type
tl: Hanapin At Palitan Sa Uri ng Element

en: Find And Replace In Location
tl: Hanapin At Palitan Sa Lokasyon

en: Find Value
tl: Halagang Hahanapin

en: First & Last Name
tl: Unang & Apelyido

en: First Instance of Every Month
tl: Unang Instance ng Bawat Buwan

en: First Item
tl: Unang Item

en: First Name
tl: Unang Pangalan

en: First Name Fullwidth
tl: Gawing Sagad ang Lapad

en: Fit
tl: Pagkasyahin

en: Fixed
tl: Nakapirming

en: Fixed Height Rows
tl: Mga Row Na Fixed Ang Taas

en: Fixed Left Sidebar
tl: Sidebar sa Kaliwa ng Page

en: Fixed Right Sidebar
tl: Sidebar sa Kanan ng Page

en: Flip
tl: Baligtarin

en: Flip Horizontal
tl: I-flip Pahalang

en: Flip Vertical
tl: I-flip Vertical

en: Flip the divider horizontally or vertically to change the shape and its direction.
tl: Balikan ang divider nang pahalang o patayo upang baguhin ang hugis at direksyon nito.

en: Floating
tl: Lumulutang

en: Floating Minimum Size
tl: Pinakamalaking Sukat na Lumulutang

en: Floating Squares
tl: Lumulutang na mga parisukat

en: Fold
tl: Tiklupin

en: Follow
tl: I-follow

en: Follow Button
tl: Sundan na Button

en: Follow on %s
tl: I-follow sa %s

en: Font Does not Exist.
tl: Wala ang Font.

en: Font Families
tl: Mga Pamilya ng Font

en: Font Name
tl: Pangalan ng Account

en: Font Name Cannot be Empty and Cannot Contain Special Characters.
tl: Hindi Maaaring Walang Laman ang Pangalan ng Font at Hindi Maaaring Maglaman ng Mga Special Character.

en: Font Name Cannot be Empty.
tl: Hindi Maaaring Walang Laman ang Pangalan ng Font.

en: Font Size (em)
tl: Laki ng Font (em)

en: Font Style
tl: Kopyahin ang Estilo

en: Font Weight
tl: Malamlam na Ilaw

en: Font Weights
tl: Mga Timbang ng Font

en: Font With This Name Already Exists. Please Use a Different Name.
tl: Mayroon Nang Font na May Ganitong Pangalan. Pakigamit ng Ibang Pangalan.

en: Fonts
tl: Mga Font

en: Footer Template
tl: Template ng Footer

en: Footer Templates
tl: Mga Template ng Footer

en: Force Fullwidth
tl: Gawing Sagad ang Lapad

en: Force Visible
tl: Piliting Nakikita

en: Force the element to be visible in specific contexts.
tl: Piliting maging nakikita ang elemento sa mga partikular na konteksto.

en: Forgot your password?
tl: Nakalimutan ang password mo?

en: Form Background Color
tl: Kulay ng Background ng Form

en: Form Fields
tl: Mga Form Field

en: Form Notice
tl: Paunawa sa Form

en: Form Notice Background Color
tl: Kulay Ng Background Ng Abiso Sa Form

en: Form Title
tl: Pamagat ng Form

en: Form Title Text
tl: Teksto ng Pamagat ng Form

en: Forward
tl: Pasulong

en: Free Divi Cloud Limit Reached
tl: Naabot na ang Limit ng Libreng Divi Cloud

en: Free-Form CSS
tl: Libreng-Form CSS

en: Frequency
tl: Dalas

en: Friday
tl: Biyernes

en: From Hour
tl: Mula sa Oras

en: From Minute
tl: Mula sa Minuto

en: Full Size (Original)
tl: Buong Laki (Orihinal)

en: Fullwidth
tl: Buong Lapad

en: Fullwidth Code
tl: Code para sa paglaki nang Full-Width

en: Fullwidth Image
tl: Larawan na lumalaki nang Full-Width

en: Fullwidth Map
tl: Map na Ganap ang Lapad

en: Fullwidth Menu
tl: Menu na Ganap ang Lapad

en: Fullwidth Menus
tl: Mga Menu Fullwidth

en: Fullwidth Module
tl: Module na lumalaki nang full-width

en: Fullwidth Post Content
tl: Buong Nilalaman ng Post ng Buong-Lupa

en: Fullwidth Post Contents
tl: Mga Nilalaman ng Fullwidth Post

en: Fullwidth Post Slider
tl: Fullwidth na Slider ng Post

en: Fullwidth Post Sliders
tl: Fullwidth Post Slider

en: Fullwidth Post Title
tl: Pamagat ng Post na lumalaki nang Full-Width

en: Fullwidth Post Titles
tl: Mga Pamagat ng Fullwidth na Post

en: Fullwidth Slider
tl: Slider na Ganap ang Lapad

en: Fullwidth Sliders
tl: Fullwidth Slider

en: Galleries
tl: Mga Gallery

en: Gallery Item
tl: Item sa Gallery

en: Gallery Item Caption
tl: Caption ng Item sa Gallery

en: Gallery Item Title
tl: Pamagat ng Item sa Gallery

en: Gallery Pagination
tl: Pagination ng Gallery

en: General
tl: Pangkalahatan

en: General Functionality
tl: Pangkalahatang Functionality

en: Generate & Replace
tl: Bumuo at Palitan

en: Generate Automatically
tl: Awtomatikong Bumuo

en: Generate Content With AI
tl: Bumuo ng Nilalaman Gamit ang AI

en: Generate From Video
tl: Kunin mula sa Video

en: Generate Section With AI
tl: Bumuo ng Seksyon Gamit ang AI

en: Generate With AI
tl: Bumuo Gamit ang AI

en: Geocoder failed due to %s
tl: Nabigo ang Geocoder dahil sa %s

en: Get Unlimited Divi Cloud Storage
tl: Kumuha ng Walang Limit na Storage sa Divi Cloud

en: Give Me A Choice
tl: Bigyan Ako ng Isang Pagpipilian

en: Give this element a blur effect so that it moves in and out of focus as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ng blur effect ang elementong ito upang lumipat ito sa loob at labas ng focus habang nag-i-scroll ang manonood sa pahina.

en: Give this element a scale effect so that it grows and shrinks as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ng scale effect ang elementong ito upang ito ay lumaki at lumiit habang nag-i-scroll ang manonood sa pahina.

en: Give this element an opacity effect so that it fades in and out as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ng opacity effect ang elementong ito upang ito ay mag-fade in at out habang nag-i-scroll ang manonood sa pahina.

en: Give this element horizontal motion so that it slides left or right as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ang elementong ito ng pahalang na galaw upang ito ay mag-slide pakaliwa o pakanan habang ang tumitingin ay nag-i-scroll sa pahina.

en: Give this element rotating motion so that it spins as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ang elementong ito na umiikot na galaw upang ito ay umiikot habang ang manonood ay nag-i-scroll sa pahina.

en: Give this element vertical motion so that is moves faster or slower than the elements around it as the viewer scrolls through the page.
tl: Bigyan ang elementong ito ng patayong paggalaw upang ito ay gumagalaw nang mas mabilis o mas mabagal kaysa sa mga elemento sa paligid nito habang nag-i-scroll ang manonood sa pahina.

en: Global
tl: Pangkalahatan

en: Global Body
tl: Global na Pangunahing Nilalaman

en: Global Canvases
tl: Mga Global Canvas

en: Global Colors
tl: Mga Global Color

en: Global Fonts Weights
tl: Mga Bigat ng Global Font

en: Global Footer
tl: Global na Footer

en: Global Header
tl: Global na Header

en: Global Variables
tl: Mga Global Variable

en: Global canvas not found.
tl: Hindi nahanap ang global canvas.

en: Go Back
tl: Bumalik

en: Go To
tl: Pumunta Sa

en: Go To A Module
tl: Pumunta sa Isang Module

en: Go To A Row
tl: Pumunta sa Isang Row

en: Go To A Section
tl: Pumunta sa Isang Section

en: Go To Layer
tl: Pumunta sa Layer

en: Go To a Section, Row or Module
tl: Pumunta sa Isang Section, Row, o Module

en: Go to Dashboard
tl: Pumunta sa Dashboard

en: Go to Editor
tl: Pumunta sa Editor

en: Good
tl: Maganda

en: Google Maps script is not available on this page.
tl: Hindi available ang Google Maps script sa page na ito.

en: Gradient Direction
tl: Direksyon ng Gradient

en: Gradient End
tl: Gradient sa Huli

en: Gradient Length
tl: Haba ng Gradient

en: Gradient Position
tl: Gradient na Posisyon

en: Gradient Start
tl: Gradient sa Simula

en: Gradient Stops
tl: Huminto ang Gradient

en: Gradient Type
tl: Uri ng Gradient

en: Grayscale Filter Amount (%)
tl: Pagkatingkad ng Grayscale Filter (%)

en: Greater Than (>)
tl: Mas Malaki Kaysa (>)

en: Greater Than or Equal (>=)
tl: Mas Malaki Kaysa o Katumbas (>=)

en: Green
tl: Berde

en: Grid Column Template
tl: Template Ng Grid Column

en: Grid Density
tl: Densidad ng Grid

en: Grid Direction
tl: Direksyon ng Grid

en: Grid Layout
tl: Gradong Layout

en: Grid Offset Rule
tl: Panuntunan ng Grid Offset

en: Grid Offset Rules
tl: Mga Panuntunan Sa Grid Offset

en: Grid Template Columns
tl: Mga Column ng Grid Template

en: Grid Tile Background Color
tl: Kulay ng Background ng Grid Tile

en: Group
tl: Grupo

en: Group Carousels
tl: Mga Group Carousel

en: Group Settings Into Closed Toggles
tl: Mga Setting ng Grupo Sa Mga Sariling Toggle

en: Groups
tl: Mga Grupo

en: Grow
tl: Lumaki

en: Grow to Fill
tl: Lumaki Para Mapuno

en: Gutter Width
tl: Pag-aagwat ng Column

en: HTML After
tl: HTML Pagkatapos

en: HTML Before
tl: HTML Bago

en: HTML/JS Snippet
tl: Snippet ng HTML/JS

en: Hamburger Menu Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Hamburger Menu

en: Hamburger Menu Icon Font Size
tl: Sukat ng font ng Hamburger Menu Icon

en: Hard Light
tl: Matingkad na Ilaw

en: Has Bought a Product
tl: Nakabili ng Produkto

en: Has Bought a Specific Product
tl: Nakabili ng Partikular na Produkto

en: Has No Value
tl: Walang Halaga

en: Has Not Bought a Product
tl: Hindi Nakabili ng Produkto

en: Has Not Bought a Specific Product
tl: Hindi Nakabili ng Partikular na Produkto

en: Has Not Visited a Specific Page
tl: Hindi Bumisita sa isang Partikular na Pahina

en: Has Not Visited a Specific Post
tl: Hindi Bumisita sa isang Partikular na Post

en: Has Products
tl: May Mga Produkto

en: Has Visited a Specific Page
tl: Bumisita sa isang Partikular na Pahina

en: Has Visited a Specific Post
tl: Bumisita sa isang Partikular na Post

en: Has a Specific Product
tl: May Tiyak na Produkto

en: Header Container
tl: Header ng lalagyan

en: Header Image
tl: Imahe ng Header

en: Header Template
tl: Template ng Header

en: Header Templates
tl: Mga Template ng Header

en: Heading 2
tl: Heading

en: Heading 3
tl: Heading

en: Heading 4
tl: Heading

en: Heading 5
tl: Heading

en: Heading 6
tl: Heading

en: Heading Text
tl: Text ng Subheading

en: Heading Text Color
tl: Kulay ng Heading Text

en: Heading Text H1
tl: Text ng Heading H1

en: Heading Text H2
tl: Text ng Heading H2

en: Heading Text H3
tl: Text ng Heading H3

en: Heading Text H4
tl: Text ng Heading H4

en: Heading Text H5
tl: Text ng Heading H5

en: Heading Text H6
tl: Text ng Heading H6

en: Headings
tl: Mga Heading

en: Headings: %s
tl: Mga Heading: %s

en: Heavy
tl: Malakas

en: Height
tl: Taas

en: Help
tl: Tulong

en: Help Video
tl: Video ng Tulong

en: Here you can add the current item to your Divi Library for later use.
tl: Dito mo maaaring idagdag ang kasalukuyang item sa Divi Library mo para magamit sa susunod.

en: Here you can adjust the easing method of your animation. Easing your animation in and out will create a smoother effect when compared to a linear speed curve.
tl: Dito maaari mong iakma ang paraan ng pagpapakali ng iyong animation. Ang easing ng iyong animation sa loob at labas ay lilikha ng isang mas malinaw na epekto kung ihahambing sa isang linear speed curve.

en: Here you can adjust the element's position left or right from its starting location, which may differ based on its offset origin.
tl: Dito maaari mong ayusin ang posisyon ng elemento sa kaliwa o kanan mula sa panimulang lokasyon nito, na maaaring mag-iba batay sa offset na pinagmulan nito.

en: Here you can adjust the element's position upwards or downwards from its starting location, which may differ based on its offset origin.
tl: Dito maaari mong ayusin ang posisyon ng elemento pataas o pababa mula sa panimulang lokasyon nito, na maaaring mag-iba batay sa offset na pinagmulan nito.

en: Here you can adjust the element's starting location within its parent container. You can further adjust the element's position using the offset controls.
tl: Dito maaari mong ayusin ang panimulang lokasyon ng elemento sa loob ng parent container nito. Maaari mo pang isaayos ang posisyon ng elemento gamit ang mga kontrol ng offset.

en: Here you can adjust the order in which posts are displayed.
tl: Dito maaari mong i-adjust ang pagkakasunood-sunod ng kung saan mo gustong ipakita ang mga post.

en: Here you can choose Product Page Layout for WooCommerce.
tl: Dito maaari kang pumili ng Layout ng Product Page para sa WooCommerce.

en: Here you can choose between Description and short description to display.
tl: Dito maaari kang pumili sa pagitan ng paglalarawan at maikling paglalarawan upang ipakita.

en: Here you can choose from which corner this element is offset from. The vertical and horizontal offset adjustments will be affected based on the element's offset origin.
tl: Dito maaari kang pumili mula sa aling sulok mula sa pag-offset ng elementong ito. Ang patayo at pahalang na mga pagsasaayos ng offset ay maaapektuhan batay sa offset na pinagmulan ng elemento.

en: Here you can choose how to position the product meta.
tl: Dito maaari kang pumili kung paano iposisyon ang meta ng produkto.

en: Here you can choose icon size.
tl: Dito mo mapipili ang laki ng icon.

en: Here you can choose icon width.
tl: Dito maaari mong piliin ang lapad ng icon.

en: Here you can choose the direction that your sub-menus will open. You can choose to have them open downwards or upwards.
tl: Dito, maaari mong piliin ang direksyon sa kung paano bubukas ang iyong mga sub-menu. Maaari mong piliin na maging pababa o pataas ang mga ito.

en: Here you can choose the element's position type. Absolutely positioned elements will float inside their parent elements. Fixed positioned elements will float within the browser viewport. Relatively positioned elements sit statically in their parent container, but can still be offset without disrupting surrounding elements.
tl: Dito mo mapipili ang uri ng posisyon ng elemento. Ang mga elementong naka-absolute ay lulutang sa loob ng kanilang parent elements. Ang mga elementong naka-fixed ay lulutang sa loob ng viewport ng browser. Ang mga elementong naka-relative ay nakapirmi sa kanilang parent container, ngunit maaari pa ring i-offset nang hindi naaabala ang mga nakapaligid na elemento.

en: Here you can choose the element's position type. Absolutlely positioned elements will float inside their parent elements. Fixed positioned elements will float within the browser viewport. Relatively positioned elements sit statically in their parent container, but can still be offset without disrupting surrounding elements.
tl: Dito maaari mong piliin ang uri ng posisyon ng elemento. Lutang ang mga elementong ganap na nakaposisyon sa loob ng kanilang mga pangunahing elemento. Ang mga nakapirming nakaposisyon na elemento ay lulutang sa loob ng viewport ng browser. Ang mga elementong medyo nakaposisyon ay statically nakaupo sa kanilang pangunahing container, ngunit maaari pa ring i-offset nang hindi nakakaabala sa mga nakapaligid na elemento.

en: Here you can choose the image alignment.
tl: Dito maaari mong piliin ang pagkakahanay ng larawan.

en: Here you can choose the size for all icons in this list.
tl: Dito mo mapipili ang laki para sa lahat ng icon sa listahang ito.

en: Here you can choose to display the title.
tl: Dito maaari kang pumili upang ipakita ang pamagat.

en: Here you can choose when motion effects are triggered: When the top of the element enters into view, when the middle of the element enters into view, or when the bottom of the element enters into view.
tl: Dito maaari kang pumili kung kailan na-trigger ang mga epekto ng paggalaw: Kapag ang tuktok ng elemento ay pumasok sa view, kapag ang gitna ng elemento ay pumasok sa view, o kapag ang ibaba ng elemento ay pumasok sa view.

en: Here you can choose where to place the Featured Image.
tl: Dito maaari mong piliin kung saan ilalagay ang Tampok na Larawan.

en: Here you can choose where to place the icon.
tl: Dito, mapipili mo kung saan ipupuwesto ang icon.

en: Here you can choose where to place the reviews link.
tl: Dito maaari kang pumili kung saan ilalagay ang link ng mga pagsusuri.

en: Here you can choose whether background color setting above should be used or not.
tl: Dito, maaari mong piliin kung dapat bang gamitin o hindi ang setting sa kulay ng background sa itaas.

en: Here you can choose whether icon set below should be used.
tl: Dito, mapipili mo kung dapat gamitin ang set ng icon sa ibaba.

en: Here you can choose whether or not display the Author Name in Post Meta.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita ang Pangalan ng May-akda sa Meta ng Post o hindi.

en: Here you can choose whether or not display the Categories in Post Meta. Note: This option doesn't work with custom post types.
tl: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang mga Kategorya sa Post Meta. Nota: Ang opsyon na ito ay hindi maaari sa mga uri ng custom na post.

en: Here you can choose whether or not display the Comments Count in Post Meta.
tl: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang mga Komentaryo sa Post Meta.

en: Here you can choose whether or not display the Date in Post Meta.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita ang Petsa sa Meta ng Post o hindi.

en: Here you can choose whether or not display the Featured Image.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita ang Tampok na Larawan o hindi.

en: Here you can choose whether or not display the Post Meta.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita ang Meta ng Post o hindi.

en: Here you can choose whether or not display the Post Title.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita ang Pamagat ng Post o hindi.

en: Here you can choose whether or not the image should have a space below it.
tl: Dito, maaari mong piliin kung dapat bang may espasyo ang larawan sa ilalim nito o wala.

en: Here you can choose whether or not the image should open in Lightbox. Note: if you select to open the image in Lightbox, url options below will be ignored.
tl: Dito, mapipili mo kung dapat bumukas ang larawan sa Lightbox o hindi. Tandaan: kung pipiliin mong buksan ang larawan sa Lightbox, ang mga opsyon sa URL ay babalewalain.

en: Here you can choose whether or not the map will be draggable on mobile devices.
tl: Dito maaari mong piliin kung o hindi ang mapa ay magiging draggable sa mga mobile device.

en: Here you can choose whether or not to display the Coupon code.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang Coupon code.

en: Here you can choose whether or not to display the Product image.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang larawan ng Produkto.

en: Here you can choose whether or not to display the Remove Item Icon.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang Remove Item Icon.

en: Here you can choose whether or not to display the Update cart button.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang pindutan ng Update cart.

en: Here you can choose whether or not to include the follow button next to the icon.
tl: Dito, maaari mong piliin kung idadagdag ang sundan na button sa tabi ng icon o hindi.

en: Here you can choose whether or not use the background color for the Title/Meta text.
tl: Dito maaari mong piliin kung gagamitin ang kulay ng background para sa text ng Pamagat/Meta o hindi.

en: Here you can choose whether or not your link opens in a new window
tl: Dito, maaari mong piliin kung gusto mong bumukas ang iyong link sa bagong window o hindi

en: Here you can choose whether or not your link opens in a new window.
tl: Dito maaari mong piliin kung magbubukas ang link mo sa bagong window o hindi.

en: Here you can choose whether the Categories should be added.
tl: Dito maaari kang pumili kung dapat idagdag ang Mga Mga Kategorya.

en: Here you can choose whether the SKU should be added.
tl: Dito maaari kang pumili kung dapat idagdag ang SKU.

en: Here you can choose whether the Tags should be added.
tl: Dito maaari mong piliin kung dapat idagdag ang mga Tags.

en: Here you can choose whether the custom reviews link should be added.
tl: Dito maaari kang pumili kung dapat idagdag ang pasadyang mga link sa pagsusuri.

en: Here you can choose whether the header is expanded to fullscreen size.
tl: Dito maaari kang pumili kung ang size ng header ay gagawing fullscreen.

en: Here you can choose whether the percent sign should be added after the number set above.
tl: Dito, maaari mong piliin kung dapat idagdag ang simbolo ng porsiyento o hindi, pagkatapos ng numerong nakatakda sa itaas.

en: Here you can choose whether the quantity field should be added before the Add to Cart button.
tl: Dito maaari kang pumili kung ang dami ng patlang ay dapat na maidagdag bago ang pindutan ng Idagdag sa Cart.

en: Here you can choose whether the scroll down button is shown.
tl: Dito maaari kang pumili kung ipapakita ang button ng scroll down.

en: Here you can choose whether the star rating should be added.
tl: Dito maaari kang pumili kung dapat idagdag ang rating ng bituin.

en: Here you can choose whether the stock (displayed when product inventory is managed) should be visible or not.
tl: Dito maaari mong piliin kung makikita o hindi ang stock (ipinapakita kapag pinamamahalaan ang imbentaryo ng produkto).

en: Here you can choose whether the user should be redirected back to the current page after logging in.
tl: Dito maaari mong piliin kung ang gumagamit ay dapat na na-redirect pabalik sa kasalukuyang pahina pagkatapos mag-log in.

en: Here you can choose whether the zoom level will be controlled by mouse wheel or not.
tl: Dito, mapipili mo kung kokontrolin ng mouse wheel ang antas ng pag-zoon o hindi.

en: Here you can choose whether your color should be light or dark. If you are working with a dark background, then your controls color should be light. If your background is light, then your controls color should be set to dark.
tl: Dito mo mapipili kung dapat ay light o dark ang iyong kulay. Kung gumagamit ka ng dark na background, dapat ay light ang kulay ng iyong mga control. Kung light ang iyong background, dapat ay nakatakda sa dark ang kulay ng iyong mga control.

en: Here you can choose whether your text should be light or dark. If you are working with a dark background, then your text should be light. If your background is light, then your text should be set to dark.
tl: Dito, maaari mong piliin kung dapat ay madilim o hindi ang iyong text. Kung madilim ang background mo, dapat hindi madilim ang text mo. Kung hindi madilim ang background mo, dapat madilim ang kulay ng text mo.

en: Here you can choose which action to execute on button click.
tl: Dito mo mapipili kung aling aksyon ang isasagawa kapag na-click ang button.

en: Here you can choose which types of characters are used to distinguish between each item in the %s.
tl: Dito maaari mong piliin kung anong mga uri ng karakter ang gagamitin para paghiwalayin ang bawat item sa %s.

en: Here you can choose which types of characters are used to distinguish between each item in the list.
tl: Dito maaari mong piliin kung anong mga uri ng karakter ang gagamitin para paghiwalayin ang bawat item sa listahan.

en: Here you can choose which types of characters are used to distinguish between each item in the ordered list.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga uri ng mga character ang ginagamit upang makilala sa pagitan ng bawat item sa listahan ng iniutos.

en: Here you can chose whether Sale Badge should be displayed or not.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang Sale Badge.

en: Here you can chose whether product  image should be displayed or not.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang larawan ng produkto.

en: Here you can chose whether product gallery should be displayed or not.
tl: Dito maaari mong piliin kung ipapakita o hindi ang product gallery.

en: Here you can control element overflow on the %s axis. If set to scroll, content that overflows static widths or heights will trigger a browser scrollbar. If set to hidden, content overflow will be clipped.
tl: Dito maaari mong kontrolin ang overflow ng elemento sa %s axis. Kung naka-set upang mag-scroll, ang nilalaman na umaapaw sa mga static na lapad o taas ay magpapalit ng scrollbar ng browser. Kung nakatakda sa nakatago, ang overflow ng nilalaman ay pinutol.

en: Here you can control element overflow on the X axis.
tl: Dito mo makokontrol ang overflow ng elemento sa X axis.

en: Here you can control element overflow on the Y axis.
tl: Dito mo makokontrol ang overflow ng elemento sa Y axis.

en: Here you can control element position on the z axis. Elements with higher z-index values will sit atop elements with lower z-index values.
tl: Dito maaari mong kontrolin ang posisyon ng sangkap sa z axis. Ang mga elemento na may mas mataas na halaga ng z-index ay umupo sa mga elemento sa ibabaw na may mas mababang mga halaga ng z-index.

en: Here you can control the corner radius of this element. Enable the link icon to control all four corners at once, or disable to define custom values for each.
tl: Dito maaari mong kontrolin ang radius ng sulok ng elementong ito. Paganahin ang icon ng link upang kontrolin ang lahat ng apat na sulok nang sabay-sabay, o huwag paganahin upang tukuyin ang mga pasadyang halaga para sa bawat isa.

en: Here you can create the breadcrumb text for the Home page.
tl: Dito maaari kang lumikha ng teksto ng breadcrumb para sa Home page.

en: Here you can create the content that will be used within the module
tl: Dito mo puwedeng gawin ang content na gagamitin sa loob ng module

en: Here you can create the content that will be used within the module.
tl: Dito, magagawa mo ang content na gagamitin sa buong modyul.

en: Here you can create the link for the Home page.
tl: Dito maaari kang lumikha ng link para sa Home page.

en: Here you can define a custom color for all icons in this list.
tl: Dito mo maaaring tukuyin ang custom na kulay para sa lahat ng icon sa listahang ito.

en: Here you can define a custom color for the button icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa icon ng pindutan.

en: Here you can define a custom color for the icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa icon.

en: Here you can define a custom color for the overlay
tl: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: Here you can define a custom color for the overlay icon
tl: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: Here you can define a custom color for the overlay icon.
tl: Dito maaari kang magtakda ng custom na kulay para sa overlay icon.

en: Here you can define a custom color for the overlay.
tl: Dito maaari kang magtakda ng custom na kulay para sa overlay.

en: Here you can define a custom color for the scroll down icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa icon ng pag-scroll pababa.

en: Here you can define a custom color for the social network icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang custom na kulay para sa icon ng social network.

en: Here you can define a custom color for the zoom icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang custom na kulay para sa icon ng pag-zoom.

en: Here you can define a custom color for your hamburger menu icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa iyong icon ng menu ng hamburger.

en: Here you can define a custom color for your icon.
tl: Dito, makakapili ka ng custom na kulay para sa icon mo.

en: Here you can define a custom color for your search icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa iyong icon ng paghahanap.

en: Here you can define a custom color for your shopping cart icon.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang isang pasadyang kulay para sa iyong icon ng shopping cart.

en: Here you can define a custom icon for the overlay
tl: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: Here you can define a custom icon for the overlay.
tl: Dito maaari kang magtakda ng custom na icon para sa overlay.

en: Here you can define the Date Format in Post Meta. Default is 'M j, Y'.
tl: Dito maaari mong tukuyin ang Format ng Petsa sa Meta ng Post. Ang default ay 'M j, Y'.

en: Here you can define the Icon alignment.
tl: Dito mo maaaring tukuyin ang pag-align ng Icon.

en: Here you can define the alignment of Button.
tl: Dito mo matutukoy ang pagkaka-align ng Button.

en: Here you can define the content that will be placed within the current tab.
tl: Dito, maaari mong tukuyin ang content na ilalagay sa loob ng kasalukuyang tab.

en: Here you can define the content that will be placed within the infobox for the pin.
tl: Dito, matutukoy mo ang content na ilalagay sa loob ng info box para sa pin.

en: Here you can define the custom pattern for the email Message. Fields should be included in following format - <strong>%%field_id%%</strong>. For example if you want to include the field with id = <strong>phone</strong> and field with id = <strong>message</strong>, then you can use the following pattern: <strong>My message is %%message%% and phone number is %%phone%%</strong>. Leave blank for default.
tl: Dito ay maaari mong tukuyin ang cutsom na pattern para sa Mensaheng email. Ang mga field ay dapat isama gamit ang sumusunod na format - <strong>%%field_id%%</strong>. Halimbawa kung gusto mong isama ang field na may id <strong>phone</strong> at field na may id = <strong>message</strong>, maaari mong gamitin ang sumusunod ern: <strong>Ang mensahe ko ay %%message%% at ang phone number ko ay %%phone%%</strong>. Iwanang walang laman para sa default.

en: Here you can define whether previous and next posts must be within the same taxonomy term as the current post.
tl: Dito mo maaaring tukuyin kung ang nakaraang at susunod na post ay dapat nasa loob ng parehong taxonomy term gaya ng kasalukuyang post.

en: Here you can designate how fast the carousel rotates, if 'Automatic Carousel Rotation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation. (Ex. 1000 = 1 sec)
tl: Dito, maaari mong itakda kung gaano kabilis iikot ang carousel, kung naka-enable ang opsyong, ‘Awtomatikong Pag-ikot ng Carousel. Kung mas malaki ang bilang, mas matagal ang paghinto sa pagitan ng bawat pag-ikot. (Hal. 1000 = 1 seg)

en: Here you can designate how fast the slider fades between each slide, if 'Automatic Animation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation.
tl: Dito, maaari mong itakda kung gaano kabilis mawawala ang bawat slide bago pumasok ang isa pa, kung naka-enable ang opsyong, ‘Awtomatikong Animation’ sa itaas. Kung mas malaki ang numero, mas matagal ang paghinto sa pagitan ng bawat pag-ikot.

en: Here you can save the current item and add it to your Divi Library for later use as well.
tl: Dito mo maaaring i-save ang kasalukuyang item at idagdag din ito sa Divi Library mo para magamit sa susunod.

en: Here you can see a list of pre-made layout packs that ship with the Divi Builder. You can also access layouts that you have saved to your Divi Library. Choose the “Divi Builder Demo” layout pack to see the layouts it includes.
tl: Dito mo makikita ang listahan ng mga pre-made na layout pack na kasama sa Divi Builder. Maaari mo ring i-access ang mga layout na na-save mo sa Divi Library mo. Piliin ang layout pack na “Divi Builder Demo” para makita ang mga layout na kasama rito.

en: Here you can select the Page type.
tl: Dito maaari mong piliin ang uri ng Pahina.

en: Here you can select the Product.
tl: Dito maaari mong piliin ang Produkto.

en: Here you can select the tabs that you would like to display.
tl: Dito maaari mong piliin ang mga tab na nais mong ipakita.

en: Here you can select whether or not your section has an inner shadow. This can look great when you have colored backgrounds or background images.
tl: Dito, maaari mong piliin kung gusto mong may panloob na shadow ang iyong seksyon o wala. Maaaring maging napakaganda nito kapag mayroon kang makulay na mga background o mga larawan sa background.

en: Here you can set the Breadcrumb separator.
tl: Dito maaari mong itakda ang separator ng Breadcrumb.

en: Here you can set the background color for the active tab.
tl: Dito maaari mong itakda ang kulay ng background para sa aktibong tab.

en: Here you can set the background color for the inactive tab.
tl: Dito maaari mong itakda ang kulay ng background para sa hindi aktibong tab.

en: Here you can set the font for the active tab.
tl: Dito maaari mong itakda ang font para sa aktibong tab.

en: Here you can set the separator.
tl: Dito maaari mong itakda ang separator.

en: Heroes
tl: Mga Hero

en: Hidden
tl: Nakatago

en: Hidden Field
tl: Nakatagong Field

en: Hide Element
tl: Itago ang Elemento

en: Hide On Front End
tl: Itago sa Front End

en: Hide empty columns in the grid automatically. When enabled, columns without content will be removed from the layout, allowing remaining content to fill the available space.
tl: Awtomatikong itago ang mga walang laman na column sa grid. Kapag naka-enable, aalisin sa layout ang mga column na walang content, na hinahayaang punuin ng natitirang content ang magagamit na espasyo.

en: History State Interval
tl: Interval ng History State

en: Home Link
tl: Link sa Bahay

en: Home Text
tl: Tekstong Pantahanan

en: Homepage Link
tl: Link ng Homepage

en: Homepage does not have editable page settings.
tl: Walang nae-edit na mga setting ng pahina ang Homepage.

en: Honeycomb
tl: pulot-pukyutan

en: Horizontal
tl: Pahalang

en: Horizontal Gap
tl: Pahalang na Agwat

en: Horizontal Gutters
tl: Mga Pahalang na Gutter

en: Horizontal Motion
tl: Pahalang na Paggalaw

en: Horizontal Offset
tl: Pahalang na Offset

en: Hour
tl: Oras

en: Hour(s)
tl: Oras

en: Hourly
tl: Oras-oras

en: Hours
tl: Oras

en: Hover
tl: Mag-hover

en: Hover Icon Picker
tl: Icon ng Picker kapag nagho-Hover

en: Hover Overlay Color
tl: Kulay ng Overlay kapag Nagho-Hover

en: Hover State
tl: State Kapag Naka-Hover

en: Hovered
tl: Naka-hover

en: How Does It Look?
tl: Paano Ito Mukha?

en: How do you want to load this Template?
tl: Paano mo gustong i-load ang Template na ito?

en: Hr
tl: Oras

en: IP Address
tl: Pin Address ng Mapa

en: Icon Alignment
tl: Pag-align ng Icon

en: Icon Color
tl: Kulay ng Icon

en: Icon Element
tl: Elemento ng Icon

en: Icon Font Size
tl: Laki ng Font ng Icon

en: Icon List
tl: Listahan ng Icon

en: Icon List Item
tl: Item ng Listahan ng Icon

en: Icon List Items
tl: Mga Item ng Listahan ng Icon

en: Icon Lists
tl: Mga Listahan ng Icon

en: Icon Picker
tl: Tagapili ng Icon

en: Icon Size
tl: Laki ng Icon

en: Icon Type
tl: Uri ng Icon

en: Icon Unicode
tl: Unicode ng Icon

en: Icon Weight
tl: Bigat ng Icon

en: Icons
tl: Mga Icon

en: If defined, this element will stick to the bottom of this container, overriding its stickiness to the edge of the browser
tl: Kung tinukoy, ang elementong ito ay mananatili sa ilalim ng lalagyan na ito, na i-override ang pagiging malagkit nito sa gilid ng browser

en: If defined, this element will stick to the bottom of this container, overriding its stickiness to the edge of the browser.
tl: Kapag itinakda, didikit ang elementong ito sa ibaba ng container na ito, na i-o-override ang pagdikit nito sa gilid ng browser.

en: If defined, this element will stick to the top of this container, overriding its stickiness edge of the browser
tl: Kung tinukoy, ang elementong ito ay mananatili sa tuktok ng container na ito, na i-override ang lagkit nitong gilid ng browser

en: If defined, this element will stick to the top of this container, overriding its stickiness edge of the browser.
tl: Kapag itinakda, didikit ang elementong ito sa itaas ng container na ito, na i-o-override ang pagdikit nito sa gilid ng browser.

en: If defined, this slide image will appear to the left of your slide text. Upload an image, or leave blank for a text-only slide.
tl: Kung natukoy, ang larawan ng slide ay lilitaw sa kaliwang bahagi ng text ng slide. Mag-upload ng larawan o iwanang blangkp para sa isang slide na text lang ang laman.

en: If defined, this video will appear to the left of your slide text. Enter youtube or vimeo page url, or leave blank for a text-only slide.
tl: Kung natukoy, ang video ng slide ay lilitaw sa kaliwang bahagi ng text ng slide. Mag-upload ng page URL ng Youtube o Vimeo o iwanang blangko para sa slide na text lang ang laman.

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the featured image of a post.
tl: Kapag ininable, isang overlay na kulay at icon ang ipapakita kapag ang mga bisita ay naghover sa ibabaw ng tampok na imahe ng post.

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the image
tl: Kapag ininable, isang overlay na kulay at icon ang ipapakita kapag ang isang bisita ay nag-hover sa ibabaw ng imahe

en: If enabled, defined gradient stops will be repeated until the outer boundary of the background is reached.
tl: Kung pinagana, uulitin ang tinukoy na gradient stop hanggang sa maabot ang panlabas na hangganan ng background.

en: If enabled, gradient will be positioned on top of background-image
tl: Kung pinagana, ang gradient ay nakaposisyon sa itaas ng background-image

en: If enabled, the background will be a gradient.
tl: Kapag naka-enable, gradient ang magiging background.

en: If enabled, the field will take 100% of the width of the content area, otherwise it will take 50%
tl: Kapag ininable, ang field ay sasakupin ang 100% ng lapad ng content are, kung hindi ay sasakop naman ito ng 50%

en: If enabled, the gradient will be placed above the background image.
tl: Kapag naka-enable, ilalagay ang gradient sa ibabaw ng background image.

en: If enabled, your background image will stay fixed as your scroll, creating a fun parallax-like effect.
tl: Kung naka-enable ito, mananatiling nakapirmi ang iyong larawan sa background habang ikaw ay nag-ii-scroll na makakapagbigay ng mangandang, tila parallax na effect.

en: If the background image is smaller than the size of the element, you may want the image to repeat. This result will result in a background image pattern.
tl: Kung ang imahe ng background ay mas maliit kaysa sa sukat ng elemento, maaaring gusto mong ulitin ang imahe. Ang resultang ito ay magreresulta sa pattern ng imahen sa background.

en: If you have shopped with us before, please enter your details below. If you are a new customer, please proceed to the Billing section.
tl: Kung nakapamili ka na sa amin dati, mangyaring ilagay ang iyong mga detalye sa ibaba. Kung bagong customer ka, magpatuloy sa seksyong Pagsingil.

en: If you the carousel layout option is chosen and you would like the carousel to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
tl: Kung pinili mo ang carousel na opsyon sa layout at gusto mong awtomatikong mag-slide ang carousel nang hindi na kailangang pindutin ng bisita ang “susunod” na button, i-enable ang opsyong ito at i-adjust ang bilis ng pag-ikot kung gusto mo.

en: If you would like the slider to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
tl: Kung gusto mong awtomatikong mag-slide ang slider, nang hindi na kailangang i-click ng bisita ang button, i-enable ang opsyong ito at kung gusto mo, i-adjust ang bilis ng pag-ikot sa ibaba.

en: If you would like to add a delay before your animation runs you can designate that delay here in milliseconds. This can be useful when using multiple animated modules together.
tl: Kung nais mong magdagdag ng isang pagka-antala bago ang iyong animation ay maaari mong itakda ang pagkaantala na dito sa milliseconds. Maaari itong maging kapaki-pakinabang kapag gumagamit ng maramihang mga animated na module nang sama-sama.

en: If you would like to adjust the date format, input the appropriate PHP date format here.
tl: Kung gusto mong i-adjust ang format ng petsa, ilagay ang wastong PHP na format ng petsa dito.

en: If you would like to control the size of the icon, you must first enable this option.
tl: Kung nais mong kontrolin ang laki ng icon, kailangan mo munang paganahin ang pagpipiliang ito.

en: If you would like to customize the appearance of this module's button, you must first enable custom button styles.
tl: Kung nais mong i-customize ang hitsura ng pindutan ng module na ito, kailangan mo munang paganahin ang mga custom na estilo ng button.

en: If you would like to make your logo a link, input your destination URL here.
tl: Kung nais mong gawing isang link ang iyong logo, ipasok ang iyong patutunguhang URL dito.

en: If you would like to use a subhead, add it here. Your subhead will appear below your title in a small font.
tl: Kung gusto mong gumamit ng subhead, idagdag ito rito. Lilitaw ang iyong subhead sa ilalim ng iyong pamagat sa maliit na font.

en: If you would like your image to be a link, input your destination URL here. No link will be created if this field is left blank.
tl: Kung gusto mong maging isang link ang iyong larawan, ilagay ang URL na patutunguhan nito, dito. Walang magagawang link kapag iniwang blangko ang field na ito.

en: If you'd like to see a version that is fully compatible with Divi 5, consider letting the third-party developer know.
tl: Kung gusto mong makakita ng bersyong ganap na compatible sa Divi 5, isaalang-alang na ipaalam ito sa third-party developer.

en: If your pricing is subscription based, input the subscription payment cycle here.
tl: Kung batay sa subscription ang iyong pagpepresyo, ilagay ang panahon ng pagbabayad ng subscription, dito.

en: Ignore Sticky Posts
tl: Balewalain Ang Mga Sticky Post

en: Image
tl: Larawan

en: Image & Icon
tl: Larawan at Icon

en: Image & Video
tl: Larawan at Video

en: Image Alignment
tl: Pagkakahanay ng Larawan

en: Image Animation
tl: Animation ng Larawan

en: Image Count
tl: Bilang ng Larawan

en: Image Height
tl: Taas ng Larawan

en: Image Horizontal Offset
tl: Pahalang na Offset ng Larawan

en: Image Link Target
tl: Link ng Imahe Link

en: Image Link URL
tl: URL ng Link ng Larawan

en: Image Order
tl: Order ng Larawan

en: Image Vertical Offset
tl: Patayong Offset ng Larawan

en: Image Width
tl: Pinakamalapad na sukat ng Larawan

en: Image or Icon
tl: Larawan o Icon

en: Image/Icon
tl: Larawan/Icon

en: Image/Icon Animation
tl: Animation ng Larawan/Icon

en: Image/Icon Placement
tl: Pagpupuwesto ng Larawan/Icon

en: Images
tl: Mga Larawan

en: Import
tl: I-import

en: Import & Export
tl: Import at Export

en: Import & Export Presets
tl: I-import at I-export ang Mga Preset

en: Import & Export Variables
tl: I-import at I-export ang Mga Variable

en: Import Canvas
tl: I-import ang Canvas

en: Import Design Presets?
tl: Mag-import ng Mga Preset ng Disenyo?

en: Import Divi Builder Templates
tl: I-import ang Mga Template ng Divi Builder

en: Import Layout
tl: Mag-import ng Layout

en: Import Options
tl: Mga Opsyon sa Import

en: Import Presets
tl: I-import ang Presets

en: Import Templates
tl: I-import ang Mga Template

en: Import To New Canvas
tl: I-import sa Bagong Canvas

en: Import Variables
tl: I-import ang mga Variable

en: Import them as static layouts from the website they were exported from. This may take several minutes depending on the number of references being imported.
tl: I-import ang mga ito bilang static layouts mula sa website kung saan sila na-export. Maaaring tumagal ito ng ilang minuto depende sa dami ng reference na ini-import.

en: Imported Content
tl: Nag-import ng Content

en: Imported templates
tl: Mga Na-import na Template

en: Improve With AI
tl: Pagbutihin Gamit ang AI

en: In A New Tab
tl: Sa Bagong Tab

en: In List (IN)
tl: Nasa Listahan (IN)

en: In Stock
tl: Sa Stock

en: In Stock Text
tl: Sa Text Text

en: In The Current Tab
tl: Sa Kasalukuyang Tab

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact height (in pixels) of your video here.
tl: Upang maitama ang laki ng mga video, kailangan mong ilagay ang eksaktong taas (sa pixels) ng iyong video, dito.

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact width (in pixels) of your video here.
tl: Upang maitama ang laki ng mga video, kailangan mong ilagay ang eksaktong lapad (sa pixels) ng iyong video, dito.

en: Inactive Tab Background Color
tl: Kulay ng Background ng Di-aktibong Tab

en: Inches (in)
tl: pulgada (in)

en: Include Advanced Design settings
tl: Isama ang Advanced na Setting ng Disenyo

en: Include All Global Canvases
tl: Isama ang Lahat ng Global Canvas

en: Include All Templates
tl: Isama ang Lahat ng Template

en: Include IP Address
tl: Isama ang mga Kategorya

en: Include the subscriber's ip address in the data sent to your email provider.
tl: Isama ang ip address ng subscriber sa data na ipinadala sa iyong email provider.

en: Included Categories
tl: Kasamang Mga Kategorya

en: Included Tabs
tl: Mga Kasamang Tab

en: Incomplete chunk data received. Expected %1$d chunks, received %2$d chunks.
tl: Hindi kumpleto ang natanggap na chunk data. Inaasahan ang %1$d chunk, natanggap ang %2$d chunk.

en: Increase
tl: Dagdagan

en: Increase Font Size
tl: Lakihan ang Font

en: Increase Module Bottom Padding
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Module

en: Increase Module Bottom Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Module ng 10px

en: Increase Module Left Padding
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Module

en: Increase Module Left Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Module ng 10px

en: Increase Module Padding
tl: Taasan ang Module Padding

en: Increase Module Padding By 10px
tl: Palakihin ang Module Padding Sa pamamagitan ng 10px

en: Increase Module Right Padding
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Module

en: Increase Module Right Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Module ng 10px

en: Increase Module Top Padding
tl: Dagdagan ang Top Padding ng Module

en: Increase Module Top Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Top Padding ng Module ng 10px

en: Increase Row Bottom Padding
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Row

en: Increase Row Bottom Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Row ng 10px

en: Increase Row Left Padding
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Row

en: Increase Row Left Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Row ng 10px

en: Increase Row Padding
tl: Dagdagan ang Padding ng Row

en: Increase Row Padding By 10px
tl: Dagdagan ang Padding ng Row ng 10px

en: Increase Row Right Padding
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Row

en: Increase Row Right Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Row ng 10px

en: Increase Row Top Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Top Padding ng Row ng 10px

en: Increase Section Bottom Padding
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Seksyon

en: Increase Section Bottom Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Bottom Padding ng Seksyon ng 10px

en: Increase Section Left Padding
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Seksyon

en: Increase Section Left Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Left Padding ng Seksyon ng 10px

en: Increase Section Padding
tl: Dagdagan ang Padding ng Row ng 10px

en: Increase Section Padding By 10px
tl: Dagdagan ang Padding ng Seksyon ng 10px

en: Increase Section Right Padding
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Seksyon

en: Increase Section Right Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Right Padding ng Seksyon ng 10px

en: Increase Section Top Padding
tl: Dagdagan ang Top Padding ng Seksyon

en: Increase Section Top Padding by 10px
tl: Dagdagan ang Top Padding ng Seksyon ng 10px

en: Increase or decrease the height of the shape divider.
tl: Palakihin o bawasan ang taas ng hiwalay na hugis.

en: Increase or decrease the size of the %1$s text.
tl: Palakihin o bawasan ang laki ng teksto ng %1$s.

en: Increase or decrease the size of the %s text.
tl: Dagdagan o bawasan ang laki ng text ng %s.

en: Increase or decrease the size of the button text.
tl: Palakihin o bawasan ang laki ng teksto ng pindutan.

en: Increase or decrease the size of the scroll down arrow that appears towards the bottom of the module.
tl: Palakihin o bawasan ang sukat ng scroll down na arrow na lumilitaw patungo sa ilalim ng module.

en: Increase or decrease the size of the text.
tl: Dagdagan o bawasan ang laki ng text.

en: Increase or decrease the size of this element.
tl: Dagdagan o bawasan ang laki ng elementong ito.

en: Increase or decrease the thickness of the border around the button. Setting this value to 0 will remove the border entirely.
tl: Palakihin o bawasan ang kapal ng hangganan sa palibot ng button. Ang pagtatakda ng halagang ito sa 0 ay mag-aalis ng hangganan sa kabuuan.

en: Increasing indentation will push list items further towards the center of the text content, giving the list more visible separation from the the rest of the text.
tl: Ang pagpapataas ng indentation ay itulak ang mga item sa listahan patungo sa sentro ng nilalaman ng teksto, na nagbibigay sa listahan ng mas nakikitang paghihiwalay mula sa natitirang bahagi ng teksto.

en: Increasing the border radius will increase the roundness of the button's corners. Setting this value to 0 will result in squared corners.
tl: Ang pagtaas ng radius ng hangganan ay magpapataas ng pag-ikot ng mga sulok ng button. Ang pagtatakda ng halagang ito sa 0 ay magreresulta sa squared corners.

en: Increasing the border radius will increase the roundness of the overlay corners. Setting this value to 0 will result in squared corners.
tl: Ang pagtaas ng radius ng hangganan ay magpapataas ng pag-ikot ng mga sulok ng overlay. Ang pagtatakda ng halagang ito sa 0 ay magreresulta sa squared corners.

en: Increasing the divider weight will increase the thickness of the dividing line.
tl: Ang pagtaas ng divider weight ay magpapataas sa kapal ng linya ng paghati.

en: Increasing the spread strength will increase the density of the box shadow. Higher density results in a more intense shadow.
tl: Ang pagtaas ng lakas ng pagkalat ay mapapalaki ang kakapalan ng kahon ng kahon. Ang mas mataas na densidad ay nagreresulta sa mas matinding anino.

en: Increasing the width of the border will increase its size/thickness.
tl: Ang pagtaas ng lapad ng hangganan ay tataas ang laki / kapal nito.

en: Inherited Rule (Non-editable)
tl: Namamanang Panuntunan (Hindi Mae-edit)

en: Inline
tl: Nasa linya

en: Inline Centered Logo
tl: Inline na nakasentro na logo

en: Inner Column
tl: Panloob na Column

en: Inner Columns
tl: Mga Panloob na Column

en: Inner Max Width
tl: Lapad sa Max

en: Inner Row
tl: Panloob na Row

en: Inner Rows
tl: Mga Panloob na Row

en: Inner Shadow
tl: Ipakita ang Panloob na Shadow

en: Inner Width
tl: Lapad ng Inner

en: Input Facebook Profile Url.
tl: Ilagay ang URL ng Profile sa Facebook.

en: Input Fields
tl: Mga Patlang ng Input

en: Input LinkedIn Profile Url.
tl: Ilagay ang LinkedIn Profile URL.

en: Input X Profile Url.
tl: Ilagay ang X Profile URL.

en: Input a title for the circle counter.
tl: Maglagay ng pamagat ng circle counter.

en: Input a title for the counter.
tl: Lagyan ng pamagat ang counter.

en: Input the email address where messages should be sent.<br /><br /> Note: email delivery and spam prevention are complex processes. We recommend using a delivery service such as <a href="http://mandrill.com/">Mandrill</a>, <a href="https://sendgrid.com/">SendGrid</a>, or other similar service to ensure the deliverability of messages that are submitted through this form
tl: Ilagay ang email address kung saan dapat ipadala ang mga mensahe.<br /><br /> Paalala: ang paghahatid ng email at pag-iwas sa spam ay masalimuot na mga proseso. Inirerekomenda naming gumamit ng delivery service gaya ng <a href="http://mandrill.com/">Mandrill</a>, <a href="https://sendgrid.com/">SendGrid</a>, o iba pang katulad na serbisyo para matiyak ang paghahatid ng mga mensaheng isinumite sa pamamagitan ng form na ito

en: Input the job title.
tl: Ilagay ang posisyon sa trabaho.

en: Input the main text content for your module here.
tl: Ilagay ang pangunahing text na content para sa modyul mo, dito.

en: Input the name of the company.
tl: Ilagay ang pangalan ng kompanya.

en: Input the name of the person.
tl: Ilagay ang pangalan ng tao.

en: Input the name of the testimonial author.
tl: Ilagay ang pangalan ng may-sulat ng testimonial.

en: Input the person's position.
tl: Ilagay ang posisyon ng tao

en: Input the value of the product here.
tl: Ilagay ang presyo ng produkto dito.

en: Input your desired button text, or leave blank for no button.
tl: Ilagay ang gusto mong text ng button o iwanang blangko kung walang button.

en: Input your desired button text.
tl: Ilagay ang nais mong text ng button.

en: Input your desired link text.
tl: Ilagay ang gusto mong teksto ng link.

en: Input your main slide text content here.
tl: Ilagay ang pangunahing content ng slide dito.

en: Input your value to action title here.
tl: Ilagay ang pamagat ng value to action, dito.

en: Insert
tl: Ipasok

en: Insert %s
tl: Ipasok ang %s

en: Insert %s Module
tl: Ipasok ang %s Module

en: Insert Dynamic Content
tl: Ipasok ang Dynamic Content

en: Insert Existing Page Layout
tl: Ipasok ang Umiiral na Layout ng Pahina

en: Insert Existing Post Layout
tl: Ipasok ang Umiiral na Layout ng Post

en: Insert Layout
tl: Ipasok ang Layout

en: Insert Media
tl: Ipasok ang Media

en: Insert Module
tl: Magsingit ng Modyul

en: Insert Module Or Row
tl: Maglagay ng Module o Row

en: Insert Premade Layout
tl: Ipasok ang Handa Nang Layout

en: Insert Row
tl: Magsingit ng Hilera

en: Insert Saved Layout
tl: Ipasok ang Naka-save na Layout

en: Insert Saved Module
tl: Ipasok ang Naka-save na Module

en: Insert Saved Row
tl: Ipasok ang Naka-save na Row

en: Insert Saved Section
tl: Ipasok ang Naka-save na Seksyon

en: Insert Section
tl: Magsingit ng Seksyon

en: Insert Theme Builder Set
tl: Ipasok ang Set ng Theme Builder

en: Insert Theme Builder Template
tl: Ipasok ang Template ng Theme Builder

en: Inset
tl: Sa loob (inset)

en: Inside
tl: Sa loob

en: Inspect
tl: Suriin

en: Inspector
tl: Inspektor

en: Insufficient permission.
tl: Hindi sapat ang pahintulot.

en: Intensity effects how subtle or aggressive your animation will be. Lowering the intensity will create a smoother and more subtle animation while increasing the intensity will create a snappier more aggressive animation.
tl: Ang intensity ay nagpapakita kung paano magiging banayad o agresibo ang iyong animation. Ang pagpapababa ng intensity ay lilikha ng isang mas malinaw at mas mahiwagang animation habang ang pagtaas ng intensity ay lilikha ng isang mas agresibong animation.

en: Interaction
tl: Interaksiyon

en: Interactions
tl: Mga Interaction

en: Interface Animations
tl: Mga Animation ng Interface

en: Interface Mode
tl: Mode Ng Interface

en: Invalid File format. You should be uploading a JSON file.
tl: Invalid na format ng File. Dapat kang mag-upload ng JSON file.

en: Invalid Pin and address data. Please try again.
tl: Hindi valid na Pin at data sa address. Paki-subukang muli.

en: Invalid Post ID.
tl: Invalid na Post ID.

en: Invalid attribute name. Attribute names must contain only letters, numbers, hyphens, underscores, and colons.
tl: Invalid na pangalan ng attribute. Dapat ay letters, numbers, hyphens, underscores, at colons lang ang laman ng mga pangalan ng attribute.

en: Invalid chunked request: missing required chunking parameters.
tl: Di-wastong naka-chunk na request: nawawala ang mga kinakailangang parameter ng chunking.

en: Invalid context parameter.
tl: Invalid na context parameter.

en: Invalid email
tl: Invalid na email

en: Invalid layout save target for current context.
tl: Di-wastong target ng pag-save ng layout para sa kasalukuyang context.

en: Invalid library item type.
tl: Hindi valid ang uri ng item sa library.

en: Invalid non-chunked request: chunking parameters should not be present.
tl: Di-wastong non-chunked na request: hindi dapat may mga parameter ng chunking.

en: Invalid nonce.
tl: Invalid na nonce.

en: Invalid parent setting specified.
tl: Hindi valid ang tinukoy na parent setting.

en: Invalid post ID.
tl: Invalid na post ID.

en: Invalid post type.
tl: Di-wastong uri ng post.

en: Invalid request. Missing required parameters %s.
tl: Hindi valid na request. Kulang ang mga kinakailangang parameter na %s.

en: Invalid unit is being used for calculation
tl: Invalid na unit ang ginagamit para sa calculation

en: Invert
tl: Baliktarin

en: Invert the hue, saturation, and brightness by this amount.
tl: Baliktarin ang kulay, saturation, at liwanag sa pamamagitan ng halagang ito.

en: Inverted Chevrons
tl: Baliktad na mga Chevron

en: Is
tl: Ay

en: Is After
tl: Ay Pagkatapos

en: Is Any Value
tl: Ay Anumang Halaga

en: Is Before
tl: Ay Bago

en: Is Empty
tl: Ay Walang laman

en: Is Greater Than (numeric values only)
tl: Mas Higit sa (mga numerong halaga lamang)

en: Is Less Than (numeric values only)
tl: Mas Mababa Kaysa (mga numerong halaga lamang)

en: Is Not
tl: Ay hindi

en: Is Not On a Specific Date
tl: Hindi Nasa Isang Partikular na Petsa

en: Is On Specific Day(s) of the Week
tl: Ay Sa Partikular na (mga) Araw ng Linggo

en: Is On a Specific Date
tl: Nasa Partikular na Petsa

en: Is in stock
tl: May stock

en: Is out of stock
tl: Wala nang stock

en: Is the First Day of the Month
tl: Ay ang Unang Araw ng Buwan

en: Is the Last Day of the Month
tl: Ang Huling Araw ng Buwan

en: Item Defaults
tl: Mga Default ng Item

en: Item Indent
tl: Indentasyon Ng Item

en: Item Title
tl: Titulo ng Item

en: JSON-encoded main loop settings data from settings context for current_page query resolution.
tl: Mga pangunahing loop settings data na naka-JSON-encode mula sa settings context para sa current_page query resolution.

en: Job Title
tl: Posisyon sa Trabaho

en: Justify
tl: I-justify

en: Justify Content
tl: I-justify ang Nilalaman

en: Justify Items
tl: I-justify Ang Mga Item

en: Justify Self
tl: I-justify ang Sarili

en: Keyboard Shortcuts
tl: Mga Keyboard Shortcut

en: Label Text
tl: Teksto ng Label

en: Label for the "after" image.
tl: Label para sa larawang "after".

en: Label for the "before" image.
tl: Label para sa larawang "before".

en: Labels
tl: Mga Label

en: Large
tl: Malaki

en: Last Instance of Every Month
tl: Huling Instance ng Bawat Buwan

en: Last Item
tl: Huling Item

en: Last Modified Date
tl: Petsa ng Huling Pagbabago

en: Last Name
tl: Apelyido

en: Last Name Fullwidth
tl: Ganap na Lapad ng Page

en: Last Used
tl: Huling Ginamit

en: Last Used Position
tl: Posisyon ng Pagsimula

en: Last, First Name
tl: Apelyido, Unang Pangalan

en: Lastly, it is recommended that you temporarily disable all WordPress plugins and browser extensions and try to save again to determine if something is causing a conflict.
tl: Panghuli, inirerekomenda na pansamantala mong i-disable ang lahat ng mga plugin at extension ng browser ng WordPress at subukang mag-save muli upang matukoy kung may nagsasanhi ng conflict.

en: Latest %1$s
tl: Pinakabagong %1$s

en: Latest Products
tl: Pinakabagong produkto

en: Layers
tl: Mga layer

[ctx: Layout]
en: Add New
tl: Magdagdag ng Bago

en: Layout Details
tl: Mga Layout

en: Layout Direction
tl: Direksyon ng Layout

en: Layout Style
tl: Estilo ng Layout

en: Layout, Section, Row, Module
tl: Layout, Seksyon, Row, Module

en: Learn More
tl: Matuto Pa

en: Leave a Reply to %s
tl: Mag-iwan ng Tugon kay %s

en: Leave at 0 to remove restriction
tl: Iwanang 0 upang alisin ang paghihigpit

en: Leave blank if you're using this module on a Project or Post. Otherwise type the taxonomy name to make the 'In the Same Category' option work correctly.
tl: Iwanang blangko kung ginagamit mo ang module na ito sa isang Project o Post. Kung hindi, i-type ang pangalan ng taxonomy para gumana nang tama ang opsyong 'Sa Parehong Kategorya'.

en: Left
tl: Kaliwa

en: Left Aligned
tl: Nakahanay sa Kaliwa

en: Left Arrow Icon
tl: Icon ng Kaliwang Arrow

en: Left Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Left Border Style
tl: Estilo ng Border

en: Left Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Left Sidebar
tl: Kaliwang Sidebar

en: Left To Right
tl: Kaliwa, Pakanan

en: Less Than (<)
tl: Mas Maliit Kaysa (<)

en: Less Than or Equal (<=)
tl: Mas Maliit Kaysa o Katumbas (<=)

en: Letter spacing adjusts the distance between each letter in the %1$s.
tl: Inaayos ng spacing ng titik ang distansya sa pagitan ng bawat letra sa %1$s.

en: Letter spacing adjusts the distance between each letter in the %s.
tl: Ina-adjust ng letter spacing ang distansya sa pagitan ng bawat letra sa %s.

en: Letter spacing adjusts the distance between each letter in the button.
tl: Ang pag-spacing ng titik ay nag-aayos ng distansya sa pagitan ng bawat letra sa pindutan.

en: Letter spacing adjusts the distance between each letter.
tl: Ina-adjust ng letter spacing ang distansya sa pagitan ng bawat letra.

en: Letters Only (A-Z)
tl: Mga Letra Lang (A-Z)

en: Library Item Error
tl: Error sa Item sa Library

en: Library Item Preview
tl: Preview ng Item sa Library

en: Library Item does not exist.
tl: Walang ganitong Item sa Library.

en: Library Settings
tl: Mga Setting ng Library

en: Library item does not exist. Click close to close this browser window.
tl: Walang ganitong item sa library. I-click ang isara para isara ang browser window na ito.

en: Library item not found
tl: Hindi makita ang item sa library

en: Light
tl: Maliwanag

en: Light Text Color
tl: Maliwanag na Kulay ng Teksto

en: Lighten
tl: Papusyawin

en: Lightness
tl: Liwanag

en: Line
tl: Linya

en: Line Color
tl: Kulay ng Label

en: Line Height
tl: Taas ng Linya

en: Line Icons
tl: Mga Icon ng Linya

en: Line Position
tl: Posisyon ng Linya

en: Line Style
tl: Estilo ng Divider

en: Line height adjusts the distance between each line of the %1$s text. This becomes noticeable if the %1$s is long and wraps onto multiple lines.
tl: Iniaayos ng taas ng linya ang distansya sa pagitan ng bawat linya ng teksto ng %1$s. Ito ay nagiging kapansin-pansin kung ang %1$s ay mahaba at bumabalot sa maraming linya.

en: Line height adjusts the distance between each line of the %s text. This becomes noticeable if the %s is long and wraps onto multiple lines.
tl: Ina-adjust ng line height ang distansya sa pagitan ng bawat linya ng text ng %s. Mapapansin ito kung mahaba ang %s at nagwa-wrap sa maraming linya.

en: Line height adjusts the distance between each line of the text. This becomes noticeable if the text is long and wraps onto multiple lines.
tl: Ina-adjust ng line height ang distansya sa pagitan ng bawat linya ng text. Mapapansin ito kung mahaba ang text at nagwa-wrap sa maraming linya.

en: Linear gradients radiate in a single direction across one axis. Radial gradients radiate from the center of the background in the shape of a circle.
tl: Ang mga linear gradient ay nagmula sa isang direksyon sa isang axis. Radial gradients radiate mula sa gitna ng background sa hugis ng isang bilog.

en: Link Color
tl: Kulay Ng Link

en: Link Destination
tl: Pupuntahan ng Link

en: Link Name
tl: Pangalan ng Link

en: Link Options
tl: Mga Opsyon ng Link

en: Link Target
tl: I-link ang Target

en: Link Text
tl: Teksto ng Link

en: Link To Taxonomy Pages
tl: I-link sa Mga Pahina ng Taxonomy

en: Link URL
tl: URL ng Link

en: Link to Category Index Pages
tl: I-link sa Mga Pahina ng Index ng Kategorya

en: Link to Comments Area
tl: I-link sa Bahagi ng Mga Komento

en: Link to Tag Index Pages
tl: I-link sa Mga Pahina ng Index ng Tag

en: LinkedIn Profile Url
tl: URL ng Profile sa LinkedIn

en: Links
tl: Mga Link

en: Links Text
tl: Teksto ng Mga Link

en: List
tl: Listahan

en: List of files selected for import. Click the X icon to remove a file.
tl: Listahan ng mga file na pinili para i-import. I-click ang icon na X para alisin ang file.

en: Load
tl: I-load

en: Load Code Snippets
tl: I-load ang Mga Code Snippet

en: Load From Library
tl: I-load Mula Sa Library

en: Load Layout
tl: I-load ang Layout

en: Load Premade Layout
tl: I-load ang Layout

en: Load Template
tl: I-load ang Template

en: Loaded Canvas
tl: Na-load na Canvas

en: Loaded Page
tl: Na-load na Pahina

en: Loaded Preset
tl: Na-load na Preset

en: Loaded Template
tl: Na-load na Template

en: Loaded Theme Builder
tl: Na-load na Theme Builder

en: Loading pre-made layouts is a great way to jump-start your new page. The Divi Builder comes with dozens of layouts to choose from, and you can find lots of great free layouts online too. You can save your favorite layouts to the Divi Library and load them on new pages or share them with the community. Click the highlighted button to open the layouts menu and select a pre-made layout.
tl: Magandang paraan ang pag-load ng mga handa nang layout para mapabilis ang paggawa ng bagong pahina mo. May kasama ang Divi Builder na dose-dosenang layout na mapagpipilian, at marami ka ring mahahanap na magagandang libreng layout online. Maaari mong i-save ang mga paborito mong layout sa Divi Library at i-load ang mga ito sa mga bagong pahina o ibahagi sa komunidad. I-click ang naka-highlight na button para buksan ang menu ng mga layout at pumili ng handa nang layout.

en: Loading...
tl: Naglo-load...

en: Local Canvases
tl: Mga Lokal na Canvas

en: Location
tl: Lokasyon

en: Lock %1$s
tl: I-lock ang %1$s

en: Lock Item
tl: I-lock ang Item

en: Lock Module
tl: I-lock ang Module

en: Log In To Divi Cloud
tl: Mag-log In Sa Divi Cloud

en: Log out
tl: Mag-log out

en: Logged In Status
tl: Katayuan ng Naka-log In

en: Logged in as %1$s
tl: Naka-log in bilang %1$s

en: Login
tl: Mag-login

en: Login Button
tl: Button ng Login

en: Login Fields
tl: Mga Login Field

en: Login Title
tl: Title Logo

en: Login To Divi Cloud
tl: Mag-Login Sa Divi Cloud

en: Logins
tl: Mga Pag-login

en: Logo Border Radius
tl: Radius ng Border ng Logo

en: Logo Image
tl: Imahe ng Logo

en: Logo Link Target
tl: Target ng Link ng logo

en: Logo Link URL
tl: Ang URL ng Link ng logo

en: Loop Animation
tl: I-loop ang Animation

en: Loop Element
tl: Elemento Ng Loop

en: Loop Meta Keys
tl: Mga Loop Meta Key

en: Loop Position
tl: Posisyon sa Loop

en: Loop Post Terms
tl: Mga Term ng Post sa Loop

en: Loop Post Title
tl: Pamagat ng Post sa Loop

en: Loop Product
tl: Produkto sa Loop

en: Loop Product Current Price
tl: Kasalukuyang Presyo ng Produkto sa Loop

en: Loop Product Link URL
tl: Link ng Produkto sa Loop URL

en: Loop Product Regular Price
tl: Regular na Presyo ng Produkto sa Loop

en: Loop Product Sale Price
tl: Sale na Presyo ng Produkto sa Loop

en: Loop Product Terms
tl: Mga Term ng Produkto sa Loop

en: Loop Product Title
tl: Pamagat ng Produkto sa Loop

en: Lost your password?
tl: Nakalimutan ang password?

en: Lottie Animation File
tl: File ng Lottie Animation

en: Lottie Animations
tl: Mga Lottie Animation

en: Made Global %s
tl: Ginawang Global Na %s

en: Main Canvas
tl: Pangunahing Canvas

en: Main Element
tl: Pangunahing Elemento

en: Main Query
tl: Pangunahing Query

en: Make Fullscreen
tl: Gawing Fullscreen

en: Make Fullwidth
tl: Gawing Fullwidth

en: Make Global
tl: Gawing Global

en: Make Global Color
tl: Gumawa ng Global Color

en: Make Main Canvas
tl: Gawing Pangunahing Canvas

en: Make Menu Links Fullwidth
tl: Gumawa ng Links Menu Fullwidth

en: Make Row Full Width
tl: Gawing Buong Lapad ang Row

en: Make This Table Featured
tl: Gawing Tinatampok ang Listang Ito

en: Make global module attribute local
tl: Gawing lokal ang attribute ng global module

en: Make global module children local
tl: Gawing local ang mga child ng global module

en: Make sure you entered the correct captcha.
tl: Tiyaking tama ang inilagay mong captcha.

en: Make this canvas available across all posts.
tl: Gawing available ang canvas na ito sa lahat ng post.

en: Manage Global %s
tl: Pamahalaan ang Global %s

en: Manage Global Colors
tl: Pamahalaan Ang Mga Global Color

en: Manage Template Assignments
tl: Pamahalaan ang Mga Assignment ng Template

en: Manual Height Rows
tl: Mga Row Na Manu-manong Taas

en: Manual Input
tl: Manual na Input

en: Manual Width Columns
tl: Mga Column Na Manu-manong Lapad

en: Manually select specific posts to exclude from your loop. This allows you to remove particular posts from your results while keeping the rest of your query intact.
tl: Manu-manong piliin ang mga partikular na post na ibubukod sa iyong loop. Nagbibigay-daan ito sa iyong alisin ang ilang partikular na post mula sa iyong mga resulta habang pinananatiling buo ang iba pang bahagi ng iyong query.

en: Manually select specific posts to include in your loop. This allows you to create a curated list of content by choosing individual posts rather than using broader queries.
tl: Manu-manong piliin ang mga partikular na post na isasama sa iyong loop. Nagbibigay-daan ito sa iyong gumawa ng na-curate na listahan ng nilalaman sa pamamagitan ng pagpili ng mga indibidwal na post sa halip na gumamit ng mas malalawak na query.

en: Map
tl: Mapa

en: Map Center Address
tl: Sentrong Address ng Mapa

en: Map Pin
tl: Pin ng Mapa

en: Map Pin Address
tl: Pin Address ng Mapa

en: Map Pins
tl: Mga Pin ng Mapa

en: Margin adds extra space to the outside of the element, increasing the distance between the element and other items on the page.
tl: Ang margin ay nagdaragdag ng dagdag na espasyo sa labas ng elemento, ang pagdaragdag ng distansya sa pagitan ng elemento at iba pang mga item sa pahina.

en: Mask Color
tl: Kulay ng Maskara

en: Mask Height
tl: Taas ng Maskara

en: Mask Horizontal Offset
tl: Mask Pahalang na Offset

en: Mask Position
tl: Posisyon ng Mask

en: Mask Size
tl: Laki ng Maskara

en: Mask Style
tl: Estilo ng Maskara

en: Mask Transform
tl: Pagbabago ng maskara

en: Mask Width
tl: Lapad ng Mask

en: Max Height
tl: Hangganan ng taas

en: Max Width
tl: Max Lapad

en: Maximum Length
tl: Maximum na Haba

en: Maximum length: %1$d characters.
tl: Maximum na haba: %1$d character.

en: Medium
tl: Katamtaman

en: Member Description
tl: Paglalarawan sa Miyembro

en: Member Image
tl: Larawan ng Miyembro

en: Member Position
tl: Posisyon ng Miyembro

en: Member Social Links
tl: Mga Social Link ng Miyembro

en: Menu ID to query (when query_type is menus).
tl: Menu ID na i-query (kapag menus ang query_type).

en: Menu Item
tl: Item ng Menu

en: Menu Item Offset
tl: Offset ng Item ng Menu

en: Menu Items Per Page
tl: Mga Item ng Menu Kada Pahina

en: Menu Link
tl: Link ng Menu

en: Menu Logo
tl: Logo ng Menu

en: Menu Order
tl: Ayos sa Menu

en: Menu Style
tl: Estilo ng Menu

en: Menu Text
tl: Teksto ng Menu

en: Menu width is limited by your website content width. Enabling this option will extend the menu the full width of the browser window.
tl: Ang lapad ng menu ay limitado sa lapad ng nilalaman ng iyong website. Ang pagpapagana ng pagpipiliang ito ay pahabain ang menu sa buong lapad ng window ng browser.

en: Menus
tl: Mga menu

en: Message
tl: Mensahe

en: Message AI Agent...
tl: I-message ang AI Agent...

en: Message Field
tl: Field ng Mensahe

en: Message Pattern
tl: Pattern ng Message

en: Meta Text
tl: Tekstong Meta

en: Meta key to query.
tl: Meta key na ika-query.

en: Meta query parameters for filtering posts by custom fields. Array of meta query clauses. Multiple clauses are combined with AND relation.
tl: Mga parameter ng meta query para i-filter ang mga post ayon sa mga custom field. Array ng mga meta query clause. Pinagsasama ang maraming clause gamit ang relasyong AND.

en: Meta value to compare against.
tl: Meta value na paghahambingan.

en: Meta value type.
tl: Uri ng meta value.

en: Mid
tl: kalagitnaan

en: Mid %s
tl: Gitna %s

en: Mid Rotation
tl: Kalagitnaan ng Pag-ikot

en: Middle of Element
tl: Gitna ng Elemento

en: Millimeters (mm)
tl: Milimetro (mm)

en: Min Height
tl: Min Taas

en: Minimum Height Rows
tl: Mga Row Na Minimum Ang Taas

en: Minimum Length
tl: Minimum na Haba

en: Minimum Score
tl: Pinakamababang Marka

en: Minimum length: %1$d characters.
tl: Minimum na haba: %1$d character.

en: Minute
tl: minuto

en: Minute(s)
tl: Minuto

en: Minutes
tl: Mga minuto

en: Mirror Mouse Movement
tl: I-mirror ang Galaw ng Mouse

en: Missing required parameter: `currentPage.id`.
tl: Kulang ang kinakailangang parameter: `currentPage.id`.

en: Mobile Menu Background Color
tl: Kulay ng Background Mobile Menu

en: Mobile Menu Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Menu ng Mobile

en: Modified
tl: Binago

en: Modified Fields To Extend
tl: Mga Binagong Field na Ie-extend

en: Modify
tl: Baguhin

en: Modify how this element blends with any layers beneath it. To reset, choose the "Normal" option.
tl: Baguhin kung paano sumasama ang sangkap na ito sa anumang mga layer sa ilalim nito. Upang i-reset, piliin ang pagpipiliang "Normal".

en: Module %1$s are created using HTML headings. You can change the heading level for this module by choosing anything from H1 through H6. Higher heading levels are smaller and less significant.
tl: Ang Module %1$s ay nilikha gamit ang mga heading ng HTML. Maaari mong baguhin ang antas ng heading para sa modyul na ito sa pamamagitan ng pagpili ng anumang bagay mula sa H1 hanggang H6. Ang mas mataas na antas ng heading ay mas maliit at mas makabuluhang.

en: Module %s are created using HTML headings. You can change the heading level for this module by choosing anything from H1 through H6. Higher heading levels are smaller and less significant.
tl: Ginagawa ang Module %s gamit ang mga HTML heading. Maaari mong baguhin ang antas ng heading para sa module na ito sa pamamagitan ng pagpili mula H1 hanggang H6. Mas mataas na antas ng heading ay mas maliit at hindi gaanong mahalaga.

en: Module Alignment
tl: Pagkakahanay ng Text

en: Module Elements
tl: Mga Elemento ng Module

en: Module Presets
tl: Mga Preset ng Module

en: Module Text
tl: Text ng Module

en: Module Use
tl: Paggamit ng Module

en: Module heading levels are created using HTML headings. You can change the heading level for this module by choosing anything from H1 through H6. Higher heading levels are smaller and less significant.
tl: Ginagawa ang mga level ng heading ng module gamit ang mga HTML heading. Maaari mong baguhin ang level ng heading para sa module na ito sa pamamagitan ng pagpili ng alinman mula H1 hanggang H6. Mas mataas na heading level ay mas maliit at hindi gaanong mahalaga.

en: Modules
tl: Mga Modyul

en: Monday
tl: Lunes

en: Month: %s
tl: Buwan: %s

en: Monthly
tl: Buwan-buwan

en: More
tl: Higit Pa

en: More Options
tl: Mas Maraming Opsyon

en: Motion Effect Trigger
tl: Trigger ng Epekto ng Paggalaw

en: Mountains
tl: naglalaman ng

en: Mountains 2
tl: naglalaman ng

en: Mouse Enter
tl: Pagpasok ng Mouse

en: Mouse Exit
tl: Paglabas ng Mouse

en: Mouse Wheel Zoom
tl: Zoom ng Mouse Wheel

en: Move
tl: Ilipat

en: Move Down
tl: Ilipat Pababa

en: Move Item
tl: Ilipat ang Item

en: Move Module Down
tl: Ilipat ang Module Pababa

en: Move Module To Bottom
tl: Ilipat ang Module sa Ibaba

en: Move Module To Parent
tl: Ilipat ang Module sa Parent

en: Move Module To Top
tl: Ilipat ang Module sa Itaas

en: Move Module Up
tl: Ilipat ang Module Pataas

en: Move To Bottom
tl: Ilipat Sa Ibaba

en: Move To Parent
tl: Ilipat Sa Parent

en: Move To Top
tl: Ilipat Sa Itaas

en: Move Up
tl: Ilipat Pataas

en: Move the element in any direction without affecting the elements around it.
tl: Ilipat ang elemento sa anumang direksyon nang hindi naaapektuhan ang mga elementong nasa paligid nito.

en: Move to Trash
tl: Ilipat sa Basurahan

en: Moved %s
tl: Inilipat ang %s

en: Moved Modules
tl: Inilipat ang Mga Module

en: Movement Type
tl: Uri ng Galaw

en: Multiplication require one value to be unitless
tl: Ang multiplication ay nangangailangan ng isang value na walang unit

en: Multiply
tl: Paramihin

en: My Cloud
tl: Aking Cloud

en: My Divi Cloud
tl: Aking Divi Cloud

en: My Global %s
tl: Aking Global %s

en: My Library
tl: Aking Library

en: Name
tl: Pangalan

en: Name Field
tl: Field ng Pangalan

en: Name Format
tl: Format ng Pangalan

en: Name Fullwidth
tl: Ganap na Lapad ng Page

en: Name Your Font
tl: Pangalanan ang Iyong Font

en: Name, key, or label of the ACF repeater field to query (used when query_type is repeater)
tl: Pangalan, key, o label ng ACF repeater field na ika-query (ginagamit kapag repeater ang query_type)

en: Navigate
tl: Mag-navigate

en: Navigate Within Current Category
tl: Mag-navigate sa Kasalukuyang Kasalukuyang Kategorya

en: Navigation Arrows
tl: Mga Arrow para sa Nabigasyon

en: Never
tl: Hindi kailanman

en: New Accordion Item
tl: Bagong Item ng Accordion

en: New Bar Counter
tl: Bagong Bar Counter

en: New Body Template
tl: Bagong Template ng Pangunahing Nilalaman

en: New Comment Title
tl: Titulo ng Bagong Komento

en: New Contact Field
tl: Bagong Field sa Contact

en: New Field
tl: Bagong Field

en: New Footer Template
tl: Bagong Template ng Footer

en: New Global Canvas
tl: Bagong Global Canvas

en: New Header Template
tl: Bagong Template ng Header

en: New Icon List Item
tl: Bagong Item ng Listahan ng Icon

en: New Message From %1$s%2$s
tl: Bagong Mensahe Mula kay %1$s%2$s

en: New Module
tl: Bagong Module

en: New Preset From Current Styles
tl: Bagong Preset Mula sa Kasalukuyang Mga Estilo

en: New Pricing Table
tl: Bagong Lista ng Presyo

en: New Review Title
tl: Bagong Pamagat ng Suriin

en: New Row
tl: Bagong Row

en: New Section
tl: Bagong Seksyon

en: New Slide
tl: Bagong Slide

en: New Tab
tl: Bagong Tab

en: New Template
tl: Bagong Template

en: New Theme Builder
tl: Bago ang Theme Builder

en: New Theme Builder Item
tl: Bagong Item ng Theme Builder

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Mas Bagong Mga Komento <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Next
tl: Susunod

en: Next Entries &raquo;
tl: Susunod na Mga Entry &raquo;

en: Next Entries »
tl: Mga Susunod na Entry »

en: Next Link
tl: Susunod na Link

en: Next Link Arrow
tl: Arrow ng Susunod na Link

en: Next Page
tl: Susunod na Pahina

en: Next Post
tl: Susunod na Post

en: Nickname
tl: Palayaw

en: No
tl: Hindi

en: No Animation
tl: Walang Animation

en: No Canvas
tl: Walang Canvas

en: No Column Class
tl: Walang Column Class

en: No File Selected.
tl: Walang Napiling File.

en: No Font File Provided.
tl: Walang Ibinigay na Font File.

en: No Matches Found
tl: Walang Nakitang Tugma

en: No Modules Found
tl: Walang Nakitang Module

en: No Preset
tl: Walang Preset

en: No Presets Applied
tl: Walang Inilapat na Preset

en: No Repeat
tl: Huwag Ulitin

en: No Results Found
tl: Walang Nakitang Resulta

en: No Results Found.
tl: Walang Nakitang Resulta.

en: No Sidebar
tl: Walang Sidebar

en: No Thanks
tl: Salamat nalang

en: No Wrap
tl: Walang Wrap

en: No commands found
tl: Walang nahanap na mga command

en: No entries found.
tl: Walang nahanap na mga entry.

en: No entry found.
tl: Walang nahanap na entry.

en: No field is selected
tl: Walang napiling field

en: No field selected
tl: Walang napiling field

en: No fields found
tl: Walang nahanap na mga field

en: No fields were found that match the specified find value.
tl: Walang nakitang mga field na tumutugma sa tinukoy na halagang hahanapin.

en: No gallery images found for this product.
tl: Walang nahanap na mga larawan sa gallery para sa produktong ito.

en: No global canvases found
tl: Walang nahanap na global canvas

en: No global canvases found in Trash
tl: Walang nahanap na global canvas sa Basura

en: No layers exist for this search query.
tl: Walang mga layer para sa query ng paghahanap na ito.

en: No library item found
tl: Walang nakitang item sa library

en: No matching options found
tl: Walang nahanap na tugmang opsyon

en: No matching options. Press Enter to add as custom tag.
tl: Walang tugmang opsyon. Pindutin ang Enter para idagdag bilang custom na tag.

en: No modules found matching the selected criteria.
tl: Walang nakitang mga module na tumutugma sa napiling pamantayan.

en: No option groups available.
tl: Walang magagamit na mga pangkat ng opsyon.

en: No options added.
tl: Walang idinagdag na opsyon.

en: No options available
tl: Walang available na opsyon

en: No options found
tl: Walang nahanap na opsyon

en: No post ID or content provided.
tl: Walang ibinigay na post ID o content.

en: No products were found matching your selection.
tl: Walang nahanap na mga produktong tumutugma sa iyong pinili.

en: No results found
tl: Walang nahanap na mga resulta

en: No results found.
tl: Walang nahanap na resulta.

en: Non-Standard Meta Keys
tl: Mga Hindi-Standard na Meta Key

en: Nonce verification failed. Please refresh the page and try again.
tl: Nabigo ang nonce verification. Paki-refresh ang pahina at subukang muli.

en: None
tl: Wala

en: Not Equals (!=)
tl: Hindi Katumbas (!=)

en: Not In List (NOT IN)
tl: Wala sa Listahan (NOT IN)

en: Not that bad
tl: Hindi naman ganoon kasama

en: Note: this action may take several minutes depending on the number of templates using this layout.
tl: Tandaan: maaaring tumagal ng ilang minuto ang aksyong ito depende sa bilang ng mga template na gumagamit ng layout na ito.

en: Note: this field is used to disable browser autofill during the form editing in VB
tl: Tandaan: ginagamit ang field na ito upang i-disable ang autofill ng browser habang nag-e-edit ng form sa VB.

en: Nothing found
tl: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
tl: Walang nahanap sa Basura

en: Number
tl: Numero

en: Number Counter
tl: Counter ng Numero

en: Number Counter Title
tl: Pamagat ng Counter ng Numero

en: Number Counters
tl: Numero ng Mga Numero

en: Number Of Views
tl: Bilang ng Pagtingin

en: Number Text
tl: Teksto ng Numero

en: Number of Columns
tl: Bilang Ng Mga Column

en: Number of Rows
tl: Bilang ng Mga Row

en: Number of Views
tl: Bilang ng Panonood

en: Number of Words
tl: Bilang ng Mga Salita

en: Number of items per page
tl: Bilang ng item kada page

en: Number of menu items per page (used when query_type is menus)
tl: Bilang ng menu item bawat page (ginagamit kapag menus ang query_type)

en: Number of posts per page (used when query_type is post_type)
tl: Bilang ng post kada page (ginagamit kapag post_type ang query_type)

en: Number of posts per page.
tl: Bilang ng post kada page.

en: Number of repeater items per page (used when query_type is repeater)
tl: Bilang ng repeater item bawat pahina (ginagamit kapag repeater ang query_type)

en: Number of slides to scroll at once.
tl: Bilang ng mga slide na isi-scroll nang sabay-sabay.

en: Number of slides to show at once.
tl: Bilang ng mga slide na ipapakita nang sabay-sabay.

en: Number of terms per page (used when query_type is terms)
tl: Bilang ng term kada page (ginagamit kapag terms ang query_type)

en: Number of users per page (used when query_type is users)
tl: Bilang ng user kada page (ginagamit kapag users ang query_type)

en: Numbers
tl: Mga Numero

en: Numbers Only (0-9)
tl: Mga Numero Lang (0-9)

en: Numbers Text
tl: Teksto ng Mga Numero

en: Odd Items
tl: Kakaibang Mga Item

en: Off
tl: I-off

en: Offset Columns
tl: I-offset ang mga Column

en: Offset From Surrounding Sticky Elements
tl: Offset Mula sa Nakapaligid na Mga Malagkit na Elemento

en: Offset Number
tl: Offset na Numero

en: Offset Origin
tl: Offset na Pinagmulan

en: Offset Rule
tl: Rule ng Offset

en: Offset Value
tl: Halaga ng Offset

en: Offset for menu items query (overrides page calculation)
tl: Offset para sa query ng menu item (ina-override ang kalkulasyon ng page)

en: Offset for posts query (overrides page calculation)
tl: Offset para sa post query (ina-override ang kalkulasyon ng page)

en: Offset for repeater query (overrides page calculation)
tl: Offset para sa repeater query (ino-override ang kalkulasyon ng pahina)

en: Offset for terms query (overrides page calculation)
tl: Offset para sa term query (ina-override ang kalkulasyon ng page)

en: Offset for users query (overrides page calculation)
tl: Offset para sa user query (ina-override ang kalkulasyon ng page)

en: Old Price
tl: Lumang Presyo

en: On
tl: I-on

en: On Backorder
tl: Sa Backorder

en: On Backorder Text
tl: Sa Teksto ng Backorder

en: On Click
tl: Sa Pag-click

en: On Hover
tl: Sa Hover

en: On Load
tl: Sa Pag-load

en: On Top Of Section Content
tl: Sa Tuktok Ng Nilalaman ng Seksyon

en: On View
tl: Sa Pagtingin

en: Once
tl: Minsan

en: One or more posts not found.
tl: Hindi makita ang isa o higit pang post.

en: Only Display This Many Times
tl: Ipakita Lamang Ito ng Maraming Beses

en: Only Include Posts With Specific Terms
tl: Isama Lamang ang Mga Post na may Mga Tiyak na Term

en: Only Include Specific Posts
tl: Isama Lamang ang Mga Tiyak na Post

en: Only Replace Identical Fields
tl: Palitan Lamang ang Magkakaparehong Field

en: Only Show Icon On Hover for %1$s
tl: Ipakita ang Icon Sa Mag para sa %1$s Only

en: Only Show Icon On Hover for %s
tl: Ipakita Lamang Ang Icon Sa Hover Para Sa %s

en: Only Show Icon On Hover for Button
tl: Ipakita Lamang Ang Icon Sa Hover Para Sa Button

en: Only display
tl: Display lang

en: Only display after
tl: Ipakita lamang pagkatapos

en: Only display before
tl: Display lang dati

en: Only display if
tl: Ipakita lamang kung

en: Only display on
tl: Naka-display lang

en: Only display on date archives after
tl: Ipakita lamang sa mga archive ng petsa pagkatapos

en: Only display on date archives before
tl: Ipakita lamang sa mga archive ng petsa bago

en: Only display on first day of month
tl: Ipakita Lamang Sa Unang Araw ng Buwan

en: Only display on last day of month
tl: Ipakita Lamang Sa Huling Araw ng Buwan

en: Only display on posts authored by
tl: Ipakita lamang sa mga post na isinulat ni

en: Only display on posts where
tl: Ipakita lamang sa mga post kung saan

en: Only display on search results for
tl: Ipinapakita lamang sa mga resulta ng paghahanap para sa

en: Only display to
tl: Ipakita lamang sa

en: Only display to logged in visitors
tl: Ipakita lamang sa mga naka-log in na bisita

en: Only display to logged out visitors
tl: Ipakita lamang sa mga naka-log out na bisita

en: Only display to users who have
tl: Ipakita lamang sa mga user na mayroon

en: Only display to users who have visited
tl: Ipakita lamang sa mga user na bumisita

en: Only display to users who have visited
tl: Ipakita Lamang Sa Mga User na Bumisita

en: Only letters allowed.
tl: Mga letra lang ang pinapayagan.

en: Only letters and numbers allowed.
tl: Mga letra at numero lang ang pinapayagan.

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
tl: Mga naka-log in lang na customer na nakabili ng produktong ito ang maaaring mag-iwan ng review.

en: Only numbers allowed.
tl: Mga numero lang ang pinapayagan.

en: Onsale
tl: Ibinebenta

en: Oops! An Error Has Occurred
tl: Oops! May nangyaring pagakamali

en: Oops, it looks like the current Theme Builder Template body layout is disabled.
tl: Oops, mukhang naka-disable ang body layout ng kasalukuyang Theme Builder Template.

en: Opacity Range
tl: Saklaw ng Opacity

en: Open
tl: Buksan

en: Open %s
tl: Buksan ang %s

en: Open Add to Library
tl: Buksan ang Add to Library

en: Open All
tl: Buksan Lahat

en: Open Clear Layout
tl: Buksan ang Clear Layout

en: Open Command Center
tl: Buksan ang Command Center

en: Open Help Panel
tl: Buksan ang Help Panel

en: Open History
tl: Buksan ang History

en: Open Icon
tl: Buksan ang Icon

en: Open Layers
tl: Buksan ang Mga Layer

en: Open Page Settings
tl: Buksan ang Mga Setting ng Pahina

en: Open Portability Window
tl: Buksan ang Window ng Portability

en: Open Recent
tl: Buksan ang Mga Kamakailan

en: Open Search
tl: Buksan ang Paghahanap

en: Open Settings
tl: Buksan ang Mga Setting

en: Open Title Text Color
tl: Buksan ang Kulay ng Tekstong Pamagat

en: Open Toggle
tl: Buksan ang Toggle

en: Open Toggle Background Color
tl: Kulay ng Background ng Bukas ng Toggle

en: Open in Lightbox
tl: Buksan ang Lightobox

en: Opt-in Description
tl: Login Description

en: Opt-in Form
tl: Login Form

en: Opt-in Form Fields
tl: Mga Form Field

en: Opt-in Title
tl: Pamagat sa Pagpepresyo

en: Option Enter
tl: Enter sa Opsyon

en: Option Group
tl: Grupo ng Opsyon

en: Option Group Presets
tl: Mga Preset ng Grupo ng Opsyon

en: Option Group To Extend
tl: Option Group na Ie-extend

en: Option Move Down
tl: Ilipat Pababa ang Opsyon

en: Option Move Left
tl: Ilipat Pakaliwa ang Opsyon

en: Option Move Right
tl: Ilipat Pakanan ang Opsyon

en: Option Move Up
tl: Ilipat Pataas ang Opsyon

en: Optional label for identification
tl: Opsyonal na label para sa pagkakakilanlan

en: Optional label for identification in the rule list
tl: Opsyonal na label para sa pagkakakilanlan sa listahan ng rule

en: Optional post ID for global module template context (enables selective sync conversion).
tl: Opsyonal na Post ID para sa konteksto ng global module template (pinapagana ang selective sync conversion).

en: Options
tl: Mga Opsyon

en: Options Group Presets Confirmation Modal Overlay
tl: Overlay ng Confirmation Modal ng Mga Preset ng Grupo ng Mga Opsyon

en: Orange
tl: Kahel

en: Order By
tl: Mag-order sa Petsang

en: Order direction (ascending or descending)
tl: Direksyon ng ayos (pataas o pababa)

en: Ordered List
tl: Isingit ang Nakaayos na Listahan

en: Ordered List Item Indent
tl: Na-order na List Item Indent

en: Ordered List Style Position
tl: Na-order na Estilo ng Estilo ng Listahan

en: Ordered List Style Type
tl: Uri ng Estilo ng Nakarehistro na Listahan

en: Orientation
tl: Oryentasyon

en: Other
tl: Iba Pa

en: Out Of Stock
tl: Palabas ng Stock

en: Out Of Stock Text
tl: Text Ng Out Of Stock

en: Out of Stock Text
tl: Wala sa Text Text

en: Outer Shadow
tl: Ipakita ang Panloob na Shadow

en: Outset
tl: Sa labas (ouset)

en: Outside
tl: Sa labas (ouset)

en: Overlay Background Color
tl: Kulay ng Background ng Overlay

en: Overlay Icon
tl: Pang-overlay na Icon

en: Overlay Icon Color
tl: Kulay ng Overlay Icon

en: Overlay Image
tl: Larawan ng Overlay

en: Override Active Global Templates
tl: I-override ang Mga Aktibong Global Template

en: Override Existing Assignments
tl: I-override ang Umiiral na Mga Assignment

en: Override Existing Default Website Template
tl: I-override ang Umiiral na Default na Template ng Website

en: Override the default alignment for this specific element within its flex container. This allows individual elements to be aligned differently from the container's align-items setting.
tl: I-override ang default na alignment para sa partikular na elementong ito sa loob ng flex container nito. Pinapahintulutan nito na ma-align nang iba ang mga indibidwal na elemento kumpara sa setting na align-items ng container.

en: Padding adds extra space to the inside of the element, increasing the distance between the edge of the element and its inner contents.
tl: Ang padding ay nagdaragdag ng dagdag na espasyo sa loob ng elemento, ang pagdaragdag ng distansya sa pagitan ng gilid ng elemento at ng mga panloob na nilalaman nito.

en: Page
tl: Pahina

en: Page Background Settings
tl: Mga Setting ng Background ng Pahina

en: Page Bar Icons
tl: Mga Icon Ng Page Bar

en: Page Color Palette Settings
tl: Mga Setting ng Color Palette ng Pahina

en: Page Creation Flow
tl: Daloy ng Paglikha ng Pahina

en: Page Custom CSS Settings
tl: Mga Setting ng Custom CSS ng Pahina

en: Page Manager
tl: Manager ng Pahina

en: Page Menu
tl: Menu ng Pahina

en: Page Options
tl: Mga Opsyon ng Page

en: Page Performance Settings
tl: Mga Setting ng Performance ng Pahina

en: Page Settings
tl: Mga Setting ng Pahina

en: Page Spacing Settings
tl: Mga Setting ng Spacing ng Pahina

en: Page Title
tl: Pamagat ng Pahina

en: Page Type
tl: Uri ng Pahina

en: Page Visit
tl: Pagbisita sa Pahina

en: Pagenavi
tl: Navigation ng Pahina

en: Pages
tl: Mga pahina

en: Pagination
tl: Ipakita ang numero ng page

en: Pagination Navigation
tl: Navigation ng Pagination

en: Pagination Text
tl: Teksto ng Paginasyon

en: Paginations
tl: Mga Pagination

en: Paint
tl: Kulayan

en: Parallax Method
tl: Paraan sa paggamit ng Parallax

en: Parent Action Icons On Hover
tl: Mga Icon ng Parent Action Kapag Naka-Hover

en: Parent Action Icons On Hover
tl: Mga Icon ng Aksyon ng Parent Sa Hover

en: Parent Column
tl: Magulang na Column

en: Parent Group
tl: Magulang na Grupo

en: Parent Row
tl: Magulang na Row

en: Parent Section
tl: Magulang na Seksyon

en: Parentheticals must be closed
tl: Dapat sarado ang mga panaklong

en: Paste %1$s
tl: I-paste Ang %1$s

en: Paste %1$s %2$s Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute ng %1$s %2$s

en: Paste %1$s Above
tl: I-paste Ang %1$s Sa Itaas

en: Paste %1$s Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute ng %1$s

en: Paste %1$s Below
tl: I-paste Ang %1$s Sa Ibaba

en: Paste %1$s Content Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute ng Nilalaman ng %1$s

en: Paste %1$s Design Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute ng Disenyo ng %1$s

en: Paste %1$s Inside
tl: I-paste Ang %1$s Sa Loob

en: Paste %1$s Preset
tl: Idikit ang Preset ng %1$s

en: Paste %1$s Presets
tl: Idikit ang Mga Preset ng %1$s

en: Paste %1$s Style Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute ng Estilo ng %1$s

en: Paste All %1$s Attributes
tl: Idikit ang Lahat ng Attribute ng %1$s

en: Paste All Attributes
tl: I-paste ang Lahat ng Attribute

en: Paste Attributes
tl: Idikit ang Mga Attribute

en: Paste Design Attributes
tl: I-paste ang Mga Attribute ng Disenyo

en: Paste Item Style
tl: Idikit ang Estilo ng Item

en: Paste Module
tl: I-paste ang Module

en: Paste Module Style
tl: Idikit ang Estilo ng Module

en: Paste Select Content Attributes
tl: Idikit ang Mga Piniling Attribute ng Nilalaman

en: Paste Select Design Attributes
tl: Idikit ang Mga Piniling Attribute ng Disenyo

en: Paste Select Presets
tl: Idikit ang Mga Piniling Preset

en: Paste Select Style Attributes
tl: Idikit ang Mga Piniling Attribute ng Estilo

en: Paste to %1$s
tl: Idikit sa %1$s

en: Pattern Color
tl: Kulay ng Pattern

en: Pattern Height
tl: Taas ng Pattern

en: Pattern Repeat
tl: Pag-uulit ng Pattern

en: Pattern Size
tl: Laki ng Pattern

en: Pattern Style
tl: Estilo ng Pattern

en: Pattern Transform
tl: Pagbabago ng Pattern

en: Pattern Width
tl: Lapad ng Pattern

en: Pause %s Video When Another Video Plays
tl: I-pause Ang %s Video Kapag May Ibang Video Na Nagpe-play

en: Pause %s Video While Not In View
tl: I-pause Ang %s Video Kapag Hindi Nakikita

en: Pause Video When Another Video Plays
tl: I-pause ang Video Kapag Nagpe-play ang Ibang Video

en: Pause Video While Not In View
tl: Ihinto ang Video Habang Hindi Sa Pagtingin

en: Pause automatic rotation when hovering over the carousel.
tl: I-pause ang awtomatikong pag-ikot kapag naka-hover sa carousel.

en: Pause on Hover
tl: I-pause Kapag Naka-hover

en: Percent
tl: Porsiyento

en: Percent Container
tl: Lalagyan ng Percent

en: Percent Sign
tl: Simbolo ng Porsiyento

en: Percent Text
tl: Text ng Percent

en: Percentage
tl: Porsiyento

en: Percentage Text
tl: Teksto ng Porsyento

en: Perfect
tl: Perpekto

en: Performance Settings
tl: Mga Setting ng Performance

en: Person
tl: Tao

en: Persons
tl: Mga Tao

en: Phone
tl: Telepono

en: Phone View
tl: View sa Telepono

en: Phone number
tl: Numero ng telepono

en: Pick a Color
tl: Pumili ng Kulay

en: Pick a box shadow style to enable box shadow for this element. Once enabled, you will be able to customize your box shadow style further. To disable custom box shadow style, choose the None option.
tl: Pumili ng isang estilo ng kahon anino upang paganahin ang kahon ng anino para sa sangkap na ito. Sa sandaling pinagana, maaari mong ipasadya ang iyong estilo ng anino ng kahon nang higit pa. Upang huwag paganahin ang custom na kahon ng anino ng kahon, piliin ang Wala na pagpipilian.

en: Pick a color to be applied to the background of dropdown menus. Dropdown menus appear when hovering over links with sub items.
tl: Pumili ng isang kulay na ilalapat sa background ng dropdown na mga menu. Lumilitaw ang dropdown na mga menu kapag naglilipat sa mga link na may mga sub item.

en: Pick a color to be used for active links in dropdown menus. Dropdown menus appear when hovering over links with sub items.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa mga aktibong link sa mga menu ng pagbagsak. Lumilitaw ang mga menu ng Dropdown kapag nagpapalipat-lipat sa mga link na may mga sub item.

en: Pick a color to be used for links in dropdown menus. Dropdown menus appear when hovering over links with sub items.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa mga link sa mga dropdown na menu. Lumilitaw ang dropdown na mga menu kapag naglilipat sa mga link na may mga sub item.

en: Pick a color to be used for links in mobile menus.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa mga link sa mga mobile na menu.

en: Pick a color to be used for the %1$s text.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa tekstong %1$s.

en: Pick a color to be used for the %s text
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa text ng %s

en: Pick a color to be used for the alternating %1$s
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa alternating %1$s

en: Pick a color to be used for the background of button.
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa background ng button.

en: Pick a color to be used for the border.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa hangganan.

en: Pick a color to be used for the button border.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa hangganan ng pindutan.

en: Pick a color to be used for the button text.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa teksto ng pindutan.

en: Pick a color to be used for the dividing line between links in dropdown menus. Dropdown menus appear when hovering over links with sub items.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa linya ng paghati sa pagitan ng mga link sa dropdown na mga menu. Lumilitaw ang dropdown na mga menu kapag naglilipat sa mga link na may mga sub item.

en: Pick a color to be used for the remove icon.
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa icon na alisin.

en: Pick a color to be used for the required field indicator.
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa kinakailangang field indicator.

en: Pick a color to be used for the text
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa text

en: Pick a color to be used for the text written inside input fields.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa teksto na nakasulat sa loob ng mga patlang ng input.

en: Pick a color to be used in the unfilled space of the circle.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin sa walang laman na espasyo ng bilog.

en: Pick a color to fill the module's input fields.
tl: Pumili ng isang kulay upang punan ang mga patlang ng input ng module.

en: Pick a color to fill the module's notice.
tl: Pumili ng isang kulay upang punan ang paunawa ng module.

en: Pick a color to fill the module's radio buttons.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang mga radio button ng module.

en: Pick a color to fill the module's remove icon.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang icon ng pag-alis ng module.

en: Pick a color to fill the module's selected radio button.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang napiling radio button ng module.

en: Pick a color to fill the module's table alternating cell.
tl: Pumili ng isang kulay upang punan ang talahanayan ng alternating cell ng module.

en: Pick a color to fill the module's table cell.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang table cell ng module.

en: Pick a color to fill the module's table header.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang header ng talahanayan ng module.

en: Pick a color to fill the module's table row.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang hilera ng talahanayan ng module.

en: Pick a color to fill the module's table.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang talahanayan ng module.

en: Pick a color to fill the module's tooltip.
tl: Pumili ng kulay upang punan ang tooltip ng module.

en: Pick a color to use behind the post title text. Reducing the color's opacity will allow the background image to show through while still increasing text readability.
tl: Pumili ng isang kulay upang gamitin sa likod ng teksto ng pamagat ng post. Ang pagbawas ng opacity ng kulay ay magbibigay-daan sa imahe ng background na ipapakita sa pamamagitan ng pagtaas ng text readability.

en: Pick a color to use for the background area that appears behind the pricing text.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa lugar ng background na lumilitaw sa likod ng teksto ng pagpepresyo.

en: Pick a color to use for the background behind pricing table titles.
tl: Pumili ng isang kulay upang gamitin para sa background sa likod ng mga pamagat ng talahanayan ng pagpepresyo.

en: Pick a color to use for the background overlay. Decreasing the opacity will allow background images and gradients to show through while still keeping the text readable.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa background na overlay. Ang pagpapababa ng opacity ay magbibigay-daan sa mga larawan sa background at gradient na maipakita habang pinapanatili pa rin ang teksto na nababasa.

en: Pick a color to use for the bullets that appear next to each list item within the pricing table's feature area.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa mga bala na lilitaw sa tabi ng bawat item sa listahan sa loob ng tampok na lugar ng talahanayan ng talahanayan.

en: Pick a color to use for the circular background area behind the quote icon.
tl: Pumili ng isang kulay upang magamit para sa pabilog na lugar sa background sa likod ng icon ng quote.

en: Pick a color to use for the dot navigation that appears at the bottom of the slider to designate which slide is active.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa pag-navigate ng tuldok na lilitaw sa ilalim ng slider upang italaga kung aling slide ang aktibo.

en: Pick a color to use for the icon that appears when hovering over a Carousel Item.
tl: Pumili ng kulay para sa icon na lalabas kapag naka-hover sa Item ng Carousel.

en: Pick a color to use for the icon that appears when hovering over a product.
tl: Pumili ng isang kulay upang gamitin para sa icon na lumilitaw kapag nag-a-hover sa isang produkto.

en: Pick a color to use for the overlay that appears behind the play icon when hovering over the video.
tl: Pumili ng isang kulay upang magamit para sa overlay na lumilitaw sa likod ng icon ng pag-play kapag nag-a-hover sa video.

en: Pick a color to use for the sale badge that appears on products that are on sale.
tl: Pumili ng kulay na gagamitin para sa sale badge na lumalabas sa mga produktong naka-sale.

en: Pick a color to use for the sales bade that appears on products that are on sale.
tl: Pumili ng isang kulay upang gamitin para sa mga benta na bade na lumilitaw sa mga produkto na sa pagbebenta.

en: Pick a color to use for the section divider. By default, it will assume the color of the section above or below this section to ensure a smooth transition.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa divider ng seksyon. Sa pamamagitan ng default, ipagpapalagay nito ang kulay ng seksyon sa itaas o ibaba ng seksyon na ito upang matiyak ang isang mahusay na paglipat.

en: Pick a color to use for the slider arrows that are used to navigate through each slide.
tl: Pumili ng isang kulay na gagamitin para sa mga arrow ng slider na ginagamit upang mag-navigate sa bawat slide.

en: Pick a text shadow style to enable text shadow for this element. Once enabled, you will be able to customize your text shadow style further. To disable custom text shadow style, choose the None option.
tl: Pumili ng estilo ng teksto ng anino upang paganahin ang anino ng teksto para sa sangkap na ito. Sa sandaling pinagana, maaari mong ipasadya ang iyong estilo ng teksto ng anino nang higit pa. Upang huwag paganahin ang estilo ng custom na anino ng teksto, piliin ang Wala na pagpipilian.

en: Pick a unique color to be used for the background of featured pricing tables. This helps featured tables stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay na gagamitin para sa background ng mga itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Tinutulungan nito ang mga itinatampok na talahanayan na lumabas mula sa iba.

en: Pick a unique color to be used for the menu background color when viewed on a mobile device.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay na gagamitin para sa kulay ng background ng menu kapag tiningnan sa isang mobile na aparato.

en: Pick a unique color to use for body text in featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang gamitin para sa teksto ng katawan sa mga tampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for currency and frequency text within featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang magamit para sa pera at dalas ng teksto sa loob ng itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for excluded list items within featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang magamit para sa mga ibinukod na item sa listahan sa loob ng itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for price text within featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay na gagamitin para sa teksto ng presyo sa loob ng itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for subtitles in featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay na gagamitin para sa mga subtitle sa mga tampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for the background area that appears behind the pricing text in featured tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang magamit para sa lugar ng background na lumilitaw sa likod ng teksto ng pagpepresyo sa mga itinatampok na talahanayan. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for the background behind pricing table titles in featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang gamitin para sa background sa likod ng mga pamagat ng talahanayan ng pagpepresyo sa mga itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for the bullets that appear next to each list items within featured tabes. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay na gagamitin para sa mga bullet na lilitaw sa tabi ng bawat item sa listahan sa loob ng mga itinatampok na tab. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick a unique color to use for title text in featured pricing tables. Unique colors can help featured items stand out from the rest.
tl: Pumili ng isang natatanging kulay upang magamit para sa pamagat ng teksto sa itinatampok na mga talahanayan ng pagpepresyo. Maaaring matulungan ng mga natatanging kulay ang mga itinatampok na item mula sa iba pa.

en: Pick an animation style to enable animations for this element. Once enabled, you will be able to customize your animation style further. To disable animations, choose the None option.
tl: Pumili ng estilo ng animation upang paganahin ang mga animation para sa sangkap na ito. Sa sandaling pinagana, maipapasadya mo pa ang estilo ng iyong animation. Upang huwag paganahin ang mga animation, piliin ang Wala na pagpipilian.

en: Pick an icon to be used for the button.
tl: Pumili ng icon na gagamitin para sa button.

en: Pick from up to five different animation directions, each of which will adjust the starting and ending position of your animated element.
tl: Pumili mula sa hanggang sa limang magkakaibang mga direksyon sa animation, bawat isa ay ayusin ang panimulang at pangwakas na posisyon ng iyong animated na elemento.

en: Pixels
tl: Mga Pixel

en: Place Gradient Above Background Image
tl: Larawan sa Background ng Pamagat

en: Placeholder Text
tl: Teksto ng Placeholder

en: Play Button
tl: Button ng Play

en: Play Icon
tl: Icon ng I-play

en: Play Mode
tl: Mode ng Pag-play

en: Player Buttons
tl: Mga Button ng Player

en: Player Sliders
tl: Mga Slider ng Player

en: Player Sliders Current
tl: Kasalukuyang Mga Player Slider

en: Player Timer
tl: Timer ng Player

en: Please %s
tl: Paki-%s

en: Please enter a %s
tl: Pakilagay ang %s

en: Please enter your valid google map API key.
tl: Pakilagay ang valid na google map API key mo.

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
tl: Mangyaring punan ang iyong mga detalye sa itaas upang makita ang mga available na paraan ng pagbabayad.

en: Please input a valid email address.
tl: Mangyaring maglagay ng wastong email address.

en: Please log in to Divi Cloud to save your layout.
tl: Paki-login sa Divi Cloud para ma-save ang iyong layout.

en: Please select at least one file.
tl: Mangyaring pumili ng kahit isang file.

en: Please, check the fields below to make sure you entered the correct information.
tl: Paki-check ang mga field sa ibaba para masigurong tama ang inilagay mong impormasyon.

en: Please, fill in the following fields:
tl: Paki-fill in ang mga sumusunod na field:

en: Please, fix the following errors:
tl: Paki-ayos ang mga sumusunod na error:

en: Plugin Options
tl: Mga Opsyon ng Plugin

en: Points (pt)
tl: Mga puntos (pt)

en: Polka Dots
tl: Tuldok-tuldok

en: Popularity (Sales)
tl: Kasikatan (Sales)

en: Portfolio Filters
tl: Mga Filter ng Portfolio

en: Portfolio Image
tl: Larawan sa Portfolio

en: Portfolio Pagination
tl: Pagination ng Portfolio

en: Portfolio Pagination Active
tl: Aktibong Pagination ng Portfolio

en: Portfolio Post Meta
tl: Post Meta sa Portfolio

en: Portfolio Title
tl: Pamagat ng Portfolio

en: Portfolios
tl: Mga Port

en: Position
tl: Posisyon

en: Position Text
tl: Text ng Posisyon

en: Post Carousel
tl: Carousel ng Post

en: Post Carousels
tl: Mga Carousel ng Post

en: Post Category
tl: Kategorya ng Post

en: Post Content
tl: Mag-post ng Nilalaman

en: Post Contents
tl: Nilalaman ng Post

en: Post Count
tl: Bilang ng Post

en: Post ID is required.
tl: Kinakailangan ang Post ID.

en: Post IDs array is required.
tl: Kinakailangan ang array ng mga Post ID.

en: Post Info
tl: Impormasyon ng Post

en: Post Name
tl: Pangalan ng Post

en: Post Offset Number
tl: Mag-post ng Numero ng Pag-offset

en: Post Slider
tl: Slider ng Post

en: Post Sliders
tl: Mag-post ng mga slider

en: Post Status
tl: Status ng Post

en: Post Title
tl: Pamagat ng Post

en: Post Titles
tl: Mag-post ng Mga Pamagat

en: Post Type
tl: Uri ng Post

en: Post Type Archive
tl: Archive ng Uri ng Post

en: Post Types
tl: Mga Uri ng Post

en: Post not found.
tl: Hindi nahanap ang post.

en: Post type "%s" does not exist.
tl: Hindi umiiral ang post type na "%s".

en: Post type archive pages do not have editable page settings.
tl: Walang nae-edit na mga setting ng pahina ang mga post type archive page.

en: Post type is required.
tl: Kinakailangan ang uri ng post.

en: Post type mismatch.
tl: Hindi tugma ang uri ng post.

en: Post type to query (when query_type is post_type). Can be a single post type or comma-separated list. If empty, queries all post types.
tl: Uri ng post na ika-query (kapag post_type ang query_type). Maaaring isang uri lang ng post o listahang pinaghihiwalay ng kuwit. Kapag walang laman, ika-query ang lahat ng uri ng post.

en: Post type to query. Can be a single post type or comma-separated list (e.g., "post", "post,product,media"). If empty, queries all post types.
tl: Uri ng post na ika-query. Maaaring isang uri lang ng post o listahang pinaghihiwalay ng kuwit (hal., "post", "post,product,media"). Kapag walang laman, ika-query ang lahat ng uri ng post.

en: Posts For Current Page
tl: Mga Post Para sa Kasalukuyang Pahina

en: Posts Per Page
tl: Mga Post Kada Pahina

en: Posts by %s
tl: Mga Post ni %s

en: Posts for Current Page
tl: Mga Post Para sa Kasalukuyang Pahina

en: Premade Layouts
tl: Mga Layout na buo na

en: Preset Manager
tl: Manager ng Preset

en: Preset Name
tl: Preset na Pangalan

en: Preset Preview
tl: Preview ng Preset

en: Preset Settings
tl: Mga Preset na Setting

en: Presets
tl: Mga Preset

en: Presets cannot be empty.
tl: Hindi puwedeng walang laman ang mga preset.

en: Presets conversion encountered a fatal error.
tl: Nagkaroon ng fatal error sa pag-convert ng mga preset.

en: Presets conversion failed: %s
tl: Nabigo ang pag-convert ng mga preset: %s

en: Prev
tl: Nakaraan

en: Prevent sticky posts from appearing at the top of your loop results. When enabled, sticky posts will be treated as regular posts and sorted according to your other ordering criteria.
tl: Pigilan ang mga sticky post na lumabas sa itaas ng iyong mga resulta ng loop. Kapag naka-enable, ituturing ang mga sticky post bilang mga regular na post at iaayos ayon sa iba mo pang pamantayan sa pag-aayos.

en: Prevent the current post from appearing in the loop results. This is useful when displaying related posts to avoid showing the same post that the visitor is currently viewing.
tl: Pigilan ang kasalukuyang post na lumabas sa mga resulta ng loop. Kapaki-pakinabang ito kapag nagpapakita ng mga kaugnay na post para maiwasang ipakita ang parehong post na kasalukuyang tinitingnan ng bisita.

en: Preview Dropdown
tl: Dropdown ng Preview

en: Preview On Front End
tl: I-preview sa Front End

en: Preview Page
tl: I-preview ang Pahina

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Previous Link
tl: Nakaraang Link

en: Previous Link Arrow
tl: Arrow ng Naunang Link

en: Previous Page
tl: Nakaraang Pahina

en: Previous Post
tl: Nakaraang Post

en: Price
tl: Presyo

en: Price Text
tl: Teksto ng Presyo

en: Pricing Area Background Color
tl: Kulay ng Background na Area ng Pagpepresyo

en: Pricing Button
tl: Button sa Pagprepresyo

en: Pricing Content
tl: Nilalaman ng Pagpepresyo

en: Pricing Heading
tl: Subhead sa Pagpepresyo

en: Pricing Item
tl: Item ng Presyo

en: Pricing Subtitle
tl: Subtitle ng Presyo

en: Pricing Table
tl: Lista ng Presyo

en: Pricing Table Items
tl: Mga Item ng Talahanayan ng Presyo

en: Pricing Tables
tl: Mga Talahanayan sa Pagpepresyo

en: Pricing Title
tl: Pamagat sa Pagpepresyo

en: Pricing Top
tl: Itaas na Bahagi ng Pagprepresyo

en: Primary Color
tl: Pangunahing Kulay

en: Priority
tl: Priyoridad

en: Product
tl: Produkto

en: Product 1
tl: Produkto 1

en: Product 2
tl: Produkto 2

en: Product 3
tl: Produkto 3

en: Product 4
tl: Produkto 4

en: Product 5
tl: Produkto 5

en: Product 6
tl: Produkto 6

en: Product Additional Information
tl: Karagdagang Impormasyon ng Produkto

en: Product Breadcrumb
tl: Breadcrumb ng Produkto

en: Product Category
tl: Kategorya Ng Produkto

en: Product Content
tl: Nilalaman ng Produkto

en: Product Count
tl: Bilang ng Produkto

en: Product Description
tl: Paglalarawan ng Produkto

en: Product Gallery Preview Unavailable
tl: Hindi Available Ang Preview Ng Product Gallery

en: Product ID
tl: ID ng Produkto

en: Product Image
tl: Larawan ng Produkto

en: Product Layout
tl: Layout ng Produkto

en: Product Name
tl: Pangalan ng Produkto

en: Product Offset Number
tl: Numero ng Offset ng Produkto

en: Product Price
tl: Presyo ng Produkto

en: Product Purchase
tl: Pagbili ng Produkto

en: Product Reviews
tl: Mga Review ng Produkto

en: Product Reviews Count
tl: Bilang ng Mga Review ng Produkto

en: Product Row Layout
tl: Layout ng Row ng Produkto

en: Product SKU
tl: SKU ng Produkto

en: Product Short Description
tl: Maikling Paglalarawan ng Produkto

en: Product Stock
tl: Stock ng Produkto

en: Product Stock Quantity
tl: Dami ng Stock ng Produkto

en: Product Stock Status
tl: Status ng Stock ng Produkto

en: Product Title
tl: Pamagat ng Produkto

en: Product Title Text
tl: Text Ng Pamagat Ng Produkto

en: Product Type
tl: Uri Ng Produkto

en: Product image
tl: Larawan ng produkto

en: Product long description
tl: Mahabang paglalarawan ng produkto

en: Product name
tl: Pangalan ng produkto

en: Product not found.
tl: Hindi nahanap ang produkto.

[ctx: Product quantity input tooltip]
en: Qty
tl: Dami

en: Promo Button
tl: Button

en: Promo Description
tl: Paglalarawan

en: Promo Title
tl: Titulo ng Promo

en: Public Display Name
tl: Pampublikong Display Name

en: Publish
tl: I-publish

en: Publish Date
tl: Petsa ng Pag-publish

en: Publish Page
tl: I-publish ang Pahina

en: Published
tl: Nai-publish

en: Purple
tl: Lila

en: Quantity
tl: Dami

en: Query Type
tl: Uri Ng Query

en: Queue elements/presets using %1$s and leverage ^>*+ operators. Filter on the fly with :filter.
tl: I-queue ang mga element/preset gamit ang %1$s at gamitin ang mga operator na ^>*+. Mag-filter nang real-time gamit ang :filter.

en: Quick Actions
tl: Mga Mabilis na Pagkilos

en: Quote Icon
tl: Quote na Icon

en: Quote Icon Background Color
tl: Kulay sa Background ng Icon na Panipi

en: Radio Button
tl: Pindutan ng Radyo

en: Radio Button Background Color
tl: Kulay Ng Background Ng Radio Button

en: Radio Buttons
tl: Mga Radio Button

en: Ramp
tl: Rampa

en: Rate&hellip;
tl: I-rate&hellip;

en: Rating Container
tl: Lalagyan ng Rating

en: Rating Layout
tl: Layout ng Rating

en: Read More
tl: Magbasa nang higit pa

en: Read More Button
tl: Magbasa Pa na Button

en: Read More Text
tl: Tekstong Read More

en: Read more
tl: Magbasa nang higit pa

en: Recent
tl: Porsiyento

en: Red
tl: Pula

en: Redirect
tl: I-redirect

en: Redirect To The Current Page
tl: Muling Idirekta sa Kasalukuyang Page

en: Redirect URL Query
tl: Redirect URL

en: Redirect to a custom URL.
tl: Redirect URL

en: Redirect users after successful form submission.
tl: I-redirect ang mga user pagkatapos ng matagumpay na pagpapasa ng form.

en: Redo
tl: I-redo

en: Registration Date
tl: Petsa ng Pagpaparehistro

en: Regular Section
tl: Karaniwang Seksyon

en: Reimagine
tl: Muling isipin

en: Relation
tl: Kaugnayan

en: Relationship
tl: Ugnayan

en: Relative
tl: Kamag-anak

en: Relink them to this website's global Header, Body, and/or Footer.
tl: I-link muli ang mga ito sa global Header, Pangunahing Nilalaman, at/o Footer ng website na ito.

en: Remember me
tl: Tandaan ako

en: Remove
tl: Alisin

en: Remove Attribute
tl: Alisin ang Attribute

en: Remove Cookie
tl: Alisin ang Cookie

en: Remove Icon
tl: Alisin ang Icon

en: Remove Icon Background Color
tl: Kulay ng Background ng Remove Icon

en: Remove Icon Color
tl: Kulay ng Remove Icon

en: Remove Icon Font Size
tl: Laki ng Font ng Remove Icon

en: Remove Preset
tl: Alisin ang Preset

en: Remove Variable
tl: Alisin ang Variable

en: Remove tag
tl: Alisin ang tag

en: Remove this item
tl: Alisin ang item na ito

en: Removed %s
tl: Inalis ang %s

en: Removed Column
tl: Inalis ang Column

en: Removed Group Preset
tl: Inalis ang Group Preset

en: Removed Module Attribute
tl: Inalis ang Attribute ng Module

en: Removed Module Preset
tl: Inalis ang Module Preset

en: Removed layout from template
tl: Inalis ang layout mula sa template

en: Rename
tl: Palitan ang pangalan ng

en: Rename Template
tl: Palitan ang Pangalan ng Template

en: Renamed template
tl: Napaltan ang pangalan ng template

en: Repeat
tl: Ulitin

en: Repeat End
tl: Ulitin Wakas

en: Repeat Frequency
tl: Ulitin ang Dalas

en: Repeat Gradient
tl: Ulitin ang Gradient

en: Repeat X (horizontal)
tl: Ulitin nang X (pahalang)

en: Repeat Y (vertical)
tl: Ulitin nang Y (patayo)

en: Repeat and Stretch
tl: Ulitin at Iunat

en: Repeat with space between
tl: Ulitin nang may espasyo sa pagitan

en: Repeaters Per Page
tl: Mga Repeater Kada Pahina

en: Replace Existing Content.
tl: Palitan ang Umiiral na Nilalaman.

en: Replace Existing Preset
tl: Palitan ang Umiiral na Preset

en: Replace Global Color
tl: Palitan ang Global Color

en: Replace Value
tl: Halagang Ipamapalit

en: Replaced Attributes
tl: Mga Pinalitang Attribute

en: Replaced Group Preset
tl: Pinalitan ang Group Preset

en: Replaced Module Attributes
tl: Pinalitan ang Mga Attribute ng Module

en: Replaced Module Preset
tl: Pinalitan ang Module Preset

en: Reply Button
tl: Button ng Pagtugon

en: Report This Error
tl: Iulat ang Error na ito

en: Required Field
tl: Kailangang Field

en: Required Field Indicator Color
tl: Kinakailangang Kulay ng Indicator ng Field

en: Reset
tl: I-reset ang Mga Tungkulin

en: Reset %1$s %2$s
tl: I-reset ang %1$s %2$s

en: Reset %1$s %2$s Attributes
tl: I-reset ang Mga Attribute ng %1$s %2$s

en: Reset %1$s Attributes
tl: I-reset ang Mga Attribute ng %1$s

en: Reset %1$s Preset
tl: I-reset ang Preset ng %1$s

en: Reset %s Column Structure
tl: I-reset ang %s Column Structure

en: Reset After Duration
tl: I-reset Pagkatapos ng Tagal

en: Reset All Attributes
tl: I-reset ang Lahat ng Attribute

en: Reset All Templates
tl: I-reset ang Lahat ng Template

en: Reset Attributes
tl: I-reset ang Mga Attribute

en: Reset Content Attributes
tl: I-reset ang Mga Attribute ng Nilalaman

en: Reset Design Attributes
tl: I-reset Ang Mga Design Attribute

en: Reset Exclude From Filters
tl: I-reset ang Exclude From Filters

en: Reset Field
tl: I-reset ang Field

en: Reset Filters
tl: I-reset ang Mga Filter

en: Reset Presets
tl: I-reset Ang Mga Preset

en: Reset Roles
tl: I-reset ang Mga Role

en: Reset Select Content Attributes
tl: I-reset ang Mga Piniling Attribute ng Nilalaman

en: Reset Select Design Attributes
tl: I-reset ang Mga Piniling Attribute ng Disenyo

en: Reset Select Presets
tl: I-reset ang Mga Piniling Preset

en: Reset Select Style Attributes
tl: I-reset ang Mga Piniling Attribute ng Estilo

en: Reset Style Attributes
tl: I-reset Ang Mga Style Attribute

en: Reset Template Assignments
tl: I-reset ang Mga Assignment ng Template

en: Reset Use On Filters
tl: I-reset ang Use On Filters

en: Reset search input
tl: I-reset ang input sa paghahanap

en: Resize
tl: Baguhin ang Laki

en: Resize window
tl: Baguhin ang laki ng window

en: Responsive Zoom In
tl: Tumutugong Zoom In

en: Responsive Zoom Out
tl: Tumutugong Zoom Out

en: Restore
tl: I-restore

en: Restore Variable
tl: Ibalik ang Variable

en: Restored draft
tl: Na-restore ang draft

en: Result Message
tl: Mensahe ng Tagumpay

en: Result Message Text
tl: Text ng Mensahe ng Resulta

en: Results for "%1$s"
tl: Mga Resulta Para Sa "%1$s"

en: Return To Theme Builder
tl: Bumalik Sa Theme Builder

en: Returning customer?
tl: Nagbabalik na customer?

en: Review Avatar
tl: Suriin ang Avatar

en: Review Body
tl: Repasuhin ang Katawan

en: Review Count
tl: Bilang ng Pagsusuri

en: Review Count Text
tl: Text Ng Bilang Ng Review

en: Review Meta
tl: Suriin ang Meta

en: Review Rating
tl: Rating ng Suriin

en: Reviews
tl: Mga Review

en: Reviews Count
tl: Bilang ng Mga Review

en: Right
tl: Kanan

en: Right Arrow Icon
tl: Icon ng Kanang Arrow

en: Right Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Right Border Style
tl: Estilo ng Border

en: Right Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Right Click
tl: Right-Click

en: Right Click Options Overlay
tl: Overlay ng Mga Opsyon sa Right-Click

en: Right Sidebar
tl: Kanang Sidebar

en: Right To Left
tl: Kanan, Pakaliwa

en: Roles
tl: Mga Role

en: Root-level Font Size (rem)
tl: Laki ng Font sa Root Level (rem)

en: Rotate
tl: I-rotate

en: Rotate 90 Degree
tl: Paikutin ng 90 Degree

en: Rotate 90 degree
tl: I-rotate ang 90 degree

en: Rotate the element on different axis to spin the element in 3D space.
tl: I-rotate ang elemento sa iba’t ibang axis para paikutin ang elemento sa 3D na espasyo.

en: Rotating
tl: Umiikot

en: Round
tl: Bilog

en: Rounded Corners
tl: Nakabilog na Parihaba

en: Routing
tl: Pagru-route

en: Row Alignment
tl: Kahanayan

en: Row End
tl: Wakas ng Row

en: Row Height
tl: Taas ng Row

en: Row Heights
tl: Taas ng Row

en: Row Inner
tl: Inner Row

en: Row Link Target
tl: Target na Row Link

en: Row Link URL
tl: Hilera Link URL

en: Row Minimum Height
tl: Minimum na Taas ng Row

en: Row Reverse
tl: Baliktad Na Row

en: Row Span
tl: Saklaw ng Row

en: Row Start
tl: Simula ng Row

en: Rows
tl: Mga Row

en: Rules
tl: Mga Panuntunan

en: Sale Badge
tl: Badge ng Sale

en: Sale Badge Color
tl: Kulay ng Sale Badge

en: Sale New Price
tl: Pagbebenta ng Bagong Presyo

en: Sale New Price Text
tl: Text Ng Bagong Presyo Sa Sale

en: Sale Old Price
tl: Pagbebenta ng Lumang Presyo

en: Sale Old Price Text
tl: Text Ng Lumang Presyo Sa Sale

en: Sale Price
tl: Presyo ng Pagbebenta

en: Sale Price Text
tl: Text Ng Presyo Sa Sale

en: Sale Products
tl: Mga Produktong Naka-sale

en: Saturday
tl: Sabado

en: Save
tl: I-save

en: Save & Exit
tl: I-save & Lumabas

en: Save & Publish
tl: I-save at I-publish

en: Save & Set Pending
tl: I-save at Itakda Bilang Naka-pending

en: Save & Set Private
tl: I-save at Itakda Bilang Pribado

en: Save & Set To Draft
tl: I-save at Itakda Bilang Draft

en: Save Changes
tl: I-save ang mga Pagbabago

en: Save Cloud Item
tl: I-save ang Cloud Item

en: Save Divi Roles
tl: I-save ang Mga Role ng Divi

en: Save Draft
tl: I-save ang Draft

en: Save Dropdown
tl: Dropdown ng Pag-save

en: Save Individual Items
tl: I-save ang Mga Indibidwal na Item

en: Save Layout to Library
tl: I-save ang Layout sa Library

en: Save Page
tl: I-save ang Pahina

en: Save Page As Draft
tl: I-save ang Pahina Bilang Draft

en: Save Preset
tl: I-save ang Preset

en: Save Template To Library
tl: I-save ang Template sa Library

en: Save Theme Builder Set
tl: I-save ang Set ng Theme Builder

en: Save Theme Builder Template
tl: I-save ang Template ng Theme Builder

en: Save To Divi Cloud
tl: I-save Sa Divi Cloud

en: Save To Divi Library
tl: I-save sa Divi Library

en: Save To Library
tl: I-save sa Library

en: Save Variables
tl: I-save ang Mga Variable

en: Save and Reload
tl: I-save at I-reload

en: Save as Global
tl: I-save bilang Global

en: Save of Global Presets Has Failed
tl: Nabigo ang Pag-save ng Global Preset

en: Save this set of templates to the Divi Library for later use
tl: I-save ang set ng mga template na ito sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon

en: Save this template to the Divi Library for later use
tl: I-save ang template na ito sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon

en: Save to Divi Cloud
tl: I-save Sa Divi Cloud

en: Save to Library
tl: I-save sa Library

en: Save your current %1$s to the Divi Library for later use.
tl: I-save ang kasalukuyan mong %1$s sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save your current module to the Divi Library for later use.
tl: I-save ang kasalukuyan mong module sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save your current page to the Divi Library for later use.
tl: I-save ang kasalukuyan mong page sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save your current row to the Divi Library for later use.
tl: I-save ang kasalukuyan mong row sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save your current section to the Divi Library for later use.
tl: I-save ang kasalukuyan mong section sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Saved
tl: I-save

en: Saved Layout
tl: Naka-save na Layout

en: Saved Module
tl: Na-save na Module

en: Saved Row
tl: Na-save na Row

en: Saved Section
tl: Na-save na Section

en: Saving
tl: Sini-save

en: Saving To Divi Cloud
tl: Nagsa-save sa Divi Cloud

en: Saving and loading from the library
tl: Nagse-save at naglo-load mula sa library

en: Saving and loading layouts from the Divi Library
tl: Pag-save at pag-load ng mga layout mula sa Divi Library

en: Saving to Cloud
tl: Sini-save sa Cloud

en: Saving...
tl: Sine-save...

en: Scale
tl: I-scale

en: Scaling Up and Down
tl: Pag-scale Pataas at Pababa

en: Scaling up & down
tl: Paglaki At Pagliit

en: Scallops
tl: scallops

en: Scheduled
tl: Naka-iskedyul

en: Scheduled Date
tl: Naka-iskedyul na Petsa

en: Scroll
tl: Mag-scroll

en: Scroll Down Button
tl: Buton upang Mag-scroll pababa

en: Scroll Down Icon
tl: Icon ng Mag-scroll Pababa

en: Scroll Down Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Scroll Down

en: Scroll Down Icon Size
tl: Laki ng Icon ng Scroll Down

en: Scroll Effects
tl: Mga Epekto ng Pag-scroll

en: Scroll To Animate
tl: Mag-scroll Para Mag-animate

en: Scroll To Element
tl: Mag-scroll Papunta sa Elemento

en: Search
tl: Maghanap

en: Search %1$s
tl: Maghanap ng %1$s

en: Search &hellip;
tl: Maghanap &hellip;

en: Search Body Templates
tl: Maghanap ng Mga Template ng Pangunahing Nilalaman

en: Search Documentation or Get Support
tl: Maghanap sa Dokumentasyon o Humingi ng Suporta

en: Search Fonts
tl: Maghanap ng mga Layout

en: Search Footer Templates
tl: Maghanap ng Mga Template ng Footer

en: Search Global Canvases
tl: Maghanap Ng Mga Global Canvas

en: Search Header Templates
tl: Maghanap ng Mga Template ng Header

en: Search Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Paghahanap

en: Search Icon Font Size
tl: Laki ng font ng Paghahanap ng Icon

en: Search Icons
tl: Mga Icon ng Paghahanap

en: Search Layout
tl: Hanapin ang Layout

en: Search Queries separated by commas
tl: Mga search query na pinaghihiwalay ng kuwit

en: Search Results
tl: Mga Resulta ng Paghahanap

en: Search Templates
tl: Maghanap ng Mga Template

en: Search Theme Builder Items
tl: Maghanap ng Mga Item ng Theme Builder

en: Search Theme Builders
tl: Maghanap ng Theme Builders

en: Search attributes...
tl: Maghanap ng mga attribute...

en: Search commands...
tl: Maghanap ng mga command...

en: Search element types...
tl: Maghanap ng mga uri ng element...

en: Search elements...
tl: Maghanap ng mga element...

en: Search fields...
tl: Maghanap ng mga field...

en: Search for a module
tl: Maghanap ng module

en: Search for:
tl: Maghanap ng:

en: Search groups...
tl: Maghanap ng mga grupo...

en: Search modules...
tl: Maghanap ng mga module...

en: Search option groups...
tl: Maghanap ng mga grupo ng opsyon...

en: Search pages...
tl: Maghanap ng mga page...

en: Search presets...
tl: Maghanap ng mga preset...

en: Search results for: %s
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa: %s

en: Search results pages do not have editable page settings.
tl: Walang nae-edit na mga setting ng pahina ang mga page ng search result.

en: Search settings...
tl: Maghanap ng mga setting...

en: Search term to filter posts by title only.
tl: Search term para salain ang mga post ayon sa pamagat lang.

en: Search variables...
tl: Maghanap ng mga variable...

en: Search...
tl: Maghanap...

en: Searches
tl: Mga Paghahanap

en: Sec
tl: Seg

en: Second(s)
tl: Segundo

en: Secondary Color
tl: Pangalawang Kulay

en: Section
tl: Seksyon

en: Section Area Background Color
tl: Kulay ng Background ng Area ng Seksyon

en: Section Link Target
tl: Seksyon Link sa Seksyon

en: Section Link URL
tl: Seksyon Link URL

en: Section dividers allow you to add creative shape transitions between different sections on your page.
tl: Pinahihintulutan ka ng mga divider ng seksyon na magdagdag ng mga creative transition na hugis sa pagitan ng iba't ibang mga seksyon sa iyong pahina.

en: Sections
tl: Mga Seksyon

en: Select A Preset
tl: Pumili ng Isang Preset

en: Select All In Container
tl: Piliin ang Lahat sa Container

en: Select Child Option
tl: Piliin ang Opsyon ng Anak

en: Select Custom Field
tl: Pumili ng Custom Field

en: Select Down Icon
tl: Piliin ang Icon sa Ibaba

en: Select Dropdown
tl: Pumili ng Dropdown

en: Select Icon
tl: Piliin ang Icon

en: Select Left Icon
tl: Piliin ang Icon sa Kaliwa

en: Select Menu
tl: Piliin Ang Menu

en: Select Next Option
tl: Piliin ang Susunod na Opsyon

en: Select Next Responsive State Picker Option
tl: Piliin ang Susunod na Opsyon ng Picker ng Responsive State

en: Select Parent Option
tl: Piliin ang Opsyon ng Magulang

en: Select Prev Responsive State Picker Option
tl: Piliin ang Nakaraang Opsyon ng Picker ng Responsive State

en: Select Previous Option
tl: Piliin ang Nakaraang Opsyon

en: Select Right Icon
tl: Piliin ang Icon sa Kanan

en: Select Templates
tl: Pumili ng Mga Template

en: Select a Network
tl: Pumili  Network

en: Select a canvas to display
tl: Pumili ng canvas na ipapakita

en: Select a canvas to display in this portal.
tl: Pumili ng canvas na ipapakita sa portal na ito.

en: Select a layout file (.json) to import.
tl: Pumili ng layout file (.json) na i-import.

en: Select a list
tl: Pumili ng listahan

en: Select a menu
tl: Pumili ng menu

en: Select a target module first to see available presets
tl: Pumili muna ng target na module para makita ang mga available na preset

en: Select an account
tl: Pumili ng account

en: Select an animation to be used when dropdown menus appear. Dropdown menus appear when hovering over links with sub items.
tl: Pumili ng isang animation na gagamitin kapag lumilitaw ang dropdown na menu. Lumilitaw ang dropdown na mga menu kapag naglilipat sa mga link na may mga sub item.

en: Select an ordering method for the gallery. This controls which gallery items appear first in the list.
tl: Pumili ng paraan ng pag-order para sa gallery. Kinokontrol nito ang mga item sa gallery na unang makikita sa listahan.

en: Select from thousands of premade layouts designed for every type of site
tl: Pumili mula sa libu-libong premade na layout na idinisenyo para sa bawat uri ng site

en: Select grid property...
tl: Pumili ng grid property...

en: Select how you would like to display the featured image in slides
tl: Piliin kung paano mo nais ipakita ang tampok na imahe sa mga slide

en: Select target offset...
tl: Pumili ng target na offset...

en: Select the categories that you would like to exclude from the search results.
tl: Piliin ang mga kategoryang gusto mong ibukod sa mga resulta ng paghahanap.

en: Select the categories that you would like to include in the feed.
tl: Piliin ang mga kategorya na gusto mong isama sa feed.

en: Select the date and time to publish this page.
tl: Piliin ang petsa at oras para i-publish ang page na ito.

en: Select the divider shape that you would like to use. Shapes are represented visually within the list.
tl: Piliin ang divider hugis na nais mong gamitin. Ang mga hugis ay kinakatawan visually sa loob ng listahan.

en: Select the post type for this page.
tl: Piliin ang post type para sa page na ito.

en: Select the shape of the dividing line used for the divider.
tl: Piliin ang hugis ng linya ng paghahati na ginagamit para sa divider.

en: Select the status for this page.
tl: Piliin ang status para sa page na ito.

en: Select up Icon
tl: Piliin ang Icon sa Itaas

en: Select which child items to target (e.g., even, odd, every 3rd)
tl: Piliin kung aling mga child item ang ita-target (hal., even, odd, bawat ika-3)

en: Select which element to apply this attribute to
tl: Piliin kung aling element ang lalagyan ng attribute na ito

en: Selected Files:
tl: Mga Napiling File:

en: Selected Font Files:
tl: Mga Napiling Font File:

en: Selected Radio Button
tl: Napiling Radio Button

en: Selected Radio Button Background Color
tl: Kulay Ng Background Ng Napiling Radio Button

en: Selectors
tl: Mga Selector

en: Send message
tl: Magpadala ng mensahe

en: Separator Text
tl: Teksto ng Separator

en: Separator between breadcrumb items.
tl: Separator sa pagitan ng mga item sa breadcrumb.

en: Service Provider
tl: Tagahatid-serbisyo (Service Provider)

en: Set %s
tl: Itakda ang %s

en: Set As Background
tl: I-set bilang Background

en: Set As Background Video
tl: I-set bilang Video sa Background

en: Set Details
tl: Mga Detalye ng Set

en: Set Name
tl: Pangalan ng Set

en: Set as Default Preset
tl: Itakda bilang Default Preset

en: Set as Main Canvas
tl: Itakda Bilang Pangunahing Canvas

en: Set background to Primary Color
tl: Itakda ang background sa Pangunahing Kulay

en: Set background to Secondary Color
tl: Itakda ang background sa Pangalawang Kulay

en: Set how many columns this item should span horizontally.
tl: Itakda kung ilang column ang dapat sakupin ng item na ito nang pahalang.

en: Set how many rows this item should span vertically.
tl: Itakda kung ilang row ang dapat sakupin ng item na ito nang patayo.

en: Set the fixed height for each row in the grid. All rows will maintain this exact height regardless of their content, creating a uniform grid structure.
tl: Itakda ang fixed na taas para sa bawat row sa grid. Pananatilihin ng lahat ng row ang eksaktong taas na ito anuman ang nilalaman, na lumilikha ng pantay-pantay na istruktura ng grid.

en: Set the fixed width for each column in the grid. All columns will maintain this exact width regardless of their content or container size.
tl: Itakda ang fixed na lapad para sa bawat column sa grid. Mapapanatili ng lahat ng column ang eksaktong lapad na ito anuman ang kanilang content o laki ng container.

en: Set the minimum height for each row in the grid. Rows will never be shorter than this height, ensuring adequate space for content and maintaining layout consistency.
tl: Itakda ang minimum na taas para sa bawat row sa grid. Hindi kailanman magiging mas mababa sa taas na ito ang mga row, na tinitiyak ang sapat na espasyo para sa nilalaman at pinananatili ang pagkakapare-pareho ng layout.

en: Set the minimum width for each column in the grid. Columns will never be smaller than this width, ensuring content remains readable and properly formatted.
tl: Itakda ang minimum na lapad para sa bawat column sa grid. Hindi kailanman magiging mas maliit sa lapad na ito ang mga column, na tinitiyak na mananatiling nababasa at maayos ang format ng content.

en: Set the number of columns in the grid. This determines how many vertical columns your grid layout will have across the container width.
tl: Itakda ang bilang ng mga column sa grid. Tinutukoy nito kung ilang patayong column ang magkakaroon ang iyong grid layout sa buong lapad ng container.

en: Set the number of posts to display per page in your loop. This controls how many items are shown before pagination is required.
tl: Itakda ang bilang ng mga post na ipapakita bawat pahina sa iyong loop. Kinokontrol nito kung ilang item ang ipinapakita bago kailanganin ang pagination.

en: Set the number of posts to skip from the beginning of your query results. Use this to exclude the first few posts and start your loop from a different point.
tl: Itakda ang bilang ng mga post na lalaktawan mula sa simula ng iyong mga resulta ng query. Gamitin ito para ibukod ang unang ilang post at simulan ang iyong loop mula sa ibang punto.

en: Set the number of rows in the grid. This determines how many horizontal rows your grid layout will have down the container height.
tl: Itakda ang bilang ng mga row sa grid. Tinutukoy nito kung ilang pahalang na row ang magkakaroon ang iyong grid layout pababa sa taas ng container.

en: Set the offset distance for the dropdown menu.
tl: Itakda ang layo ng offset para sa dropdown menu.

en: Set the position of the field labels.
tl: Itakda ang posisyon ng mga label ng field.

en: Set the position of the slider (0-100).
tl: Itakda ang posisyon ng slider (0-100).

en: Set the row layout.
tl: Itakda ang layout ng hilera.

en: Set the width of the fields.
tl: Itakda ang lapad ng mga patlang.

en: Set where this item should end horizontally within the grid. Negative values are supported.
tl: Itakda kung saan dapat magtapos ang item na ito nang pahalang sa loob ng grid. Sinusuportahan ang mga negatibong value.

en: Set where this item should end vertically within the grid. Negative values are supported.
tl: Itakda kung saan dapat magtapos ang item na ito nang patayo sa loob ng grid. Sinusuportahan ang mga negatibong value.

en: Set where this item should start horizontally within the grid. Negative values are supported.
tl: Itakda kung saan dapat magsimula ang item na ito nang pahalang sa loob ng grid. Sinusuportahan ang mga negatibong value.

en: Set where this item should start vertically within the grid. Negative values are supported.
tl: Itakda kung saan dapat magsimula ang item na ito nang patayo sa loob ng grid. Sinusuportahan ang mga negatibong value.

en: Setting States
tl: Mga State ng Setting

en: Setting a maximum height will prevent your element from ever surpassing the defined height value. As your module content increases and surpasses the maximum height, it will overflow the element wrapper.
tl: Ang pagtatakda ng isang maximum na taas ay mapipigilan ang iyong elemento mula kailanman lumalampas sa tinukoy na halaga ng taas. Habang lumalaki ang iyong nilalaman ng module at lumalampas sa maximum na taas, ito ay mag-overflow sa wrapper ng elemento.

en: Setting a maximum width will prevent your element from ever surpassing the defined width value. Maximum width can be used in combination with the standard width setting. Maximum width supersedes the normal width value.
tl: Ang pag-set ng isang maximum na lapad ay maiiwasan ang iyong elemento mula kailanman na lumalampas sa tinukoy na lapad na halaga. Maaaring gamitin ang maximum na lapad sa kumbinasyon ng standard na setting ng lapad. Ang pinakamataas na lapad supersedes ang normal na lapad na halaga.

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Settings Modal Default Position
tl: Default na Posisyon ng Settings Modal

en: Settings Tabs
tl: Mga Tab ng Setting

en: Settings Types
tl: Mga Uri ng Setting

en: Settings, Background, Color Palette, Gutters, Custom CSS, Performance
tl: Mga Setting, Background, Paleta ng Kulay, Mga Gutter, Custom CSS, Performance

en: Settings, History, Exit, Shortcuts
tl: Mga Setting, History, Lumabas, Mga Shortcut

en: Settings, Pages, Posts, Custom Post Types
tl: Mga Setting, Mga Page, Mga Post, Mga Custom Post Type

en: Shadow Color
tl: Kulay ng Font ng Subhead

en: Shadow's horizontal distance from the element. A negative value places the shadow to the left of the element.
tl: Pahalang distansya ng Shadow mula sa elemento. Ang isang negatibong halaga ay naglalagay ng anino sa kaliwa ng elemento.

en: Shadow's horizontal distance from the text. A negative value places the shadow to the left of the text.
tl: Pahalang distansya ng Shadow mula sa teksto. Ang isang negatibong halaga ay naglalagay ng anino sa kaliwa ng teksto.

en: Shadow's vertical distance from the element. A negative value places the shadow above the element.
tl: Ang distansyang distansya ng Shadow mula sa elemento. Ang isang negatibong halaga ay naglalagay ng anino sa itaas ng elemento.

en: Shadow's vertical distance from the text. A negative value places the shadow above the text.
tl: Ang vertical distance ng Shadow mula sa teksto. Ang isang negatibong halaga ay naglalagay ng anino sa itaas ng teksto.

en: Shapes
tl: Mga Hugis

en: Shift all colors by this amount.
tl: Palitan ang lahat ng mga kulay sa pamamagitan ng halagang ito.

en: Shopping Cart Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Shopping Cart

en: Shopping Cart Icon Font Size
tl: Laki ng Font ng Shopping Cart Linya

en: Short Description
tl: Maikling Paglalarawan

en: Shortcode Module
tl: Module Ng Shortcode

en: Shortcut name has to be unique. There is already existing shortcut using this name:
tl: Dapat natatangi ang pangalan ng shortcut. May umiiral nang shortcut na gumagamit ng pangalang ito:

en: Show %1$s Icon
tl: %1$s Icon

en: Show %s Icon
tl: Ipakita Ang %s Icon

en: Show Arrows
tl: Ipakita ang mga Arrow

en: Show Author
tl: Ipakita ang May-sulat

en: Show Author Avatar
tl: Ipakita ang Awtor na Avatar

en: Show Border Separator
tl: Alisin ang Separator ng Border

en: Show Bullets
tl: Ipakita ang Mga Bullet

en: Show Button
tl: Sundan na Button

en: Show Button Icon
tl: Ipakita Ang Icon Ng Button

en: Show CTA On Mobile
tl: Ipakita ang Imahe sa Mobile

en: Show Cart Quantity
tl: Ipakita ang Dami ng Cart

en: Show Categories
tl: Ipakita ang mga Kategorya

en: Show Child Elements
tl: Ipakita ang Mga Elementong Anak

en: Show Comment Count
tl: Ipakita Bilang ng Komento

en: Show Comments Count
tl: Ipakita ang bilang ng mga komentaryo

en: Show Content
tl: Ipakita ang Content

en: Show Content On Mobile
tl: Itago ang Nilalaman sa Mobile

en: Show Controls
tl: Ipakita ang Mga Kontrol

en: Show Coupon Code
tl: Ipakita ang Code ng Kupon

en: Show Customer Reviews Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Mga Review sa Customer

en: Show Date
tl: Ipakita ang Petsa

en: Show Disabled Modules At 50% Opacity
tl: Ipakita ang Mga Naka-disable na Module Sa 50% Opacity

en: Show Divider
tl: Ipakita ang Divider

en: Show Dot Navigation
tl: Ipakita ang Dot Navigation

en: Show Dropdown On
tl: Ipakita ang Dropdown Sa

en: Show Element
tl: Ipakita ang Elemento

en: Show Excerpt
tl: Ipakita ang Sipi

en: Show Featured Drop Shadow
tl: Ipakita ang Itinatampok na Drop Shadow

en: Show Featured Image
tl: Ipakita ang Tinatampok ng Larawan

en: Show First Name Field
tl: Ipakita ang Unang Pangalan Patlang

en: Show Gallery Images
tl: Ipakita ang Mga Larawan sa Gallery

en: Show Image
tl: Ipakita ang Larawan

en: Show Image / Video On Mobile
tl: Ipakita ang Larawan/Video Sa Mobile

en: Show Image On Mobile
tl: Ipakita ang Imahe sa Mobile

en: Show Image Overlays on Main Video
tl: Ipakita ang mga Overlay ng Larawan sa Pangunahing Video

en: Show Inner Shadow
tl: Ipakita ang Panloob na Shadow

en: Show Last Name Field
tl: Ipakita ang Patlang ng Huling Pangalan

en: Show Meta
tl: Ipakita ang Meta

en: Show Name
tl: Ipakita ang Pangalan

en: Show Next Post Link
tl: Itago ang Kasalukuyang Link sa Post

en: Show On Front End
tl: Ipakita sa Front End

en: Show Only
tl: Ipakita ang Mga Kontrol

en: Show Pagination
tl: Ipakita ang numero ng page

en: Show Percentage
tl: Ipakita ang Porsyento

en: Show Post Categories
tl: Ipakita ang mga Kategorya ng Post

en: Show Post Meta
tl: Ipakita ang Meta ng Post

en: Show Previous Post Link
tl: Itago ang Nakaraang Link sa Post

en: Show Price
tl: Ipakita ang Presyo

en: Show Product Image
tl: Ipakita ang Larawan ng Produkto

en: Show Quantity Field
tl: Ipakita ang Laki ng Dami

en: Show Quote Icon
tl: Quote na Icon

en: Show Rating
tl: Ipakita ang Rating

en: Show Read More Button
tl: Ipakita ang Button ng Read More

en: Show Remove Item Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Alisin ang Item

en: Show Reply Button
tl: Ipakita ang Button ng Tumugon

en: Show SKU
tl: Ipakita ang SKU

en: Show Sale Badge
tl: Ipakita ang Pagbebenta ng Pagbebenta

en: Show Scroll Down Button
tl: Ipakita ang Button ng Scroll Down

en: Show Search Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Paghahanap

en: Show Shopping Cart Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Cart ng Shopping

en: Show Space Below The Image
tl: Alisin ang Espasyo sa Ilalim ng Larawan

en: Show Star Rating
tl: Ipakita ang Rating ng Star

en: Show Stock
tl: Ipakita ang Stock

en: Show Tags
tl: Ipakita ang Mga Tags

en: Show Theme Builder Layouts
tl: Ipakita Ang Mga Layout Ng Theme Builder

en: Show Title
tl: Ipakita ang Pamagat

en: Show Title and Caption
tl: Ipakita ang Pamagat at Caption

en: Show Update Cart Button
tl: Ipakita ang Update Cart Button

en: Showing the full content will not truncate your posts in the slider. Showing the excerpt will only display excerpt text.
tl: Ang pagpapakita sa lahat ng nilalaman ay hindi papaikliin ang iyong mga post sa slider. Ang pagpapakita sa excerpt ay ipapakita lamang ang text ng excerpt.

en: Showing the full content will not truncate your posts on the index page. Showing the excerpt will only display your excerpt text.
tl: Hindi mapuputol ang mga post mo sa index page kapag ipinakita ang buong content. Kapag sipi lang ang ipapakita, siping text mo lang ang makikita.

en: Shrink
tl: Magliit

en: Shrink to Fit
tl: Magliit Para Magkasya

en: Sidebar Layout
tl: Layout ng Sidebar

en: Sidebars
tl: Mga Sidebars

en: Sign in to your Elegant Themes account using the pop up to activate Divi Cloud.
tl: Mag-sign in sa iyong Elegant Themes account gamit ang pop up para i-activate ang Divi Cloud.

en: Sign in to your Elegant Themes account using the pop-up to activate Divi Cloud.
tl: Mag-sign in sa iyong Elegant Themes account gamit ang pop-up para i-activate ang Divi Cloud.

en: Simply describe your page content, sit back, relax, and let Divi AI build your page with the click of a button.
tl: Ilarawan lang ang nilalaman ng iyong pahina, maupo, magpahinga, at hayaan ang Divi AI na buuin ang iyong pahina sa isang click ng button.

en: Simply describe your page, sit back, relax and let Divi AI build it for you
tl: Ilarawan lamang ang iyong pahina, umupo, magpahinga at hayaan Divi AI na bumuo nito para sa iyo

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the %1$sUpdate Totals%2$s button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
tl: Dahil hindi sinusuportahan ng iyong browser ang JavaScript, o naka-disable ito, tiyaking i-click ang %1$sUpdate Totals%2$s na button bago ilagay ang iyong order. Maaaring masingil ka nang mas mataas kaysa sa halagang nakasaad sa itaas kung hindi mo ito gagawin.

en: Singular
tl: Isahan

en: Site Logo
tl: Logo ng Site

en: Site Tagline
tl: Tagline ng Site

en: Site Title
tl: Pamagat ng Site

en: Site visitors who subscribe to your list will be redirected to this URL.
tl: Ang mga bisita ng site na mag-subscribe sa iyong listahan ay ire-redirect sa URL na ito.

en: Size
tl: Laki

en: Sizes
tl: Mga Sukat

en: Sizing
tl: Pagsa-size

en: Skype Button Action
tl: Action Pindutan Skype

en: Slide Active Controller
tl: Nagkokontrol sa Aktibong Slide

en: Slide Active Controllers
tl: Mga Aktibong Controller ng Slide

en: Slide Arrows
tl: Mga Arrow ng Slide

en: Slide Button
tl: Button ng Slide

en: Slide Controllers
tl: Mga Nagkokontrol sa Slide

en: Slide Description
tl: Paglalarawan ng Slide

en: Slide Description Container
tl: Paglalarawan ng Lalagyan ng Slide

en: Slide Image
tl: Larawan ng Slide

en: Slide Meta
tl: Pamagat ng Slide

en: Slide Title
tl: Pamagat ng Slide

en: Slider Arrows
tl: Mga Arrow ng Slider

en: Slider Arrows Color
tl: Mga Kulay ng Arrow ng Slider

en: Slider Color
tl: Kulay ng Slider

en: Slider Controls
tl: Mga Kontrol ng Slider

en: Slider Controls Color
tl: Kulay ng mga Kontrol ng Slider

en: Sliders
tl: Mga slider

en: Slides
tl: Mga slide

en: Slides to Scroll
tl: Mga Slide na Isi-scroll

en: Slides to Show
tl: Mga Slide na Ipapakita

en: Smiles
tl: Mga ngiti

en: Social Follow
tl: I-follow sa Social Media

en: Social Icon
tl: Icon ng Social Media

en: Social Media Follow
tl: Mga Pagsunod sa Social Media

en: Social Media Follows
tl: Sumusunod ang Social Media

en: Social Networks
tl: Mga Social Network

en: Soft Light
tl: Malamlam na Ilaw

en: Solid
tl: Solid na border

en: Solid Icons
tl: Solid na Icon

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
tl: Paumanhin, mukhang walang available na paraan ng pagbabayad para sa iyong estado. Makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong o nais mong gumawa ng alternatibong ayos.

en: Sort By Date: Newest To Oldest
tl: Uriin Ayon sa Petsa: Pinakabago Hanggang Pinakaluma

en: Sort By Date: Oldest To Newest
tl: Uriin Ayon sa Petsa: Pinakaluma Hanggang Pinakabago

en: Sort By Popularity
tl: Isaayos batay sa Kasikatan

en: Sort By Price: High To Low
tl: Isaayos batay sa Presyo: Mahal, Pamura

en: Sort By Price: Low To High
tl: Isaayos batay sa Presyo: Mura, Pamahal

en: Sort By Rating
tl: Isaayos batay sa Rating

en: Sort by Menu Order
tl: Pagsunud-sunurin ayon sa Menu Order

en: Space
tl: Espasyo

en: Space Around
tl: Palibot

en: Space Between
tl: Pagitan-pagitan

en: Space Evenly
tl: Pantay-pantay Na Pagitan

en: Spacing
tl: Espasyo

en: Spacing Settings
tl: Mga Setting ng Spacing

en: Spam Protection
tl: Proteksyon sa Spam

en: Specific %1$s
tl: Partikular na %1$s

en: Specific %1$s Pages
tl: Mga Partikular na Page ng %1$s

en: Specific Author Page
tl: Partikular na Page ng Author

en: Specific Author Page By Role
tl: Partikular na Page ng Author Ayon sa Role

en: Specific Search Queries
tl: Mga Tukoy na Query sa Paghahanap

en: Specific post ID to exclude when exclude_current_post is true. Can be a single ID or comma-separated list.
tl: Partikular na post ID na ibubukod kapag true ang exclude_current_post. Maaaring isang ID lang o listahang pinaghihiwalay ng kuwit.

en: Specific post IDs to exclude from the query. Can be a single ID or comma-separated list.
tl: Mga partikular na post ID na ibubukod sa query. Maaaring iisang ID o listahang hiwalay ng kuwit.

en: Specific post IDs to include in the query. Can be a single ID or comma-separated list.
tl: Mga partikular na post ID na isasama sa query. Maaaring iisang ID o listahang hiwalay ng kuwit.

en: Specify the data type of the meta value for proper comparison. Choose from CHAR (text), NUMERIC (numbers), DECIMAL (decimal numbers), or other data types.
tl: Itakda ang uri ng data ng meta value para sa tamang paghahambing. Pumili mula sa CHAR (text), NUMERIC (mga numero), DECIMAL (mga decimal na numero), o iba pang uri ng data.

en: Specify the value of your link's <em>rel</em> attribute. The <em>rel</em> attribute specifies the relationship between the current document and the linked document.<br><strong>Tip:</strong> Search engines can use this attribute to get more information about a link.
tl: Tukuyin ang value ng <em>rel</em> attribute ng iyong link. Tinutukoy ng <em>rel</em> attribute ang kaugnayan sa pagitan ng kasalukuyang dokumento at ng naka-link na dokumento.<br><strong>Tip:</strong> Maaaring gamitin ng mga search engine ang attribute na ito upang makakuha pa ng impormasyon tungkol sa isang link.

en: Spectrum Range
tl: Saklaw ng Spectrum

en: Speculation Rule
tl: Panuntunan sa Pag-Preload

en: Speculation Rules
tl: Mga Panuntunan sa Pag-Preload

en: Speed Up The Builder With Prerendering
tl: Pabilisin Ang Builder Gamit Ang Prerendering

en: Speed up or slow down your animation by adjusting the animation duration. Units are in milliseconds and the default animation duration is one second.
tl: Pabilisin o pabagalin ang iyong animation sa pamamagitan ng pagsasaayos ng tagal ng animation. Ang mga unit ay nasa milliseconds at ang default na tagal ng animation ay isang segundo.

en: Split Testing Statistics
tl: Mga Istatistika ng Split Testing

en: Square Stripes
tl: Mga guhit na parisukat

en: Squares
tl: Mga parisukat

en: Stacked
tl: Pinigilan

en: Standard Meta Keys
tl: Mga Standard na Meta Key

en: Star Rating
tl: Antas ng bituin

en: Start
tl: Simula

en: Start Position
tl: Posisyon ng Pagsimula

en: Start Typing
tl: Simulang Bumuo

en: Start from a layout in your Divi Library or clone an existing page
tl: Magsimula mula sa layout sa iyong Divi Library o i-clone ang umiiral na pahina

en: Starting
tl: Nagsisimula

en: Starting %s
tl: Simula %s

en: Starting Blur
tl: Nagsisimulang Blur

en: Starting Offset
tl: Simula Offset

en: Starting Opacity
tl: Pagsisimula ng Opacity

en: Starting Rotation
tl: Pagsisimula ng Pag-ikot

en: Starting Scale
tl: Panimulang Scale

en: State
tl: Katayuan

en: Status
tl: Katayuan

en: Stick to Bottom
tl: Dumikit sa Ibaba

en: Stick to Top
tl: Dumikit sa Tuktok

en: Stick to Top and Bottom
tl: Dumikit sa Itaas at Ibaba

en: Sticky Position
tl: Malagkit na Posisyon

en: Stop
tl: Ihinto

en: Store State
tl: I-store ang State

en: Store States
tl: I-store ang Mga State

en: Stretch
tl: I-stretch

en: Stretch to Fill
tl: Mag-stretch para Punan

en: Strikethrough
tl: Antas ng Clickthrough

en: Strings
tl: Mga String

en: Structure
tl: Istruktura

en: Style
tl: Mga Estilo

en: Style Attributes
tl: Mga Attribute ng Estilo

en: Style Position
tl: Posisyon ng Style

en: Style Settings
tl: Mga Setting ng Estilo

en: Style Type
tl: Uri ng Style

en: Styles
tl: Mga Estilo

en: Submit
tl: I-submit

en: Submit Button
tl: Button ng Pagsusumite

en: Submit Comment
tl: Isumite ang Komento

en: Submit a Comment
tl: Magsumite ng Komento

en: Subscribe Button
tl: Button ng Pagsusumite

en: Subscription Error:
tl: Error sa Subscription:

en: Subtitle Goes Here
tl: Dito Ilalagay ang Subtitle

en: Subtitle Text
tl: Text ng Subtitle

en: Success Action
tl: Seksyon

en: Success Message
tl: Mensahe ng Tagumpay

en: Success!
tl: Tagumpay!

en: Successfully updated %d field(s).
tl: Matagumpay na na-update ang %d field(s).

en: Sunday
tl: Linggo

en: Supported File Formats:
tl: Mga Sinusuportahang Format ng File:

en: Supported Font Weights
tl: Mga Suportadong Font Timbang

en: Switch Back To Classic Editor
tl: Bumalik sa Classic Editor

en: Switch Tab
tl: Lumipat ng Tab

en: Sync children to global module
tl: I-sync ang mga child sa global module

en: Sync values
tl: I-sync ang mga halaga

en: Tab Text
tl: Text ng Tab

en: Table
tl: mesa

en: Table Background Color
tl: Kulay ng Background ng Table

en: Table Cell Alternating Background Color
tl: Table Cell Alternating Kulay ng Background

en: Table Cell Background Color
tl: Kulay ng Background ng Cell ng Table

en: Table Header Background Color
tl: Kulay ng Background ng Header ng Talahanayan

en: Table Header Row
tl: Row ng Table Header

en: Table Row
tl: Hanay ng Mesa

en: Table Row Background Color
tl: Kulay ng Background ng Row ng Table

en: Table Rows
tl: Mga Hanay ng Table

en: Tablet View
tl: View sa Tablet

en: Tabs
tl: Mga Tab

en: Tabs Content
tl: Nilalaman ng Mga Tab

en: Tabs Controls
tl: Mga kontrol ng mga Tab

en: Tag Page
tl: I-tag ang Pahina

en: Tag input container
tl: Container ng tag input

en: Tags
tl: Mga Tag

en: Tags Separator
tl: Separator ng Mga Tag

en: Target Element
tl: Target Na Element

en: Target Loop
tl: Target na Loop

en: Target Module
tl: Target na Module

en: Target Offset
tl: Target na Offset

en: Target predefined selectors within this element without the need to write out selectors name. i.e. %s
tl: I-target ang mga paunang tinukoy na selector sa loob ng element na ito nang hindi na kailangang isulat ang pangalan ng selector. Hal. %s

en: Taxonomy to query (when query_type is terms). Can be a single taxonomy or comma-separated list.
tl: Taxonomy na ika-query (kapag terms ang query_type). Maaaring isang taxonomy lang o listahang pinaghihiwalay ng kuwit.

en: Template Details
tl: Mga Detalye ng Template

en: Template Name
tl: Pangalan ng Template

en: Template Settings
tl: Mga Setting ng Template

en: Templates
tl: Mga Template

en: Term Count
tl: Bilang ng Term

en: Term Description
tl: Paglalarawan ng Term

en: Term ID to filter by (when query_type is post_type). Can be a single ID or comma-separated list.
tl: Term ID para salain (kapag post_type ang query_type). Maaaring isang ID lang o listahang pinaghihiwalay ng kuwit.

en: Term Link
tl: Link ng Term

en: Term Name
tl: Pangalan ng Term

en: Term Order
tl: Ayos ng Term

en: Terms
tl: Mga Term

en: Terms Groups
tl: Mga Grupo ng Term

en: Terms Per Page
tl: Mga Term Kada Pahina

en: Testimonial Author
tl: Sumulat ng Testimonial

en: Testimonial Description
tl: Paglalarawan sa Testimonial

en: Testimonial Meta
tl: Meta ng Testimonial

en: Testimonial Portrait
tl: Larawan ng nagbibigay ng Testimonial

en: Testimonials
tl: Mga testimonial

en: Text Alignment
tl: Pagkakahanay ng Text

en: Text Background Color
tl: Kulay ng Text Background

en: Text Color
tl: Kulay ng Text

en: Text Overlay Border Radius
tl: Radius ng Border ng Text Overlay

en: Text Overlay Color
tl: Kulay ng Text Overlay

en: Text Shadow Color
tl: Kulay ng Text

en: Text Shadow Horizontal Length
tl: Text Shadow Pahalang na Haba

en: Text Shadow Vertical Length
tl: Patayong Pagkakahanay ng Text

en: Text Size
tl: Laki ng Text

en: Text Vertical Alignment
tl: Patayong Pagkakahanay ng Text

en: Text for the home link in the breadcrumb.
tl: Teksto para sa home link sa breadcrumb.

en: Texts
tl: Mga teksto

en: Thanks for contacting us
tl: Salamat sa pakikipag-ugnayan sa amin

en: The D4 presets data to convert to D5 format and apply migrations.
tl: Ang data ng D4 preset na iko-convert sa format na D5 at ilalapat ang mga migration.

en: The Google Maps API Script is currently disabled in the <a href="%s" target="_blank">Theme Options</a>. This module will not function properly without the Google Maps API.
tl: Ang Script ng Google Maps API ay kasalukuyang naka-disable sa <a href="%s" target="_blank">Theme Options</a>. Hindi gagana nang maayos ang module na ito kung wala ang Google Maps API.

en: The HTML attribute name (e.g., class, data-custom)
tl: Ang pangalan ng HTML attribute (hal., class, data-custom)

en: The ID of the current post (used for exclude_current_post)
tl: ID ng kasalukuyang post (ginagamit para sa exclude_current_post)

en: The REST API route definition for %s is missing the required permission_callback argument.
tl: Ang REST API route definition para sa %s ay kulang sa kinakailangang permission_callback argument.

en: The REST API route definition missing the required permission_callback argument.
tl: Ang REST API route definition ay kulang sa kinakailangang permission_callback argument.

en: The Skype account name.
tl: Ang pangalan Skype account.

en: The URL for this social network link.
tl: Ang URL ng link ng social network na ito.

en: The account ID.
tl: Ang account ID.

en: The account data.
tl: Ang data ng account.

en: The account name.
tl: Ang pangalan ng account.

en: The body layout of a template should not be disabled if you wish to display and edit the content of individual posts using this layout.
tl: Huwag i-disable ang layout ng pangunahing nilalaman ng template kung gusto mong ipakita at i-edit ang nilalaman ng mga indibidwal na post gamit ang layout na ito.

en: The bullet point that begins each list item can be placed either inside or outside the parent list wrapper. Placing list items inside will indent them further within the list.
tl: Ang bullet point na nagsisimula sa bawat listahan ng item ay maaaring ilagay alinman sa loob o sa labas ng listahan ng magulang na wrapper. Ang paglalagay ng mga item sa listahan sa loob ay indent sa kanila sa loob ng listahan.

en: The characters that begin each list item can be placed either inside or outside the parent list wrapper. Placing list items inside will indent them further within the list.
tl: Ang mga karakter na nagsisimula sa bawat list item ay maaaring ilagay sa loob o labas ng parent list wrapper. Ang paglalagay ng mga list item sa loob ay mag-i-indent sa mga ito nang mas malayo sa loob ng listahan.

en: The characters that begins each list item can be placed either inside or outside the parent list wrapper. Placing list items inside will indent them further within the list.
tl: Ang mga character na nagsisimula sa bawat item ng listahan ay maaaring mailagay sa loob o sa labas ng wrapper ng listahan ng magulang. Ang paglalagay ng mga item sa listahan sa loob ay indent sa kanila sa loob ng listahan.

en: The color of the shadow.
tl: Ang kulay ng anino.

en: The dividing line can be placed either above, below or in the center of the module.
tl: Ang linya ng paghati ay maaaring ilagay sa itaas, sa ibaba o sa gitna ng modyul.

en: The following account will be removed:
tl: Aalisin ang susunod na account:

en: The higher the value, the bigger the blur, the shadow becomes wider and lighter.
tl: Ang mas mataas na halaga, mas malaki ang blur, ang anino ay nagiging mas malawak at mas magaan.

en: The item you are trying to convert is empty.
tl: Walang laman ang item na sinusubukan mong i-convert.

en: The library item type is not attached to a given item.
tl: Hindi naka-attach ang uri ng item sa library sa isang partikular na item.

en: The message that will be shown to site visitors who subscribe to your list.
tl: Ang mensahe na ipapakita sa mga bisita ng site na nag-subscribe sa iyong listahan.

en: The page you requested could not be found.
tl: Hindi makita ang page na hiniling mo.

en: The preset data is too large to save in a single request. This usually happens when you have a large number of presets. The system will automatically split the data into smaller chunks and retry. Please try saving again.
tl: Masyadong malaki ang preset data para ma-save sa iisang request. Karaniwan itong nangyayari kapag marami kang preset. Awtomatikong hahatiin ng system ang data sa mas maliliit na bahagi at susubukan ulit. Pakisubukang mag-save muli.

en: The provider slug.
tl: Ang provider slug.

en: The selected canvas no longer exists
tl: Hindi na umiiral ang napiling canvas

en: The speed at which the carousel automatically cycles.
tl: Ang bilis kung saan awtomatikong umiikot ang carousel.

en: The speed of the slide transition animation.
tl: Ang bilis ng animation ng transition ng slide.

en: The title of your blurb will appear in bold below your blurb image.
tl: Ang pamagat ng blurb mo ay lilitaw nang naka-bold sa ilalim ng larawan ng iyong blurb.

en: The title will appear above the content and when the accordion is closed.
tl: Lalabas ang pamagat sa itaas ng content at kapag nakasara ang accordion.

en: The title will appear above the content and when the toggle is closed.
tl: Ang pamagat ng pagpapalit (toggle) ay lilitaw sa itaas ng content at kapag isinara ang toggle.

en: The title will be used within the tab button for this tab.
tl: Ang pamagat ay gagamitin sa loob ng button ng tab para sa tab na ito.

en: The value for this attribute (e.g., my-class, custom-value)
tl: Ang halaga para sa attribute na ito (hal., my-class, custom-value)

en: Theme Builder Item
tl: Item ng Theme Builder

en: Theme Builder Items
tl: Mga Item ng Theme Builder

en: Theme Builder Library Templates
tl: Mga Template sa Library ng Theme Builder

en: Theme Builder Template Editing
tl: Pag-edit ng Template ng Theme Builder

en: Theme Options
tl: Mga Opsyon ng Theme

en: There are no reviews yet.
tl: Wala pang review.

en: There must be operators between values
tl: Dapat may operators sa pagitan ng mga value

en: There must be spaces around operators
tl: Dapat may spaces sa paligid ng mga operator

en: There was an error trying to send your message. Please try again later.
tl: Nagkaroon ng error habang sinusubukang ipadala ang mensahe mo. Pakisubukang muli mamaya.

en: There was no response.
tl: Walang tugon.

en: Thin
tl: Manipis

en: Thinking...
tl: Nag-iisip...

en: This %1$s
tl: Itong %1$s

en: This Divi 4 module is running in backwards compatibility mode because it has custom settings applied to it by a third-party Divi Extension which is not yet compatible with Divi 5. You can edit the shortcode directly or recreate the module using Divi 5.
tl: Tumatakbo sa backwards compatibility mode ang module na ito ng Divi 4 dahil may mga custom na setting na inilapat dito ng third-party na Divi Extension na hindi pa compatible sa Divi 5. Maaari mong i-edit ang shortcode nang direkta o muling likhain ang module gamit ang Divi 5.

en: This Layout Is Built With Divi
tl: Ang Layout na Ito ay Binuo Gamit ang Divi

en: This Loop %1$s
tl: Itong Loop %1$s

en: This applies motion effects to individual elements within the module rather than the module as a whole. For example, to each image within a Gallery, rather than the Gallery container.
tl: Inilalapat nito ang mga epekto ng paggalaw sa mga indibidwal na elemento sa loob ng module sa halip na ang module sa kabuuan. Halimbawa, sa bawat larawan sa loob ng isang Gallery, sa halip na sa lalagyan ng Gallery.

en: This attribute exists in the following presets:
tl: Umiiral ang attribute na ito sa mga sumusunod na preset:

en: This content could not be displayed. Click the button below to save and reload the builder
tl: Hindi maipakita ang nilalaman na ito. I-click ang button sa ibaba upang i-save at i-reload ang tagabuo

en: This content could not be displayed. Please report this error to our team so that we can fix it and then save and reload the builder.
tl: Hindi maipakita ang nilalaman na ito. Mangyaring iulat ang error na ito sa aming koponan upang maaari naming ayusin ito at pagkatapos ay i-save at i-reload ang tagabuo.

en: This content will appear below the subscribe button.
tl: lalabas sa ilalim ng subheading text and content na inilagay rito.

en: This content will appear below the title.
tl: lalabas sa ilalim ng subheading text and content na inilagay rito.

en: This controls how your text is aligned within the module.
tl: Kinokontrol nito kung paano nakaayon ang iyong text sa buong modyul.

en: This controls the direction of the lazy-loading animation.
tl: Kinokontrol nito ang direksyon ng animation.

en: This controls the orientation of the image within the module.
tl: Kinokontrol nito ang paglalagay sa lugar ng larawan na nasa module.

en: This controls the transition delay of the hover animation.
tl: Kinokontrol nito ang pagkaantala ng paglipat ng hover animation.

en: This controls the transition duration of the hover animation.
tl: Kinokontrol nito ang tagal ng paglipat ng hover animation.

en: This controls the transition speed curve of the hover animation.
tl: Kinokontrol nito ang curve ng bilis ng paglipat ng hover animation.

en: This field is disabled
tl: Naka-disable ang field na ito

en: This file should not be imported in this context.
tl: Hindi dapat i-import ang file na ito sa kontekstong ito.

en: This import contains references to the global Header, Body, and/or Footer from the website they were exported from. How would you like to import these references?
tl: Ang import na ito ay may mga reference sa global na Header, Pangunahing Nilalaman, at/o Footer mula sa website kung saan ito in-export. Paano mo gustong i-import ang mga reference na ito?

en: This is a legacy Divi 4 module running in backwards compatibility mode. In most cases, legacy modules should appear the same as they did in Divi 4. However, these modules aren't as performant and fully featured as Divi 5 modules.
tl: Isa itong legacy na module ng Divi 4 na tumatakbo sa backwards compatibility mode. Sa karamihan ng mga kaso, ang mga legacy na module ay dapat magmukhang kapareho ng dati sa Divi 4. Gayunpaman, hindi kasing-performant at kasing-kumpleto ng mga feature ang mga module na ito kumpara sa mga module ng Divi 5.

en: This is the date the countdown timer is counting down to.
tl: Ito ang petsa kung saan nagbibilang pababa ang countdown timer.

en: This is the title displayed for the countdown timer.
tl: Ito ang ipinapakitang pamagat ng timer para sa countdown timer.

en: This item is assigned to another template. Saving will override and remove its current assignment.
tl: Nakatalaga ang item na ito sa ibang template. Kapag nagsave, mao-override at maaalis ang kasalukuyan nitong pagkakatalaga.

en: This layout contains global design presets. Check the box below to import these styles as presets, or leave it unchecked to bring them in as static styles.
tl: Naglalaman ang layout na ito ng mga global na preset ng disenyo. Lagyan ng check ang kahon sa ibaba upang i-import ang mga istilong ito bilang mga preset, o iwanan itong walang check upang dalhin ang mga ito bilang mga static na istilo.

en: This legacy module is running in backward compatibility mode. Legacy modules require a reload when editing and cause slower loading times on the front end.
tl: Tumatakbo ang legacy module na ito sa backward compatibility mode. Nangangailangan ang mga legacy module ng reload kapag nag-e-edit at nagdudulot ng mas mabagal na oras ng pag-load sa front end.

en: This module will not function properly on the front end of your website because this is not the assigned Checkout page.
tl: Hindi gagana nang tama ang module na ito sa front end ng iyong website dahil hindi ito ang nakatalagang Checkout page.

en: This number of columns cannot be used on this row.
tl: Ang bilang ng mga haligi na ito ay hindi maaaring gamitin sa hilera na ito.

en: This option will cover the player UI on the main video. This image can either be uploaded in each video setting or auto-generated by Divi.
tl: Tatakpan ng opsyong ito ang interface sa pangunahing video. Maaaring i-upload ang larawan sa bawat setting ng video o awtomatikong makuha ng Divi.

en: This post has been assigned a template using the Theme Builder, however, the template being used does not contain a Post Content module.
tl: Naitalaga sa post na ito ang isang template gamit ang Theme Builder, pero ang ginagamit na template ay walang module na Nilalaman ng Post.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
tl: Protektado ng password ang post na ito. Ilagay ang password para makita ang mga komento.

en: This sets a static height value for your element. Once set, the height of the element will no longer be determined by its inner content. Content that exceeds the static height of the element will overflow the element wrapper.
tl: Nagtatakda ito ng static value na taas para sa iyong elemento. Sa sandaling nakatakda, ang taas ng elemento ay hindi na matutukoy sa pamamagitan ng panloob na nilalaman nito. Ang nilalaman na lumalampas sa static na taas ng elemento ay mag-overflow sa wrapper ng elemento.

en: This setting adjusts the shape of the bullet point that begins each list item.
tl: Iniayos ng setting na ito ang hugis ng bullet point na nagsisimula sa bawat listahan ng item.

en: This setting determines the vertical alignment of your content. Your content can either be vertically centered, or aligned to the bottom.
tl: Ang setting na ito ay tumutukoy sa patayong pagkakahanay ng nilalaman. Ang nilalaman ay maaaring nakagitna na patayo, o nakapantay sa ibaba.

en: This setting determines the vertical alignment of your slide image. Your image can either be vertically centered, or aligned to the bottom of your slide.
tl: Tinutukoy ng setting na ito ang patayong pagkakahanay ng larawan ng iyong slide. Maaaring nakapatayo sa gitna ang iyong larawan, o nakahanay sa ibaba ng iyong slide.

en: This setting will let you choose to use the thumbnail track controls below the slider or dot navigation at the bottom of the slider.
tl: Papapiliin ka ng setting na ito na gamitin ang mga kontrol ng thumbnail track sa ilalim ng slider o ang dot navigation sa ibaba ng slider.

en: This setting will make your slider arrows either light or dark in color.
tl: Gagawing madilim o hindi ng setting na ito ang kulay ng mga arrow ng iyong slider.

en: This setting will toggle visibility of CTA on mobile devices.
tl: Itinatakda ng setting na ito ang pagpapakita ng CTA sa mga mobile device.

en: This setting will toggle visibility of Images/Video on mobile devices.
tl: Itinatakda ng setting na ito ang pagpapakita ng mga Larawan/Video sa mga mobile device.

en: This setting will toggle visibility of content on mobile devices.
tl: Itinatakda ng setting na ito ang pagpapakita ng nilalaman sa mga mobile device.

en: This setting will turn on and off the circle buttons at the bottom of the slider.
tl: Io-on o io-off ng setting na ito ang mga bilog na buton sa ibaba ng slider.

en: This setting will turn on and off the featured image in the slider.
tl: Ang setting na ito ang mag-o-on ay mag-o-off sa tampok na imahe ng slider.

en: This setting will turn on and off the meta section.
tl: Ang setting na ito ang mag-o-on ay mag-o-off ng meta section.

en: This setting will turn on and off the navigation arrows.
tl: Io-on at io-off ng setting na ito ang pagna-navigate ng mga arrow.

en: This setting will turn on and off the read more button.
tl: Ang setting na ito ang mag-o-on at mag-o-off sa button ng read more.

en: This settings turns on and off the 1px divider line, but does not affect the divider height.
tl: Ino-on at ino-off ng mga setting na ito ang 1px na divider line ngunit hindi nito naaapektuhan ang taas ng divider.

en: This will adjust the color of the 1px divider line.
tl: Ia-adjust nito ang kulay ng 1px na divider line.

en: This will affect all <strong>%1$s</strong> Groups using the <strong>%2$s</strong> across your entire site. Do you wish to proceed?
tl: Aapekto ito sa lahat ng <strong>%1$s</strong> Grupo na gumagamit ng <strong>%2$s</strong> sa buong site mo. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will affect all <strong>%1$s</strong> Modules using the <strong>%2$s</strong> across your entire site. Do you wish to proceed?
tl: Aapekto ito sa lahat ng <strong>%1$s</strong> Module na gumagamit ng <strong>%2$s</strong> sa buong site mo. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will assign <strong>%1$s</strong> as the <strong>Default %2$s Preset</strong> across your entire site. All <strong>%2$s</strong> Modules that use the <strong>Default %2$s Preset</strong> will be affected. Do you wish to proceed?
tl: Itatalaga nito ang <strong>%1$s</strong> bilang <strong>Default %2$s Preset</strong> sa buong site mo. Maaapektuhan ang lahat ng <strong>%2$s</strong> Module na gumagamit ng <strong>Default %2$s Preset</strong>. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will assign <strong>%1$s</strong> as the default <strong>%2$s</strong> across your entire site. All elements that use <strong>Default %2$s</strong> will be affected. Do you wish to proceed?
tl: Itatalaga nito ang <strong>%1$s</strong> bilang default na <strong>%2$s</strong> sa buong site mo. Maaapektuhan ang lahat ng elementong gumagamit ng <strong>Default %2$s</strong>. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will change the Display Order of the module.
tl: Babaguhin nito ang Pagkakasunod-sunod Ng Display ng module.

en: This will change the fill color for the bar.
tl: Papalitan nito ang kulay na pampuno (fill color) para sa bar.

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
tl: Papalitan nito ang pangalanl ng modyul sa builder para mas madali itong matukoy.

en: This will delete and unassign the <strong>%1$s</strong> preset across your entire site, and assign the <strong>Default %2$s Preset</strong> in all instances. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin nito at ia-unassign ang preset na <strong>%1$s</strong> sa buong site mo, at itatalaga ang <strong>Default %2$s Preset</strong> sa lahat ng pagkakataon. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will delete and unassign this <strong>%1$s</strong> preset across your entire site, and assign the <strong>Default %2$s Preset</strong> in all instances. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin at tatanggalin nito ang <strong>%1$s</strong> preset na ito sa iyong buong site, at itatalaga ang <strong>Default na %2$s Preset</strong> sa lahat ng pagkakataon. Gusto mo bang magpatuloy?

en: This will disable the module on selected devices
tl: Idi-disable nito ang module sa mga napiling device

en: This will disable the module on selected devices.
tl: Idi-disable nito ang module sa mga napiling device.

en: This will reset all Theme Builder settings and delete all templates. Are you sure you want to do this?
tl: Ire-reset nito ang lahat ng setting ng Theme Builder at buburahin ang lahat ng template. Sigurado ka bang gusto mong gawin ito?

en: This will turn thumbnails on and off.
tl: Io-on at io-off nito ang mga thumbnail.

en: This will update all instances across your entire site.
tl: Ia-update nito ang lahat ng instance sa buong site mo.

en: This would create an infinite loop
tl: Magdudulot ito ng walang katapusang loop

en: Three values are required
tl: Kailangan ang tatlong value

en: Thumbnail Item
tl: Item na Thumbnail

en: Thumbnail Orientation
tl: Oryentasyon ng Thumbnail

en: Thumbnail Overlay Color
tl: Kulay ng Overlay ng thumbnail

en: Thumbnail Size
tl: Laki ng Thumbnail

en: Thursday
tl: Huwebes

en: Tilt
tl: I-tilt

en: Time Delay
tl: Delay ng Oras

en: Time:
tl: Oras:

en: Timer Section
tl: Seksyon ng Timer

en: Title
tl: Pamagat

en: Title Link
tl: Link ng Pamagat

en: Title Text
tl: Teksto ng Pamagat

en: Title displayed above the portfolio.
tl: Ipinapakita ang pamagat sa ibabaw ng portfolio.

en: Title is required.
tl: Kinakailangan ang pamagat.

en: Title/Meta Background Image
tl: Larawan sa Background ng Pamagat

en: Title: a-z
tl: Titulo: a-z

en: Title: z-a
tl: Titulo: z-a

en: To Hour
tl: Hanggang Oras

en: To Minute
tl: Hanggang Minuto

en: To use the Checkout Payment module, you need to add a Checkout Billing module and a Checkout Shipping module to this page first.
tl: Para magamit ang module na Checkout Payment, kailangan mo munang magdagdag ng module na Checkout Billing at module na Checkout Shipping sa pahinang ito.

en: To use the Checkout Payment module, you need to add a Checkout Billing module to this page first.
tl: Para magamit ang module na Checkout Payment, kailangan mo munang magdagdag ng module na Checkout Billing sa pahinang ito.

en: Toggle
tl: Pagpalit-palitin (Toggle)

en: Toggle %s
tl: I-toggle ang %s

en: Toggle Attribute
tl: I-toggle ang Attribute

en: Toggle Content
tl: Nilalaman ng Toggle

en: Toggle Cookie
tl: I-toggle ang Cookie

en: Toggle Divi Builder
tl: I-toggle ang Divi Builder

en: Toggle Gradient
tl: I-toggle ang Gradient

en: Toggle Icon
tl: Icon ng Toggle

en: Toggle Mask
tl: I-toggle Ang Mask

en: Toggle Options
tl: I-toggle ang Mga Opsyon

en: Toggle Pattern
tl: I-toggle Ang Pattern

en: Toggle Preset
tl: I-toggle ang Preset

en: Toggle Responsive View
tl: I-toggle ang Responsive View

en: Toggle Title
tl: Pamagat ng Toggle

en: Toggle Visibility
tl: I-toggle ang Visibility

en: Toggle between the various gallery layout types.
tl: Mag-toggle sa pagitan ng iba't ibang uri ng layout ng gallery.

en: Toggle dropdown
tl: I-toggle ang dropdown

en: Toggled layout visibility
tl: Na-toggle ang visibility ng layout

en: Tool Call
tl: Tawag sa Tool

en: Tooltip Background Color
tl: Kulay Ng Background Ng Tooltip

en: Top
tl: Pinakaitaas

en: Top Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Top Border Style
tl: Estilo ng Border

en: Top Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Top Rated Products
tl: Mga Produktong Mataas ang Rate

en: Top Sticky Limit
tl: Nangungunang Malagkit na Limitasyon

en: Top To Bottom
tl: Itaas, Pababa

en: Top of Element
tl: Tuktok ng Element

en: Total
tl: Kabuuan

en: Transform Rotate
tl: Ibahin ang Transform

en: Transform Scale
tl: Baguhin ang Scale

en: Transform Skew
tl: Transform Tweezer

en: Transform Translate
tl: Baguhin ang Isalin

en: Transforms
tl: Mga Transform

en: Transition Default and Sticky Styles
tl: Transition Default at Sticky Styles

en: Transition Delay
tl: Paglipat ng Paglipat

en: Transition Duration
tl: Tagal ng Paglipat

en: Transition Speed
tl: Bilis ng Transition

en: Transitions
tl: Mga Paglilipat

en: Translate
tl: Isalin

en: Travel back in time by this amount.
tl: Maglakbay pabalik sa oras ng halagang ito.

en: Triangles
tl: Mga tatsulok

en: Trigger Animation
tl: I-trigger ang Animation

en: True Parallax
tl: Totoong Parallax

en: Try Again
tl: Subukang Muli

en: Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.
tl: Subukang pinuhin ang iyong paghahanap, o gamitin ang navigation sa itaas para hanapin ang post.

en: Tuesday
tl: Martes

en: Tuesday, Aug 06 (l, M d)
tl: Martes, Ago 06 (l, M d)

en: Tufted
tl: may tufted

en: Turn comment count on and off.
tl: Lumiko count comment on at off.

en: Turn excerpt on and off.
tl: I-on at i-off ang excerpt.

en: Turn image on or off
tl: I-on o i-off ang larawan

en: Turn image on or off.
tl: I-on o i-off ang larawan.

en: Turn meta on or off.
tl: I-on o i-off ang meta.

en: Turn name on or off
tl: I-on o i-off ang pangalan

en: Turn name on or off.
tl: I-on o i-off ang pangalan.

en: Turn on or off the author link.
tl: I-on o i-off ang link ng may-sulat.

en: Turn pagination on and off.
tl: I-on at i-off ang bilang ng pahina.

en: Turn pagination on or off
tl: I-on o i-off ang pagination

en: Turn price on or off
tl: I-on o i-off ang presyo

en: Turn price on or off.
tl: I-on o i-off ang presyo.

en: Turn project titles on or off.
tl: I-on o i-off ang mga pamagat ng proyekto.

en: Turn rating on or off
tl: I-on o i-off ang rating

en: Turn rating on or off.
tl: I-on o i-off ang rating.

en: Turn sale badge on or off
tl: I-on o i-off ang sale badge

en: Turn sale badge on or off.
tl: I-on o i-off ang sale badge.

en: Turn the captcha on or off using this option.
tl: I-on o i-off ang Captcha gamit ang opsyong ito.

en: Turn the category links on or off.
tl: I-on o i-off ang mga link ng kategorya.

en: Turn the date display on or off.
tl: I-on o i-off ang pagpapakita sa petsa.

en: Turn the date on or off.
tl: I-on o i-off ang Petsa

en: Turn the pagination on or off.
tl: I-on o i-off ang pagination.

en: Turn this on to exclude pages from search results.
tl: I-on ito para ibukod ang mga page sa mga resulta ng paghahanap.

en: Turn this on to show the Search Button.
tl: I-on ito para ipakita ang Button ng Paghahanap.

en: Turn this on to show the next post link.
tl: I-on ito para ipakita ang link ng susunod na post.

en: Turn this on to show the previous post link.
tl: I-on ito para ipakita ang link ng nakaraang post.

en: Turning off percentages will remove the percentage text from within the filled portion of the bar.
tl: Ang pag-off ng mga porsyento ay aalisin ang teksto ng porsyento mula sa loob ng puno na bahagi ng bar.

en: Turning this on will allow automatic sliding to continue on mouse hover.
tl: Kapag binuhay ito ay magbibigay-daan sa awtomatikong pag-slide upang magpatuloy sa hover mouse.

en: Turning this on will exclude Posts from search results.
tl: Kapag in-on ito, ibubukod ang mga Post sa mga resulta ng paghahanap.

en: Two values are required
tl: Kailangan ang dalawang value

en: Type
tl: Uri

en: Type > then search to nest, Cmd+Enter to add, Enter to insert all
tl: I-type ang > tapos maghanap para i-nest, Cmd+Enter para magdagdag, Enter para i-insert lahat

en: Type of query to perform (post_type, terms, users, current_page, repeater, or repeater_field_name)
tl: Uri ng query na isasagawa (post_type, terms, users, current_page, repeater, o repeater_field_name)

en: Type the Redirect URL
tl: I-type ang Redirect URL

en: Type the message you want to display after successful form submission. Leave blank for default
tl: I-type ang mensaheng gusto mong ipakita pagkatapos ng matagumpay na pagpapasa ng form.

en: Type the text you want to use as placeholder for the search field.
tl: I-type ang text na nais mong gamitin bilang placeholder para sa field ng search.

en: Type: %s
tl: Uri: %s

en: URL Parameter
tl: Parameter ng URL

en: URL Parameter Name
tl: Pangalan ng Parameter ng URL

en: URL Parameter Value
tl: Halaga ng Parameter ng URL

en: URL for the home link in the breadcrumb.
tl: URL para sa home link sa breadcrumb.

en: URLs
tl: Mga URL

en: Ultra Light
tl: Matingkad na Ilaw

en: Ultra Wide
tl: Napakalapad

en: Unassigned
tl: Hindi Nakatalaga

en: Unclosed block: missing closing brace.
tl: Hindi saradong block: nawawala ang pangwakas na brace.

en: Underline
tl: Underline Text

en: Underneath Section Content
tl: Sa ilalim ng Nilalaman ng Seksyon

en: Undo
tl: I-undo

en: Undo/Redo
tl: I-undo/I-redo

en: Undock Active Tab
tl: I-undock ang Aktibong Tab

en: Undock Tab
tl: I-undock ang Tab

en: Unexpected closing brace.
tl: Hindi inaasahang pangwakas na brace.

en: Unknown Field
tl: Hindi Kilalang Field

en: Unknown Module
tl: Hindi Kilalang Module

en: Unknown Target
tl: Hindi Kilalang Target

en: Unknown error.
tl: Hindi kilalang error.

en: Unlock
tl: I-unlock

en: Unlock %1$s
tl: I-unlock ang %1$s

en: Unlock %s
tl: I-unlock ang %s

en: Unlock Module
tl: I-unlock ang Module

en: Unlock module
tl: I-unlock ang module

en: Unlock parent module first
tl: I-unlock muna ang parent module

en: Unordered List
tl: Isingit ang Di-nakaayos na Listahan

en: Unordered List Item Indent
tl: Igitna ang Lista ng mga Item

en: Unordered List Style Position
tl: Hindi Estilo ng Estilo ng Listahan ng Listahan

en: Unordered List Style Type
tl: Isingit ang Di-nakaayos na Listahan

en: Unsaved Changes
tl: Mga Pagbabagong Hindi Naka-save

en: Unsaved changes will be lost if you leave the Theme Builder at this time.
tl: Mawawala ang mga hindi na-save na pagbabago kung aalis ka sa Theme Builder sa ngayon.

en: Unsupported
tl: Hindi Sinusuportahan

en: Unsupported post type.
tl: Hindi suportadong uri ng post.

en: Until Date
tl: Hanggang Petsa

en: Update
tl: I-update

en: Update All Presets
tl: I-update ang Lahat ng Preset

en: Update Preset With Current Styles
tl: I-update ang Preset Gamit ang Mga Kasalukuyang Estilo

en: Update Presets?
tl: I-update ang Mga Preset?

en: Update cart
tl: I-update ang cart

en: Update this value in all detected locations.
tl: I-update ang value na ito sa lahat ng natukoy na lokasyon.

en: Update totals
tl: I-update ang mga kabuuan

en: Updated template settings
tl: Na-update ang mga setting ng template

en: Updated templates order
tl: Na-update ang pagkakasunod-sunod ng mga template

en: Updating breakpoints will affect take affect across your entire website. When disabling a breakpoint, its styles will be stored for posterity. When enabling a breakpoint, any existing styles for that breakpoint will be restored.
tl: Ang pag-update ng mga breakpoint ay magkakabisa sa buong website mo. Kapag dini-disable ang isang breakpoint, mase-save ang mga style nito para sa susunod na paggamit. Kapag ini-enable ang isang breakpoint, mare-restore ang anumang kasalukuyang style para sa breakpoint na iyon.

en: Updating breakpoints will take affect across your entire website.
tl: Ang pag-update ng mga breakpoint ay magkakabisa sa buong website mo.

en: Updating breakpoints will take affect across your entire website. When disabling a breakpoint, its styles will be stored for posterity.
tl: Ang pag-update ng mga breakpoint ay magkakabisa sa buong website mo. Kapag dini-disable ang isang breakpoint, mase-save ang mga style nito para sa susunod na paggamit.

en: Updating breakpoints will take affect across your entire website. When enabling a breakpoint, any existing styles for that breakpoint will be restored.
tl: Ang pag-update ng mga breakpoint ay magkakabisa sa buong website mo. Kapag ini-enable ang isang breakpoint, mare-restore ang anumang kasalukuyang style para sa breakpoint na iyon.

en: Upgrade Your Divi Cloud
tl: I-upgrade ang Iyong Divi Cloud

en: Upload
tl: I-upload

en: Upload Font
tl: I-upload

en: Upload a video
tl: Mag-upload ng video

en: Upload an image
tl: Mag-upload ng larawan

en: Upload an image to display at the top of your blurb.
tl: Mag-upload ng larawang ipapakita sa itaas ng blurb mo.

en: Upload an image to display beside your menu.
tl: Mag-upload ng isang imahe upang ipakita sa tabi ng iyong menu.

en: Upload an image.
tl: Mag-upload ng larawan.

en: Upload the "after" image.
tl: I-upload ang larawang "after".

en: Upload the "before" image.
tl: I-upload ang larawang "before".

en: Upload the .WEBM version of your video here. All uploaded videos should be in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers.
tl: I-upload ang .WEBM na bersyon ng video mo rito. Ang lahat ng na-upload na video ay dapat nasa parehong format na .MP4 .WEBM upang matiyak ang ganap na pagiging compatible nito sa lahat ng browser.

en: Upload your Lottie JSON animation file.
tl: I-upload ang iyong Lottie JSON animation file.

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display over your video. You can also generate a still image from your video.
tl: I-upload ang gusto mong larawan, o i-type ang URL ng larawan na gusto mong ilagay sa video mo. Makakakuha ka rin ng larawan mula sa video mo.

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display.
tl: I-upload ang gusto mong larawan, o i-type ang URL sa larawan na gusto mong ipakita.

en: Upload your desired video in .MP4 format, or type in the URL to the video you would like to display.
tl: I-upload ang gusto mong video sa .MP4 na format, o i-type ang URL ng video na gusto mong ipakita.

en: Upload/Remove Fonts
tl: Mag-upload/Magtanggal ng Mga Font

en: Upwards
tl: Pataas

en: Use A Spam Protection Service
tl: Gumamit ng Serbisyo sa Proteksyon ng Spam

en: Use Background Color
tl: Gamitin ang Kulay sa Background

en: Use Background Color Gradient
tl: Gamitin ang Kulay sa Gradient

en: Use Background Overlay
tl: Gumamit ng Background Overlay

en: Use Basic Captcha
tl: Gumamit ng Basic Captcha

en: Use Current Loop
tl: Gamitin Ang Kasalukuyang Loop

en: Use Custom %s Size
tl: Gumamit Ng Custom Na Laki Ng %s

en: Use Custom Fields
tl: Gamitin ang Custom na Width

en: Use Custom Icon Size
tl: Gumamit ng Custom na Laki ng Icon

en: Use Custom Styles For %1$s
tl: Gumamit ng Custom na Estilo Para sa %1$s

en: Use Dot Navigation
tl: Huwag Gamitin ang Navigation

en: Use Focus Borders
tl: Gumamit ng kulay sa Focus Border

en: Use Global Body
tl: Gamitin ang Global na Pangunahing Nilalaman

en: Use Global Footer
tl: Gamitin ang Global na Footer

en: Use Global Header
tl: Gamitin ang Global na Header

en: Use Grayscale Filter
tl: Gumamit ng Grayscale Filter

en: Use Icon
tl: Gumamit ng Icon

en: Use On
tl: Gamitin Sa

en: Use Parallax Effect
tl: Gamitin ang Effect na Parallax

en: Use Post Excerpts
tl: Gumamit ng Post Excerpts

en: Use Single Name Field
tl: Field ng Pangalan

en: Use Text Background Color
tl: Gumamit ng kulay sa Text Background

en: Use Text Overlay
tl: Gumamit ng Text Overlay

en: Use Thumbnail Track
tl: Gamitin ang Thumbnail Track

en: Use Visual Builder
tl: Gamitin ang Visual Builder

en: Use With Global Templates From This Website
tl: Gamitin Kasama ng Mga Global Template Mula sa Website na Ito

en: Use the Divi Builder
tl: Gamitin ang Divi Builder

en: Use the color picker to choose a color for the background overlay.
tl: Gamitin ang color picker upang pumili ng kulay para sa background overlay.

en: Use the color picker to choose a color for the text overlay.
tl: Gamitin ang color picker upang pumili ng kulay para sa text overlay.

en: Use the current loop context for displaying products.
tl: Gamitin ang kasalukuyang loop context para sa pagpapakita ng mga produkto.

en: Use the fields below to add a new account.
tl: Gamitin ang mga field sa ibaba upang magdagdag ng bagong account.

en: User IDs separated by commas
tl: Mga User ID na pinaghihiwalay ng kuwit

en: User Link
tl: Link ng User

en: User Role
tl: Tungkulin ng Gumagamit

en: User is Logged In
tl: Naka-log In ang user

en: User is Logged Out
tl: Naka-log Out ang user

en: User role to filter by (when query_type is users). Can be a single role or comma-separated list.
tl: User role para salain (kapag users ang query_type). Maaaring isang role lang o listahang pinaghihiwalay ng kuwit.

en: Username or email
tl: Username o email

en: Users
tl: Mga User

en: Users Groups
tl: Mga Grupo ng User

en: Users Per Page
tl: Mga User Kada Pahina

en: Using Scrolling Effects, you can transform elements on your page as you scroll. The animation's transition is based on the user's scrolling behavior. Once the element enters the browser viewport (top), the animation begins, and it once it leaves the viewport (bottom), the animation ends.
tl: Gamit ang Scrolling Effects, maaari mong baguhin ang mga elemento sa iyong page habang nag-i-scroll ka. Ang paglipat ng animation ay nakabatay sa gawi ng pag-scroll ng user. Kapag nakapasok na ang elemento sa viewport ng browser (itaas), magsisimula ang animation, at kapag umalis na ito sa viewport (ibaba), magtatapos ang animation.

en: Using the Custom CSS tab , you can either output free form styles or output styles before / after / on the element.
tl: Gamit ang tab na Custom CSS, maaari kang mag-output ng free-form na mga style o mag-output ng mga style bago / pagkatapos / sa element.

en: Using the Divi Role Editor, you can limit the types of actions that can be taken by WordPress users of different roles. This is a great way to limit the functionality available to your customers or guest authors to ensure that they only have the necessary options available to them.
tl: Gamit ang Divi Role Editor, maaari mong limitahan ang mga uri ng aksyon na puwedeng gawin ng mga WordPress user na may iba’t ibang role. Magandang paraan ito para limitahan ang mga feature na available sa iyong mga customer o guest author, para matiyak na ang mga kinakailangang opsyon lang ang available sa kanila.

en: Using the transform controls, you can perform visual adjustments to any element using a combination of Scale, Translation, Rotation and Skew settings. This allows you to create advanced design effects without the need of a separate graphic design program.
tl: Gamit ang mga transform control, puwede kang magsagawa ng mga visual na adjustment sa anumang elemento gamit ang kombinasyon ng mga setting na Scale, Translation, Rotation, at Skew. Nagbibigay-daan ito para makagawa ng mga advanced na design effect nang hindi na kailangan ng hiwalay na graphic design program.

en: Using the transform controls, you can performance visual adjustments to any element using a combination of Scale, Translation, Rotation and Skew settings. This allows you to create advanced design effects without the need of a separate graphic design program.
tl: Gamit ang mga kontrol ng pagbabagong-anyo, maaari kang gumamit ng mga visual na pagsasaayos sa anumang elemento gamit ang isang kumbinasyon ng mga setting ng Scale, Pagsasalin, Pag-ikot at Baluktot. Pinapayagan ka nito na lumikha ng mga advanced na epekto sa disenyo nang hindi nangangailangan ng isang hiwalay na programa ng disenyo ng graphic.

en: Values must be comma separated
tl: Dapat comma-separated ang mga value

en: Variable Manager
tl: Manager ng Variable

en: Variable Settings
tl: Mga Setting ng Variable

en: Variables
tl: Mga Variable

en: Variables Manager
tl: Manager ng Variables

en: Variation Label
tl: Label ng Variation

en: Vertical Gap
tl: Patayong Agwat

en: Vertical Gutters
tl: Mga Vertical Gutter

en: Vertical Motion
tl: Patayong Paggalaw

en: Vertically Centered
tl: Patayong Nakagitna

en: Very poor
tl: Napakahina

en: Video Icon
tl: Icon ng Video

en: Video MP4 File Or Youtube URL
tl: Video MP4 File O Youtube URL

en: Video Play
tl: I-play ang Video

en: Video Slider
tl: Slider ng Video

en: Video Slider Item
tl: Item ng Video Slider

en: Video Slider Items
tl: Mga Item ng Video Slider

en: Video Sliders
tl: Mga Video Slider

en: Videos
tl: Mga Video

en: View
tl: Tingnan

en: View Body Template
tl: Tingnan ang Template ng Pangunahing Teksto

en: View Footer Template
tl: Tingnan ang Template ng Footer

en: View Front End
tl: Tingnan ang Front End

en: View Global Canvas
tl: Tingnan Ang Global Canvas

en: View Header Template
tl: Tingnan ang Template ng Header

en: View Page
tl: Tingnan ang Pahina

en: View Split Testing Stats
tl: Tingnan ang Mga Stat ng Split Testing

en: View Template
tl: Tingnan ang Template

en: View Theme Builder
tl: Tingnan ang Theme Builder

en: View Theme Builder Item
tl: Tingnan ang Item ng Theme Builder

en: Viewport Enter
tl: Pagpasok sa Viewport

en: Viewport Exit
tl: Paglabas sa Viewport

en: Viewport Height (vh)
tl: Taas ng Viewport (vh)

en: Viewport Maximum (vmax)
tl: Pinakamataas na Viewport (vmax)

en: Viewport Width (vw)
tl: Lapad ng Viewport (vw)

en: Visibility
tl: Bisibilidad

en: Visible
tl: Makikita

en: Website Field
tl: Field ng Website

en: Wednesday
tl: Miyerkules

en: Weekly
tl: Linggu-linggo

en: Weights
tl: Mga Bigat

en: When a minimum height is set, the element will always have a height of at least the amount defined. This supersedes smaller static height values. Unlike height, minimum height does not result in content overflow and will allow the height of your element to remain dynamic.
tl: Kapag ang isang minimum na taas ay nakatakda, ang elemento ay laging may taas na hindi bababa sa tinukoy na halaga. Pinapalitan nito ang mas maliit na mga halaga ng static na taas. Hindi tulad ng taas, ang pinakamababang taas ay hindi nagreresulta sa overflow ng nilalaman at pahihintulutan ang taas ng iyong elemento na manatiling dynamic.

en: When a visitor clicks into an input field, it becomes focused. You can pick a color to be used for the input field background while focused.
tl: Kapag ang isang bisita ay nag-click sa isang field ng input, ito ay nakatuon. Maaari kang pumili ng isang kulay na gagamitin para sa background ng field ng input habang nakatuon.

en: When a visitor clicks into an input field, it becomes focused. You can pick a color to be used for the input text while focused.
tl: Kapag ang isang bisita ay nag-click sa isang field ng input, ito ay nakatuon. Maaari kang pumili ng isang kulay na gagamitin para sa text input habang nakatuon.

en: When clicked the module will link to this URL.
tl: Kapag nag-click ang module ay mag-link sa URL na ito.

en: When clicked, this link will direct to the specified URL.
tl: Kapag na-click, ididirekta ng link na ito sa tinukoy na URL.

en: When enabled, a background color is added behind the slider text to make it more readable atop background images.
tl: Kapag ininable, isang background color ang idadagdag sa likod ng slider text para maging mas madali itong basahin sa itaas ng mga background image.

en: When enabled, a custom overlay color will be added above your background image and behind your slider content.
tl: Kapag ininable, isang custom na overlay na kulay ang maidadagdag sa itaas ng background image at sa likod ng nilalaman ng iyong slider.

en: When enabled, any existing preset class will be removed when applying the preset
tl: Kapag naka-enable, aalisin ang anumang umiiral na preset class kapag ina-apply ang preset

en: When enabled, only replace values in fields that have the same type as the source field. When disabled, replace matching values in any field type.
tl: Kapag naka-enable, papalitan lamang ang mga value sa mga field na kapareho ang uri ng source field. Kapag naka-disable, palitan ang mga tumutugmang value sa anumang uri ng field.

en: When enabled, this will add a custom icon within the button.
tl: Kapag pinagana, ito ay magdagdag ng isang pasadyang icon sa loob ng pindutan.

en: When enabled, this will force your image to extend 100% of the width of the column it's in.
tl: Kapag pinagana, pinipilit nito ang iyong larawan na palawakin ang 100% ng lapad ng haligi na nasa loob nito.

en: When you save layouts to Divi Cloud, they become available on every website you build.
tl: Kapag nag-save ka ng mga layout sa Divi Cloud, magiging available ang mga ito sa bawat website na binubuo mo.

en: Whether or not the First Name field should be included in the opt-in form.
tl: Kung o hindi ang field ng Unang Pangalan ay dapat isama sa form sa pag-opt-in.

en: Whether or not the Last Name field should be included in the opt-in form.
tl: Kung o hindi ang patlang ng Huling Pangalan ay dapat na kasama sa form na opt-in.

en: Whether or not the Name field should be included in the opt-in form.
tl: Kung ang field ng Pangalan ay dapat isama o hindi sa form sa pag-opt in.

en: Whether or not to show pagination for the gallery.
tl: Kung ipapakita ang pagination para sa gallery o hindi.

en: Whether or not to show the title and caption for images (if available).
tl: Kung ipapakita o hindi ang pamagat at caption para sa mga larawan (kung available).

en: Whether or not to use a 3rd-party spam protection service like Google reCAPTCHA.
tl: Kung gagamit man o hindi ng 3rd-party na serbisyo sa proteksyon ng spam tulad ng Google reCAPTCHA.

en: Whether or not to use a single Name field in the opt-in form.
tl: Gumamit man o hindi ng isang patlang ng Pangalan sa form ng pag-opt-in.

en: Whether to exclude the current post from results (used when query_type is post_type, except for attachments)
tl: Kung ibubukod ang kasalukuyang post sa mga resulta (ginagamit kapag post_type ang query_type, maliban sa mga attachment)

en: Whether to ignore sticky posts in results order (used only when query_type is post_type and post_type is post)
tl: Kung babalewalain ang sticky posts sa ayos ng mga resulta (ginagamit lang kapag post_type ang query_type at post ang post_type)

en: While Editing Element
tl: Habang Ini-edit Ang Elemento

en: While In Builder
tl: Habang Nasa Builder

en: Widescreen
tl: Malapad Na Screen

en: Widget Area
tl: Dako ng Widget

en: Width
tl: Pinakamalapad na sukat

en: Woo Cart Products
tl: Mga Produkto ng Woo Cart

en: Woo Cart Totals
tl: Mga Kabuuan ng Woo Cart

en: Woo Checkout Details
tl: Mga Detalye ng Woo Checkout

en: Woo Checkout Information
tl: Impormasyon ng Woo Checkout

en: Woo Checkout Payment module can be used on a page and cannot be previewed.
tl: Maaaring gamitin ang Woo Checkout Payment module sa isang page at hindi ito maipapakita sa preview.

en: Woo Cross Sells
tl: Nagbebenta si Woo Cross

en: Woo Product Description
tl: Paglalarawan ng Produkto Woo

en: Woo Product Images
tl: Mga Larawan ng Produkto Woo

en: Woo Product Information
tl: Impormasyon ng Produkto Woo

en: Woo Product Price
tl: Presyo ng Produkto Woo

en: Woo Product Rating
tl: Rating ng Produkto Woo

en: Woo Product Reviews
tl: Mga Review Woo Product

en: Woo Product Stock
tl: Stock ng Produkto Woo

en: Woo Product Title
tl: Pamagat Woo Product

en: Woo Product Upsells
tl: Mga Upsell Ng Produktong Woo

en: Woo Products
tl: Mga Produkto Woo

en: Woo Related Products
tl: Woo Kaugnay na Produkto

[ctx: WooCommerce items number]
en: %1$s Item | %1$s Items
tl[0]: %1$s Item
tl[1]: %1$s Mga Item

en: WooCommerce must be active for this module to appear
tl: Dapat aktibo ang WooCommerce para lumabas ang module na ito

en: WordPress image size to use for thumbnails (e.g., thumbnail, medium, large, full).
tl: Laki ng larawan sa WordPress na gagamitin para sa thumbnails (hal., thumbnail, medium, large, full).

en: Would you like to save these fonts and colors for future Divi AI layouts?
tl: Gusto mo bang i-save ang mga font at kulay na ito para sa hinaharap na mga layout ng Divi AI?

en: Would you like to update this attribute in all of these presets as well?
tl: Gusto mo rin bang i-update ang attribute na ito sa lahat ng preset na ito?

en: Wrap Reverse
tl: Baliktad Na Wrap

en: Write & Replace
tl: Sumulat at Palitan

en: Write Automatically
tl: Awtomatikong Sumulat

en: Write With AI
tl: Sumulat Gamit ang AI

en: Write free-form css using the keyword %s to target this module. i.e. %s
tl: Magsulat ng free-form na CSS gamit ang keyword na %s para i-target ang module na ito. Hal. %s

en: X Profile Url
tl: URL ng Profile ng X

en: Year: %s
tl: Taon: %s

en: Yes
tl: Oo

en: Yes Please!
tl: Oo Please!

en: You Have Unsaved Changes
tl: May Mga Hindi Na-save na Pagbabago Ka

en: You are about to delete a global layout. This will disconnect all templates that use this global layout and duplicate it in place. Are you sure you wish to continue?
tl: Buburahin mo ang isang global layout. Ididiskonekta nito ang lahat ng template na gumagamit ng global layout na ito at idu-duplicate ito sa lugar nito. Sigurado ka bang gusto mong magpatuloy?

en: You can add borders to any element, customize their appearance and assign unique styles to each edge.
tl: Maaari kang magdagdag ng mga hangganan sa anumang elemento, ipasadya ang kanilang hitsura at magtalaga ng mga natatanging estilo sa bawat gilid.

en: You can find your API Key <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank" rel="noreferrer">here</a>.
tl: Makikita mo ang iyong API Key <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank" rel="noreferrer">dito</a>.

en: You can pick unique background colors for toggles when they are in their open and closed states. Choose the closed state background color here.
tl: Maaari kang pumili ng mga natatanging kulay ng background para sa mga toggle kapag nasa kanilang bukas at sarado na mga estado. Piliin ang kulay ng nakasarang kulay ng estado dito.

en: You can pick unique background colors for toggles when they are in their open and closed states. Choose the open state background color here.
tl: Maaari kang pumili ng mga natatanging kulay ng background para sa mga toggle kapag nasa kanilang bukas at sarado na mga estado. Piliin ang kulay ng background ng bukas na estado dito.

en: You can pick unique text colors for toggle titles when they are open and closed. Choose the closed state title color here.
tl: Maaari kang pumili ng mga natatanging mga kulay ng teksto para sa mga toggle na pamagat kapag sila ay bukas at sarado. Piliin ang nakasarang kulay ng pamagat ng estado dito.

en: You can pick unique text colors for toggle titles when they are open and closed. Choose the open state title color here.
tl: Maaari kang pumili ng mga natatanging mga kulay ng teksto para sa mga toggle na pamagat kapag sila ay bukas at sarado. Piliin ang bukas na kulay ng pamagat ng estado dito.

en: You cannot use `divi` namespace. `divi` namespace is reserved for built-in module that is authored by Elegant Themes.
tl: Hindi mo magagamit ang `divi` namespace. Ang `divi` namespace ay nakalaan para sa built-in na module na ginawa ng Elegant Themes.

en: You do not have permission to access this Theme Builder page.
tl: Wala kang pahintulot na i-access ang pahinang ito ng Theme Builder.

en: You do not have permission to create posts of this type.
tl: Wala kang pahintulot na gumawa ng mga post ng ganitong uri.

en: You do not have permission to duplicate this post.
tl: Wala kang pahintulot na mag-duplicate ng post na ito.

en: You do not have permission to edit one or more posts.
tl: Wala kang pahintulot na i-edit ang isa o higit pang post.

en: You do not have permission to edit this post.
tl: Wala kang pahintulot na i-edit ang post na ito.

en: You do not have permission to reorder posts of this type.
tl: Wala kang pahintulot na muling ayusin ang mga post ng ganitong uri.

en: You do not have permission to trash this post.
tl: Wala kang pahintulot na ilagay sa basurahan ang post na ito.

en: You do not have sufficient permissions to modify this category.
tl: Wala kang sapat na pahintulot para baguhin ang kategoryang ito.

en: You do not have sufficient permissions to modify this tag.
tl: Wala kang sapat na pahintulot para baguhin ang tag na ito.

en: You do not have sufficient permissions to modify this taxonomy term.
tl: Wala kang sapat na pahintulot para baguhin ang taxonomy term na ito.

en: You don't have sufficient permissions to access this content.
tl: Wala kang sapat na pahintulot para ma-access ang nilalamang ito.

en: You entered the wrong number in captcha.
tl: Maling numero ang inilagay mo sa captcha.

en: You have not saved any items to your Divi Library yet. Once an item has been saved to your library, it will appear here for easy use.
tl: Wala ka pang nase-save na item sa iyong Divi Library. Kapag naisave na ang isang item sa iyong library, lalabas ito rito para madaling magamit.

en: You may be interested in&hellip;
tl: Baka interesado ka sa&hellip;

en: You must be %1$slogged in%2$s to post a review.
tl: Kailangan mong %1$smag-log in%2$s para makapag-post ng review.

en: You must be a human to submit this form.
tl: Kailangan mong maging tao para maisumite ang form na ito.

en: You must be logged in to checkout.
tl: Kailangan mong mag-login para makapag-checkout.

en: You've made changes to the <strong>%1$s</strong> Group preset settings. This will affect all <strong>%1$s</strong> Groups across your entire site. Do you wish to proceed?
tl: May binago ka sa mga setting ng preset ng <strong>%1$s</strong> Group. Maaapektuhan nito ang lahat ng <strong>%1$s</strong> Group sa buong site mo. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You've made changes to the <strong>%1$s</strong> Module preset settings. This will affect all <strong>%1$s</strong> Modules across your entire site. Do you wish to proceed?
tl: May ginawa kang mga pagbabago sa mga setting ng preset ng <strong>%1$s</strong> Module. Makakaapekto ito sa lahat ng <strong>%1$s</strong> Module sa buong site mo. Gusto mo bang magpatuloy?

en: Your Dynamic Post Title Will Display Here
tl: Dito Ipapakita ang Iyong Dynamic na Pamagat ng Post

en: Your Existing Pages
tl: Ang Iyong Mga Kasalukuyang Mga Pahina

en: Your Save Has Failed
tl: Hindi Na-save

en: Your Saved Layouts
tl: I-load ang Layout

en: Your Title Goes Here
tl: Dito Ilalagay ang Pamagat Mo

en: Your cart is currently empty.
tl: Walang laman ang iyong cart sa ngayon.

en: Your content goes here. Edit or remove this text inline or in the module Content settings. You can also style every aspect of this content in the module Design settings and even apply custom CSS to this text in the module Advanced settings.
tl: Dito ilalagay ang content mo. I-edit o alisin ang text na ito inline o sa mga setting ng Content ng module. Maaari mo ring i-style ang bawat aspeto ng content na ito sa mga setting ng Design ng module at mag-apply pa ng custom CSS sa text na ito sa mga setting ng Advanced ng module.

en: Your dynamic author bio will display here. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.
tl: Dito ipapakita ang iyong dynamic na bio ng may-akda. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.

en: Your dynamic category description will display here. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.
tl: Dito ipapakita ang iyong dynamic na paglalarawan ng kategorya. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.

en: Your dynamic post excerpt will display here. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.
tl: Dito ipapakita ang iyong dynamic na sipi ng post. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Phasellus auctor urna eleifend diam eleifend sollicitudin a fringilla turpis. Curabitur lectus enim.

en: Your order
tl: Iyong order

en: Your page contains changes that have not been saved. If you close the builder without saving, these changes will be lost. If you would like to leave the builder and save all changes, please select <strong>Save & Exit</strong>. If you would like to discard all recent changes, choose <strong>Discard & Exit</strong>.
tl: Ang iyong pahina ay naglalaman ng mga pagbabagong hindi pa nase-save. Kapag isinara mo ang builder nang hindi nagse-save, mawawala ang mga pagbabagong ito. Kung gusto mong lumabas mula sa builder at i-save ang lahat ng pagbabago, pakipili ang <strong>I-save ang Lumabas</strong>. Kung gusto mong i-discard ang lahat ng kamakailang pagbabago, piliin ang <strong>I-discard at Lumabas</strong>.

en: Your rating
tl: Iyong rating

en: Your review
tl: Iyong review

en: Your session has ended. Please log in again, refresh this tab, and retry export.
tl: Natapos na ang iyong session. Mangyaring mag-log in muli, i-refresh ang tab na ito, at subukang muli ang pag-export.

en: Zoom
tl: Mag-zoom

en: Zoom Icon Color
tl: Kulay ng Pang-zoom na Icon

en: Zoom In
tl: Mag-Zoom In

en: Zoom Out
tl: I-zoom Out

en: Zoom to 25%
tl: I-zoom sa 25%

en: Zoom to 50%
tl: I-zoom sa 50%

en: Zoom to 75%
tl: I-zoom sa 75%

en: \"Build From Scratch\" loads a pre-built WooCommerce page layout, with which you build on when the Divi Builder is enabled. \"Default\" option lets you use default WooCommerce page layout.
tl: Ang \"Build From Scratch\" ay maglo-load ng pre-built na layout ng pahina ng WooCommerce, na maaari mong pagbasehan kapag naka-enable ang Divi Builder. Hinahayaan ka ng opsyong \"Default\" na gamitin ang default na layout ng pahina ng WooCommerce.

en: bottom
tl: ibaba

en: by
tl: ni

en: by
tl: ni

en: by %s
tl: ni %s

en: center
tl: gitna

en: close Modal
tl: isara ang Modal

en: color
tl: kulay

en: colors
tl: mga kulay

en: comments
tl: mga komento

en: contains
tl: naglalaman ng

en: cookie with
tl: cookie na may

en: css var
tl: CSS var

en: custom field
tl: custom na field

en: does not contain
tl: hindi naglalaman ng

en: does not equal
tl: hindi magkatumbas

en: e.g., 3n+1
tl: hal., 3n+1

en: elect a widget-area that you would like to display. You can create new widget areas within the Appearances > Widgets tab.
tl: Pumili ng widget area na gusto mong ipakita. Makakagawa ka ng mga bagong widget area sa tab na Appearance > Widgets.

en: enter a %s
tl: maglagay ng %s

en: equals
tl: katumbas ng

en: fonts
tl: mga font

en: has been added to cart.
tl: ay naidagdag na sa cart.

en: has no value
tl: walang halaga

en: image
tl: larawan

en: images
tl: mga larawan

en: invalid payment method
tl: hindi valid na paraan ng pagbabayad

en: is any value
tl: ay anumang halaga

en: is empty
tl: ay walang laman

en: is equal to
tl: ay katumbas ng

en: is greater than
tl: ay mas malaki kaysa

en: is less than
tl: ay mas maliit kaysa

en: is not empty
tl: ay may laman

en: is not equal to
tl: ay hindi katumbas ng

en: left
tl: kaliwa

en: links
tl: mga link

[ctx: number of comments]
en: %s Comment | %s Comments
tl[0]: %s Komento
tl[1]: %s Mga Komento

en: numbers
tl: mga numero

en: or
tl: o

en: product is in stock
tl: ang produkto ay nasa stock

en: product is out of stock
tl: out of stock ang produkto

en: reCAPTCHA v3 returns a score between 0 and 1 where 1 is very likely a good interaction, and 0 is very likely a bot. With this setting you can choose the minimum score that should be considered a good interaction.
tl: Ang reCAPTCHA v3 ay nagbabalik ng marka sa pagitan ng 0 at 1 kung saan ang 1 ay malamang na isang mahusay na pakikipag-ugnayan, at ang 0 ay malamang na isang bot. Sa setting na ito maaari mong piliin ang pinakamababang marka na dapat ituring na isang mahusay na pakikipag-ugnayan.

en: read more
tl: magbasa pa

en: read more...
tl: magbasa pa...

en: right
tl: kanan

en: select a %s
tl: pumili ng %s

en: terms data cannot be empty.
tl: Hindi puwedeng walang laman ang data ng mga termino.

en: times
tl: beses

en: to clear your search filters.
tl: para i-clear ang mga filter ng paghahanap mo.

en: top
tl: itaas

en: upload an %s
tl: mag-upload ng %s

en: url
tl: URL

en: value
tl: halaga

en: {{entity}} Per Page
tl: {{entity}} Bawat Pahina

en: « Older Entries
tl: « Mas Lumang Mga Entry
